Mikoani watu hulala mapema sana tofauti na Dar

Mikoani watu hulala mapema sana tofauti na Dar

Huko mikoani kwakweli ikifika saa 4 usiku ni nadra sana kukuta watu wakiwa bado wanapilika; ukiachana na wale rafiki zetu wanaoongoza kwa kulipa kodi (walevi)

Lakini watu wengi huanza kulala ifikapo saa mbili tu usiku.

wakati kwa Dar unakuta muda wa saa mbili bado hata mtu hajafika nyumbani kutokea makazini.

Huko mikoani mtaendelea kuitwa wanyonge kama mkiendelea na tabia hii ya kushindana na vitoweo kupata usingizi.
Mkuu hapo sioni kama kuilikuwa na haja ya kulitumia hilo neno la kwenye mabano.
Anyway tunashukuru kwa kututambua kama walipakodi tuliotukuka.
 
kulala sana kunaondoa uchovu na kufanya ubongo ufanye kazi sawa sawa, na pia unapata muda mzuri wa kuinjoy na mke wako, sasa wewe unalala saa 6 usiku, saa 11 asubuhi umeshaamka unawahi foleni.....ndio maana wake zenu wanaishia kumegwa na wahuni mchana
 
Kulala muda mwingi ni jambo zuri kwa afya ya mwili na akili ndio maana hata watalaamu wanapendekeza sana jambo hilo......

Ndio maana unakuta watu mikoani( kana kwamba Dar sio mkoa)...wana afya njema na wanaishi miaka mingi sana kulinganisha na hapa Dar

Mtu ana lala saa 7 usiku na kuamka saa 12 asubuhi kuwahi kibaruani akiwa bado na uchovu wa usingizi ambazo huzaa mahasira na frustration kibao........

Wengi wanaochelewa kulala huwa hawana sababu za msingi zaidi ya kuzurura tu usiku.........

Nimepakumbuka nyumbani........
 
Huko mikoani kwakweli ikifika saa 4 usiku ni nadra sana kukuta watu wakiwa bado wanapilika; ukiachana na wale rafiki zetu wanaoongoza kwa kulipa kodi (walevi)

Lakini watu wengi huanza kulala ifikapo saa mbili tu usiku.

wakati kwa Dar unakuta muda wa saa mbili bado hata mtu hajafika nyumbani kutokea makazini.

Huko mikoani mtaendelea kuitwa wanyonge kama mkiendelea na tabia hii ya kushindana na vitoweo kupata usingizi.
Mkuu unamaanisha mikoa yote au? Km ni yote bc rudia utafiti wako.
 
Back
Top Bottom