Mijadala ya Mawazo na Michanganuo mbalimbali ya Biashara na Uchumi kwa Ujumla


Moderator

Moderator

Content Quality Controller
Staff member
Joined
Nov 29, 2006
Messages
621
Likes
357
Points
80
Moderator

Moderator

Content Quality Controller
Staff member
Joined Nov 29, 2006
621 357 80
Habari wakuu,

Ni dhahiri kuwa Jukwaa letu la Biashara limesheheni mada nyingi zenye miongozo kwa wanaoanza biashara na hata wanaohitaji msaada kwa biashara zao.

Kutokana na mada nyingi kuwa na umuhimu na kuwa sticky, inalazimu kuweka links za mada hizi sehemu moja kwa urahisi wa kuzifikia na kupunguza idadi ya mada zilizo sticky kwenye ukurasa wa kwanza.

Pia kama una mada uliipenda na ungependa wengine wawe wanakutana nayo kirahisi waweza comment kwenye thread hii nami nitaiweka.

Shukrani.

========

MAWAZO YA BIASHARA(BUSINESS IDEAS)

Business ideas (Bure)

Baadhi ya Njia unazoweza kutumia kupata Wazo Bora la Biashara (Business Idea)

Kwa mtaji wa Shilingi laki moja hadi laki tisa (100,000 - 900,000) unaweza kufanya biashara gani?

Mtaji wa milioni 1-5: Naweza kufanya Biashara gani?

Mtaji wa Milioni 5-10 (TZS): Biashara gani unaweza kufanya...?

Kwa mtaji wa 25/-m nifanye biashara gani?

List ya Business Ideas kuhusu viwanda vidogo vidogo

MAJADILIANO: Fursa za kibiashara

MICHANGANUO YA BIASHARA

Mchanganuo wa Biashara (Business Plan) - REQUESTS

Biashara ya Bakery: Mbinu, ushauri na changamoto zake

Biashara ya Hostel: Mbinu, Faida na changamoto zake

Mradi wa Ufugaji wa ng'ombe

Msaada: Jinsi ya kuwa Wakala wa Tigo pesa, Mpesa na mitandao mingine

Biashara ya kuuza genge

Biashara ya chips na changamoto zake

Biashara ya nguo, viatu, mikoba na cosmetics kutoka Uganda

Kwa uzalishaji, masoko ya biashara za madini njoo hapa uliza chochote

Biashara ya Samaki Wabichi

Biashara ya kununua na kuuza mazao (nafaka)

Kuanzisha Radio Station: Gharama halisi za Kuanzisha Radio kwa TZ.

China: Fursa za biashara, usafiri na masoko

Msaada: Mtaji wa kiasi cha chini kuanzisha biashara ya mbao

Step 10: Nilivyowekeza laki moja hadi kuanza kutengeneza milioni moja kila siku 3 (step by step)

Faida za Biashara za Dagaa

https://www.jamiiforums.com/threads/biashara-ya-uchawi-tanzania.106954/

https://www.jamiiforums.com/threads...ara-ya-daladala-ni-vema-ukayajua-haya.691330/

https://www.jamiiforums.com/threads/kupaua-nyumba-makadirio-ya-gharama.524560/

UCHUMI

https://www.jamiiforums.com/threads/lijue-soko-la-hisa.939156/

https://www.jamiiforums.com/threads...hamana-za-serikali-sehemu-ya-ii-bonds.905987/

https://www.jamiiforums.com/threads...huo-ili-nikimaliza-nisitegemee-ajira.1315634/

https://www.jamiiforums.com/threads/jinsi-ya-kuweza-kusave-pesa-katika-mshahara.741139/

https://www.jamiiforums.com/threads...rika-kwa-kuanza-na-shilingi-elfu-moja.738921/

https://www.jamiiforums.com/threads...k-na-utajiri-wa-haraka-haraka-welcome.138118/

https://www.jamiiforums.com/threads/taarifa-za-mikopo-midogo-midogo-ya-kibiashara.217213/

https://www.jamiiforums.com/threads/project-funding-sources.39210/
 
ABDUL sungita

ABDUL sungita

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2015
Messages
605
Likes
467
Points
80
ABDUL sungita

ABDUL sungita

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2015
605 467 80
Ahsante Moderator..! Ila naona tangu niombe kubadili jina kimya!
 
njoo kwetu

njoo kwetu

JF-Expert Member
Joined
Jan 11, 2016
Messages
231
Likes
248
Points
80
Age
49
njoo kwetu

njoo kwetu

JF-Expert Member
Joined Jan 11, 2016
231 248 80
Habari za mchana wana ndugu mimi nikijana nimemaliza degree mwaka huu ila kutokana na ugumu wa maisha pamoja na hajira.. nataka kuanzisha biashara..
Nina kiasi cha laki 5 nataka kuanza biashara .. sina tamaa sana ya kupata faida nyingi kwa mda mfupi
kwa hyo naomben ushauri wenu plz plz
Natumain mtanipa ushauri mzuri..
 
fundiumeme74

fundiumeme74

Member
Joined
Sep 5, 2017
Messages
90
Likes
174
Points
40
fundiumeme74

fundiumeme74

Member
Joined Sep 5, 2017
90 174 40
Eleza maeneo uliyokuwepo!
 
Makacha Fikirini

Makacha Fikirini

Senior Member
Joined
May 16, 2017
Messages
129
Likes
40
Points
45
Makacha Fikirini

Makacha Fikirini

Senior Member
Joined May 16, 2017
129 40 45
Habari za mchana wana ndugu mimi nikijana nimemaliza degree mwaka huu ila kutokana na ugumu wa maisha pamoja na hajira.. nataka kuanzisha biashara..
Nina kiasi cha laki 5 nataka kuanza biashara .. sina tamaa sana ya kupata faida nyingi kwa mda mfupi
kwa hyo naomben ushauri wenu plz plz
Natumain mtanipa ushauri mzuri..
jmn wenye utaalamu na mambo ya busness plan atoe ushaur hapo
 
J

Jose91

New Member
Joined
Aug 1, 2014
Messages
3
Likes
2
Points
3
J

Jose91

New Member
Joined Aug 1, 2014
3 2 3
Naomba waungwana mnisaidie mawazo ya biashara kwa mtaji wa shilingi milioni moja na nusu(1500,000).
 
kayeke

kayeke

JF-Expert Member
Joined
Nov 12, 2017
Messages
1,591
Likes
1,708
Points
280
kayeke

kayeke

JF-Expert Member
Joined Nov 12, 2017
1,591 1,708 280
Unakaa mjini au kijijini?
 
Billie

Billie

JF-Expert Member
Joined
Aug 13, 2011
Messages
7,593
Likes
6,045
Points
280
Billie

Billie

JF-Expert Member
Joined Aug 13, 2011
7,593 6,045 280
Nenda zambia kufanya biashara mi nipo tayari kukusidia kupata pasiport kwa ģharama zangu hapa Tz utaishia kulia
 
ndumbo jr

ndumbo jr

Member
Joined
Jul 4, 2017
Messages
63
Likes
19
Points
15
ndumbo jr

ndumbo jr

Member
Joined Jul 4, 2017
63 19 15
Nenda zambia kufanya biashara mi nipo tayari kukusidia kupata pasiport kwa ģharama zangu hapa Tz utaishia kulia
Mkuu eleza vizur Zambia biashara gan ataenda Fanya maana tunaweza pata faida na sisi
 
Uchira 1

Uchira 1

JF-Expert Member
Joined
Oct 9, 2017
Messages
1,045
Likes
688
Points
280
Uchira 1

Uchira 1

JF-Expert Member
Joined Oct 9, 2017
1,045 688 280
zipo nyingi ila nikianza na hii ya kuku wa kienyeji toka kwenye uhitaji mdogo kwenda mijini,mfano toka dodoma, singida nk kwenda mikoa ka Dar
 
J

Jose91

New Member
Joined
Aug 1, 2014
Messages
3
Likes
2
Points
3
J

Jose91

New Member
Joined Aug 1, 2014
3 2 3
Nenda zambia kufanya biashara mi nipo tayari kukusidia kupata pasiport kwa ģharama zangu hapa Tz utaishia kulia
Inabidi nijue kwanza gharama za maisha za sehemu husika huko Zambia na aina ya biashara.
 
ashy me

ashy me

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2017
Messages
450
Likes
279
Points
80
ashy me

ashy me

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2017
450 279 80
Naomba waungwana mnisaidie mawazo ya biashara kwa mtaji wa shilingi milioni moja na nusu(1500,000).
Njoo nkuletee kuni ....kenta kwa milion moja kuni 1600 ukiuza moja buku milion lak sita faida lak sita ....au nikuletee fuso kubwa kuni 3000 ukiuza moja buku milion tatu na bei ya kuletewa milion lak 8 faida milion lak 2 ........Vibal na kila kitu kipo ukitaka eneo la kifanyia zur lenye biashara ntakusaidia kutafta in shaAllah ....nichek 0685580057 tuongee
 
Kyawanjubu

Kyawanjubu

JF-Expert Member
Joined
May 13, 2017
Messages
1,953
Likes
1,578
Points
280
Kyawanjubu

Kyawanjubu

JF-Expert Member
Joined May 13, 2017
1,953 1,578 280
Nakushauri ufanye biashara ya mtandao(Multilevel markerting/network marketing) kwa hiyo hela ulio Nayo inatosha kabisa. Kuanza biashara
Karibuni sana kwenye kampuni yetu ya Alliance in motion global ambayo kiingilio kwa akaunti moja ni 560000 . baada ya miezi michache utakuwa na uwezo wa kuingiza zaidi ya milioni kwa wiki

Kwa Maelezo zaidi tuwasiliane kwa whatsapp namba 0757409103
Nitakupa detail pia Maelezo kuhusu mahali semina zinapofanyikia. Zinazohusiana mfumo wa ulipaji katika kampuni
Unatapeliwa jomba
 
K

KABALEGA

Senior Member
Joined
Jul 18, 2017
Messages
167
Likes
96
Points
45
K

KABALEGA

Senior Member
Joined Jul 18, 2017
167 96 45
Nenda zambia kufanya biashara mi nipo tayari kukusidia kupata pasiport kwa ģharama zangu hapa Tz utaishia kulia
Mkuu hebu toa ufafanuzi kidogo hapa ,maana nilikuwa nahitaji pia kujua ABC za huko ,kuna siku sijajua kama ni wewe ulisema una mdogo wako huko unafanya biashara plz hebu fafanua kidogo aina ya biashara pamoja na changamoto zake huko zambia
 

Forum statistics

Threads 1,250,498
Members 481,367
Posts 29,735,680