Mijadala ya Mawazo na Michanganuo mbalimbali ya Biashara na Uchumi kwa Ujumla

Zimeanza zimeanza kuota

Senior Member
Joined
Oct 1, 2018
Messages
131
Points
225

Zimeanza zimeanza kuota

Senior Member
Joined Oct 1, 2018
131 225
Nimebahatika kupata dhahabu nimeuza nikapata 25 million za kitanzania sijawahi kumiliki pesa nyingi kama hiyo hivo kwa kuhofia kulewa pesa nimeituliza bank sijajuwa nini nifanye ili niuage uchimba chumvi naombeni mawazo wakuu

Nawasilisha
MKUU SIO MBAYA UKITUPA MREJESHO ITASAIDIA MNO
 

hearly

JF-Expert Member
Joined
Jun 19, 2014
Messages
35,390
Points
2,000

hearly

JF-Expert Member
Joined Jun 19, 2014
35,390 2,000
Kaka kuchimba dhahabu kusikie tu hii kazi siyo ya sport sport nimefanya hiyo kwa miaka 5 sija fanikiwa mkuu isipokwa nilikuwa nikipata visent vya kula tu

Sasa ikatokea boss mmoja kaniamini nikawa na mnunulia hivo faida yangu nikawa na weka dhahabu mpaka kufikia hatua hii niliyo fikia sasa nahitaji kubadirisha upepo na mimi ng'ae
Kuchimba dhahabu kwa mikono ni zaidi ya mateso asikwambie mtu
 

IRINGA DECOR

Member
Joined
Oct 29, 2018
Messages
61
Points
125

IRINGA DECOR

Member
Joined Oct 29, 2018
61 125
Hello....wakuu wangu poleni na majukumu ya kila siku .... IRINGA DECOR bado tunaendelea na ofa ya furniture mbalimbali katika msimu huu wa Xmas na mwaka mpya ....tutaendelea kutuma bei zetu rafiki kwa mtanzania wa kawaida .... Zifuatazo ni bei za makabati ya jikoni( kitchen cabinets) ,zikifuatiwa na bei za milango BEI ZA KITCHEN CABINET KWA MSIMU HUU WA XMAS NA MWAKA MPYA -Mbao aina ya mninga au mkongo 940,000/=
BEI HII INAHUSISHA VITU VIFUATAVYO SIZE .Mita moja ya Kabati la chini na Kabati LA juu yote kwa pamoja , pamoja na marble **940,000/= kwa kila mita moja MDF PINE 525,000/= BEI HIYO INAhusisha mita moja Kabati LA chini na juu pamoja na marble MILANGO NA FREM ZAKE *MBAO ,MNINGA AU MKONGO 350,000/= *MBAO ..ZINGNEZO 265,000/= *JOINED BORD 325,000/= KWA HUDUMA ZA KITCHEN CABINETS TUNAKUFUATA MTEJA MPAKA ULIPO....milango tunafikisha mpaka ulipo kwa gharama zetu
KARIBUNI SANA KWA BIDHAA ZETU ZENYE UBORA WA HALI YA JUU Call/text/WhatsApp. 0657888724
Kuchimba dhahabu kwa mikono ni zaidi ya mateso asikwambie mtu
 

busha

JF-Expert Member
Joined
Jan 21, 2019
Messages
1,648
Points
2,000

busha

JF-Expert Member
Joined Jan 21, 2019
1,648 2,000
saga juice safi ya matunda...mtafte mdada wa kusambaza juice madukani,ofisini,gereji n,k,,,,,

pia waweza katakata matunda mchanganyiko ukaweka kwenye vibakuli flani vya plastick unasambaza mzigo,,,,,
Biashara ni uvumulivu,ubunifu pia jitahidi sanasana kuzingatia usafi

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Edc Tz

Member
Joined
Apr 20, 2018
Messages
60
Points
125

Edc Tz

Member
Joined Apr 20, 2018
60 125
saga juice safi ya matunda...mtafte mdada wa kusambaza juice madukani,ofisini,gereji n,k,,,,,

pia waweza katakata matunda mchanganyiko ukaweka kwenye vibakuli flani vya plastick unasambaza mzigo,,,,,
Biashara ni uvumulivu,ubunifu pia jitahidi sanasana kuzingatia usafi

Sent using Jamii Forums mobile app
Asante kwa wazo

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Forum statistics

Threads 1,390,642
Members 528,220
Posts 34,057,330
Top