Mikoani watu hulala mapema sana tofauti na Dar

Mikoani watu hulala mapema sana tofauti na Dar

Sasa mtaanzaje kulala mapema wakati mpo bize kushindana na dada zenu kupaka mawaja, mapouda, na kugombania mabwana pamoja na chipsi mayai
 
Sasa mtaanzaje kulala mapema wakati mpo bize kushindana na dada zenu kupaka mawaja, mapouda, na kugombania mabwana pamoja na chipsi mayai
Mpaka sasa dar wanaongoza 3-0.
 
Ifikie mahali wanaume wa dar na wanaume wa mikoani mmalize tofauti zenu
kiukweli hatuwezi kuchangamana na watoto wa kiume wa daslam tunaowalisha kwa nguvu na akili zetu, waacheni wakimbizane na panya road na akina skopioni.

Mwanaume 1 wa mkoani= 10 wanaume wa daslam
 
kiukweli hatuwezi kuchangamana na watoto wa kiume wa daslam tunaowalisha kwa nguvu na akili zetu, waacheni wakimbizane na panya road na akina skopioni.

Mwanaume 1 wa mkoani= 10 wanaume wa daslam
kwakweli kwenye kuwalisha ni ukweli mtupu ilitakiwa washukuru kwa hilo
 
Huko mikoani kwakweli ikifika saa 4 usiku ni nadra sana kukuta watu wakiwa bado wanapilika; ukiachana na wale rafiki zetu wanaoongoza kwa kulipa kodi (walevi)

Lakini watu wengi huanza kulala ifikapo saa mbili tu usiku.

wakati kwa Dar unakuta muda wa saa mbili bado hata mtu hajafika nyumbani kutokea makazini.

Huko mikoani mtaendelea kuitwa wanyonge kama mkiendelea na tabia hii ya kushindana na vitoweo kupata usingizi.
Kweli we ni zuzu kuchelewa kulala nako ujanja?
Kuna factor nyingi zampelekea mtu kuchelewa kulala 1- kiuchumi 2- environment hii khaswaaa kichumba kidooooogo una vitoto afu wahitaji papuchi nilazima uchelewe ukute watoto wamelala 3 - joooto wadhani usingizi ni rafiki na joto

OK mleta mada jipange upya pambana na hali yako
 
dar wamejaa machokoraa wanalala stend za mabasi........
na vyuma vinaendelea kukaza
 
Kweli we ni zuzu kuchelewa kulala nako ujanja?
Kuna factor nyingi zampelekea mtu kuchelewa kulala 1- kiuchumi 2- environment hii khaswaaa kichumba kidooooogo una vitoto afu wahitaji papuchi nilazima uchelewe ukute watoto wamelala 3 - joooto wadhani usingizi ni rafiki na joto

OK mleta mada jipange upya pambana na hali yako

hahahaahaaa[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji125] [emoji125] [emoji125]
 
kiukweli hatuwezi kuchangamana na watoto wa kiume wa daslam tunaowalisha kwa nguvu na akili zetu, waacheni wakimbizane na panya road na akina skopioni.

Mwanaume 1 wa mkoani= 10 wanaume wa daslam
Acha uongo mnatumia akili ipi hiyo, nyie mnaotegemea mvua mna akili pia?
 
Kweli we ni zuzu kuchelewa kulala nako ujanja?
Kuna factor nyingi zampelekea mtu kuchelewa kulala 1- kiuchumi 2- environment hii khaswaaa kichumba kidooooogo una vitoto afu wahitaji papuchi nilazima uchelewe ukute watoto wamelala 3 - joooto wadhani usingizi ni rafiki na joto

OK mleta mada jipange upya pambana na hali yako
Leo nimesikia taarifa ya habari eti nyie watu wa sumbawanga mnalalamika kupigwa na wake zenu?mnatuabisha sana.
 
Huko mikoani kwakweli ikifika saa 4 usiku ni nadra sana kukuta watu wakiwa bado wanapilika; ukiachana na wale rafiki zetu wanaoongoza kwa kulipa kodi (walevi)

Lakini watu wengi huanza kulala ifikapo saa mbili tu usiku.

wakati kwa Dar unakuta muda wa saa mbili bado hata mtu hajafika nyumbani kutokea makazini.

Huko mikoani mtaendelea kuitwa wanyonge kama mkiendelea na tabia hii ya kushindana na vitoweo kupata usingizi.

UPUUZI TU! Nipo Dar na bado nalala mapema ...baada ya kuangaalia news na mazaga mengine saa 4 juu ya alama nipo kwa bed.

Tatizo lilopo wengine mnaishi mbali sana na Dar hivyo mnahisi tuliopo Dar wote tunapitia shida kama za kwetu za usafiri kama kugombania magari,foleni na ngarambe nyingine.

So msituambukize shida.
 
Watu wa dar walikuwaga wanalala saa kumi na moja jion kisa wanaogopa vitoto vya panya road, had pale mwanaume wa mkoan kamanda siro akishilikiana na mkolomije walipoamua kuvisaka na kuvitia mbalon

Wanaume wa dar muwe mnavaa magaun tu maana ni waoga sana kama wa kike
Naomba tu unikumbushe kipindi cha panya road nani alikua incharge kabla ya sirro then tusaidie anatoka mkoa gani
 
Mi naona kabisa watu wa dar hawana sababu ya msingi kuchelewa kulala wakati wengi mnalala vituoni. Ila mlinishinda sana ile kushinda kwenye vigodoro karibia kila siku yani sasa wanaume wanavyo biringisha hayo matako kwenye visingeli yani aibu tupu hadi dada zao wanakaa pembeni kwa kufunikwa.. Walinishinda kiukweli vitu havivumiliki...
Muhawahi kulala kwani mnapakulala??
 
Anza kumfuatilia huyo mama utagundua Siri ya kutokuwa mwoga.Kuna watu wanafaidi hapo mzeee
Mama yangu anamiaka 63, nguvu bado anazo, ujasiri bado anao....... Lakini si nguvu za kuchepuka, bali nguvu za kutafuta pesa ya kununulia kibaba cha unga.
 
Naomba tu unikumbushe kipindi cha panya road nani alikua incharge kabla ya sirro then tusaidie anatoka mkoa gani
Aliyekuwepo kabla ya Sirro si alikua mwanaume wa hapo dar na panya road si walimshinda kabisaa mpk kidume wa Musoma alipoletwa mjini hapo.
 
Back
Top Bottom