Mijadala ya Mawazo na Michanganuo mbalimbali ya Biashara na Uchumi kwa Ujumla

dingimtoto

dingimtoto

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2016
Messages
6,582
Points
2,000
dingimtoto

dingimtoto

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2016
6,582 2,000
Fungua account ya kutrade FOREX kwa blocker Templer, weka huo mtaji then nitumie accounts detail nimanage accnt... Profit tunashare 50/50 weekly


Kwa huo mtaji profit ni Tsh300000 kila wiki

Sent using Jamii Forums mobile app
Nimekumbuka watu wazima humu walivyo ingizwa mjini na bwana mdogo
 
Isanga family

Isanga family

JF-Expert Member
Joined
Feb 25, 2015
Messages
6,883
Points
2,000
Isanga family

Isanga family

JF-Expert Member
Joined Feb 25, 2015
6,883 2,000
Fungua account ya kutrade FOREX kwa blocker Templer, weka huo mtaji then nitumie accounts detail nimanage accnt... Profit tunashare 50/50 weekly


Kwa huo mtaji profit ni Tsh300000 kila wiki

Sent using Jamii Forums mobile app
Hayo madudu Fanya wewe mwenye uzoefu wa kupata faida ya laki tatu kila wiki kwa kuwekeza million moja ingawaje uhalisia sio kweli watu wanaotaka kufanya biashara waache wafanye biashara usiwaingize kwenye matatizo hayo...hela sio rahisi kihivyo...
 
DanielStephens

DanielStephens

Member
Joined
Nov 22, 2018
Messages
9
Points
45
DanielStephens

DanielStephens

Member
Joined Nov 22, 2018
9 45
Nina mtaji wa kuanzia 500k mpaka 1m nahitaji idea ya biashara ambayo haitakula much of my time namaanisha siku nzima kwamaana mimi ni nwanachuo

Sent using Jamii Forums mobile app
 
M

mbu wa dengue

JF-Expert Member
Joined
Jun 2, 2014
Messages
1,314
Points
2,000
M

mbu wa dengue

JF-Expert Member
Joined Jun 2, 2014
1,314 2,000
Fungua duka la vyakula mzee hiyo hela ni ndogo kwa kipindi hiki ila kwa biashara ya chakula ni nyingi hiyo
Mkuu fuata ushauri huu ndio the best.
Ndio biashara pekee ambayo at least ina garantii kwa wakati huu mgumu,ingawa faida zake ni ndogo ndogo but itakusaidia kupata hela za kula.
Hela uliyonayo ni ndogo sana kwa hyo ukijichanganya kuingiza sehem nyingine umeliwa.
Kila la heri.


Sent using Jamii Forums mobile app
 
A

alumn

JF-Expert Member
Joined
Jul 15, 2018
Messages
681
Points
1,000
A

alumn

JF-Expert Member
Joined Jul 15, 2018
681 1,000
Uzi Tayari, tafadhari marafiki mawazo yenu ili tukwamuane kiujasiriamali.
 
A

Alikaeli

Senior Member
Joined
Jul 30, 2016
Messages
178
Points
250
A

Alikaeli

Senior Member
Joined Jul 30, 2016
178 250
Kalipie kwanza TRA sh 150,000 ndio upange biashara zako maana kodi hulipwa hata kama hujaanza biashara. hii TRA ya nchi yetu sijui, hata hujajua biashara ila wanajua tu mtaji wanakukadiria kodi
 
Zeus1

Zeus1

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2017
Messages
3,370
Points
2,000
Zeus1

Zeus1

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2017
3,370 2,000
Kalipie kwanza TRA sh 150,000 ndio upange biashara zako maana kodi hulipwa hata kama hujaanza biashara. hii TRA ya nchi yetu sijui, hata hujajua biashara ila wanajua tu mtaji wanakukadiria kodi
Hawa jamaa nikiwafikiliaga huwa nashindwa kuwaelewa kabisa..

Hata ukiwaelezea vipi watakupinga tu,hadi ukubali makadilio yao yasiyo na uhalisia,wanaboa sana.
 
A

alumn

JF-Expert Member
Joined
Jul 15, 2018
Messages
681
Points
1,000
A

alumn

JF-Expert Member
Joined Jul 15, 2018
681 1,000
Kalipie kwanza TRA sh 150,000 ndio upange biashara zako maana kodi hulipwa hata kama hujaanza biashara. hii TRA ya nchi yetu sijui, hata hujajua biashara ila wanajua tu mtaji wanakukadiria kodi
Nipe idea Kaka.
 
Mnyongeni Mnyonge

Mnyongeni Mnyonge

JF-Expert Member
Joined
Mar 13, 2015
Messages
575
Points
1,000
Mnyongeni Mnyonge

Mnyongeni Mnyonge

JF-Expert Member
Joined Mar 13, 2015
575 1,000
Kodisha vyumba kumi vya elfu 30 kwa mwezi means laki moja na elfu 80 kwa miezi sita tafta malaya wapangishe nunua nitanda kumi vya laki na themanini pamoja na godoro jumla milioni 3 na laki sita tafuta malaya wazoefu kila siku wakulipe elfu kumi tuu maana yake kila siku laki mara mwezi laki tatu kwa vyumba kumi milioni 3 mara miezi 6 milioni 18 utaneemeka amini hivo
 
Okimangi

Okimangi

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2018
Messages
655
Points
500
Okimangi

Okimangi

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2018
655 500
Kodisha vyumba kumi vya elfu 30 kwa mwezi means laki moja na elfu 80 kwa miezi sita tafta malaya wapangishe nunua nitanda kumi vya laki na themanini pamoja na godoro jumla milioni 3 na laki sita tafuta malaya wazoefu kila siku wakulipe elfu kumi tuu maana yake kila siku laki mara mwezi laki tatu kwa vyumba kumi milioni 3 mara miezi 6 milioni 18 utaneemeka amini hivo
Duuh
 
blue tiger

blue tiger

Member
Joined
Nov 26, 2018
Messages
9
Points
45
blue tiger

blue tiger

Member
Joined Nov 26, 2018
9 45
kweli penye wengi pana mengi
Kodisha vyumba kumi vya elfu 30 kwa mwezi means laki moja na elfu 80 kwa miezi sita tafta malaya wapangishe nunua nitanda kumi vya laki na themanini pamoja na godoro jumla milioni 3 na laki sita tafuta malaya wazoefu kila siku wakulipe elfu kumi tuu maana yake kila siku laki mara mwezi laki tatu kwa vyumba kumi milioni 3 mara miezi 6 milioni 18 utaneemeka amini hivo
Sent using Jamii Forums mobile app
 
G

gikaro

Member
Joined
Oct 20, 2018
Messages
16
Points
45
G

gikaro

Member
Joined Oct 20, 2018
16 45
Mim nakushauri ununue ardhi ukimaliza kitakusaidia ,na baadae utamaliza chuo utauza kwa bei nzurii
 

Forum statistics

Threads 1,314,658
Members 505,013
Posts 31,834,599
Top