Mikoani watu hulala mapema sana tofauti na Dar

Mikoani watu hulala mapema sana tofauti na Dar

ndio tabia ya mji mikubwa duniani ilivyo
 
Mi naona kabisa watu wa dar hawana sababu ya msingi kuchelewa kulala wakati wengi mnalala vituoni. Ila mlinishinda sana ile kushinda kwenye vigodoro karibia kila siku yani sasa wanaume wanavyo biringisha hayo matako kwenye visingeli yani aibu tupu hadi dada zao wanakaa pembeni kwa kufunikwa.. Walinishinda kiukweli vitu havivumiliki...
Muhawahi kulala kwani mnapakulala??
We mtumia viagra kaa kimya,mwanaume mpaka ujibust na midawa ndo ufanye kazi?
 
watu wa dar hawalali mapema sababu kubwa ni changamoto za usafiri na maisha
 
Sasa baridi Kali kama uko kwenye friza utembee uende wapi? Dar hali inaruhusu
 
We mtumia viagra kaa kimya,mwanaume mpaka ujibust na midawa ndo ufanye kazi?
Nasmapesa unasema kwamba?? Ndo wanaume wenu wa dar wanavyo fanyaga?? Maana haya mauzooefu unayaelewa sana..
 
Huko mikoani kwakweli ikifika saa 4 usiku ni nadra sana kukuta watu wakiwa bado wanapilika; ukiachana na wale rafiki zetu wanaoongoza kwa kulipa kodi (walevi)

Lakini watu wengi huanza kulala ifikapo saa mbili tu usiku.

wakati kwa Dar unakuta muda wa saa mbili bado hata mtu hajafika nyumbani kutokea makazini.

Huko mikoani mtaendelea kuitwa wanyonge kama mkiendelea na tabia hii ya kushindana na vitoweo kupata usingizi.
Ndio muda mzuri kwa ukarabati wa dada zenu.
 
Watu wa dar walikuwaga wanalala saa kumi na moja jion kisa wanaogopa vitoto vya panya road, had pale mwanaume wa mkoan kamanda siro akishilikiana na mkolomije walipoamua kuvisaka na kuvitia mbalon

Wanaume wa dar muwe mnavaa magaun tu maana ni waoga sana kama wa kike
umetoka lini jela?!!
 
Watu mnafikira za ajabu sana, hivi mtu haendi sokoni kuhemea, hakutani na foleni, kuni ziko shambani, pengine maji yako karibu, si muajiriwa, anajifanyia shughuli zote palepale nyumbani sasa asilale mapema kwanini au kulala juu ya saa nne ni fasheni? Lakini mtu wa mjini kulala amechelewa si jambo la ajabu, mfno anafanya kazi mbali na makazi, kwa siku anakutana na watu wengi wa kubadilishana nao mawazo, foleni, kelele za mijini nk ni vyepesi kuchelewa kulala.
 
yaani inaboa kweli,mimi nnakademu kako mkoani yaani ukichat nacho tu ikifika sa tatu kinanambia kinalala, nabaki idle kinyama
 
Miundombinu duni ndio sababu ila wanatamani sana kurudi home mapema.
Wanakuwa wakwanza kuamka na wamwisho kulala
 
Naamini uliandika hivi ukiwa haupo kwenye hali ya kawaida

Mungu akusamehe bure.......

Nakukumbukusha tu kuwa ubishi wa vijana wa Dar na Mikoani haujafikia hatua hiyo.......ni malumbano tu kunogesha jukwaa na sio kwa chuki.....otherwise una jambo lako moyoni
Siyo siri nimekuelewa sana nadhani huenda kuna baadhi ya Vijana hawajui utani kati ya wanaume wa dar na mikoani huwa tunataniana tu ili Ku burn-time au kunogesha story tu siyo vinginevyo, asante kwa elimu uliyoitoa kwa mdau
 
Back
Top Bottom