• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Mijadala ya Mawazo na Michanganuo mbalimbali ya Biashara na Uchumi kwa Ujumla

Equation x

Equation x

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2017
Messages
10,522
Points
2,000
Equation x

Equation x

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2017
10,522 2,000
Wadau naomba ushauri kwa mtaji wa laki mbili naweza Fanya kitu gani ili niweze kukidhi mahitaji mbalimbali katika maisha, eneo nililopo ni Mara-Tarime.

Sent using Jamii Forums mobile app
Nunua birika tano zile za kuuzia kahawa,tafuta vijana watano wakabizi hizo birika wauze kahawa maeneo ya mikusanyiko ya watu,baada ya hapo anza kuhesabu faida.
 
tay G

tay G

New Member
Joined
Feb 24, 2019
Messages
1
Points
20
tay G

tay G

New Member
Joined Feb 24, 2019
1 20
naombeni idea ya biashara ambayo ninaweza nikaanza na mtaji ambao mtu wa hali ya kawaida anaweza akaaford


Sent from my iPhone using JamiiForums
 
Robot la Matope

Robot la Matope

JF-Expert Member
Joined
Apr 10, 2015
Messages
4,966
Points
2,000
Robot la Matope

Robot la Matope

JF-Expert Member
Joined Apr 10, 2015
4,966 2,000
Mtu wa kawaida ndo yukoje?!?!?!
 
Chausiku siyo Chamchana

Chausiku siyo Chamchana

JF-Expert Member
Joined
Jan 18, 2016
Messages
383
Points
250
Chausiku siyo Chamchana

Chausiku siyo Chamchana

JF-Expert Member
Joined Jan 18, 2016
383 250
Nimeahidiwa mkopo wa 2m kwa riba ya 5% ambao nitatakiwa kuulipa kwa miezi 6. Kabla sijaenda kuuchukua nimeona ni vema nikaja humu kuomba ushauri kwa great thinkers mnisaidie ushauri kutokana na uzoefu wenu ni biashara gani nikifanya nitakidhi terms za mkopo? Ninamtanguliza shukrani zangu za dhati..

Sent using Jamii Forums mobile app
 
ngutu

ngutu

Member
Joined
Jul 21, 2016
Messages
90
Points
125
ngutu

ngutu

Member
Joined Jul 21, 2016
90 125
Nimeahidiwa mkopo wa 2m kwa riba ya 5% ambao nitatakiwa kuulipa kwa miezi 6. Kabla sijaenda kuuchukua nimeona ni vema nikaja humu kuomba ushauri kwa great thinkers mnisaidie ushauri kutokana na uzoefu wenu ni biashara gani nikifanya nitakidhi terms za mkopo? Ninamtanguliza shukrani zangu za dhati..

Sent using Jamii Forums mobile app
Mm nazani ungesema upo maeneo gani ili uweze kushaurika kulingana na aina ya biashara utakayoshauriwa na wanajamvi hapa wkt wa uchangiaji mada kulingana na mazingira uliopo

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Mpwidu

Mpwidu

Senior Member
Joined
Apr 3, 2018
Messages
105
Points
225
Mpwidu

Mpwidu

Senior Member
Joined Apr 3, 2018
105 225
Habari zenu Wandugu! Nimekuja hapa kuomba ushauri wa Biashara ya Kufanya kwa Mtaji wa mil 1 ambayo itazalisha Zaidi pamoja na Changamoto zake. Asanteh.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Sonia G

Sonia G

JF-Expert Member
Joined
Jul 13, 2014
Messages
2,892
Points
2,000
Sonia G

Sonia G

JF-Expert Member
Joined Jul 13, 2014
2,892 2,000
Fanya ufugaji wa kuku wa kisasa ila tafuta elimu yake maana ukikosea kidogo itakulamba pesa yote
 
Papaa Gx

Papaa Gx

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2016
Messages
6,668
Points
2,000
Papaa Gx

Papaa Gx

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2016
6,668 2,000
Ingia shambani piga kilimo cha kisasa

MGC
 
P

PAGAN

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2014
Messages
9,096
Points
2,000
P

PAGAN

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2014
9,096 2,000
Samaki wa kukaanga wanalipa sana mkuu, hasa huku Mtoni, Mtongani.
 
Nemesis

Nemesis

JF-Expert Member
Joined
Feb 13, 2008
Messages
4,629
Points
2,000
Nemesis

Nemesis

JF-Expert Member
Joined Feb 13, 2008
4,629 2,000
Inategemea upo maeneo gani. Mjini au Kijijini? Kuna fursa gani? Kama ni Mjini anza Biashara ya mtumba (maana mtumba utavaliwa sana kwa hali hii ya Uchumi).
 
mbombambika

mbombambika

Member
Joined
Aug 25, 2018
Messages
37
Points
95
mbombambika

mbombambika

Member
Joined Aug 25, 2018
37 95
Habari zenu Wandugu! Nimekuja hapa kuomba ushauri wa Biashara ya Kufanya kwa Mtaji wa mil 1 ambayo itazalisha Zaidi pamoja na Changamoto zake. Asanteh.

Sent using Jamii Forums mobile app
Fungua account ya kutrade FOREX kwa blocker Templer, weka huo mtaji then nitumie accounts detail nimanage accnt... Profit tunashare 50/50 weekly


Kwa huo mtaji profit ni Tsh300000 kila wiki

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Forum statistics

Threads 1,403,491
Members 531,219
Posts 34,424,780
Top