• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Mijadala ya Mawazo na Michanganuo mbalimbali ya Biashara na Uchumi kwa Ujumla

T

tchaot

JF-Expert Member
Joined
Sep 20, 2018
Messages
241
Points
500
T

tchaot

JF-Expert Member
Joined Sep 20, 2018
241 500
Yafaa nibaki mahali hapa na kujifunza zaidi, Tchao, Muuza Nyanya
 
D

Dorie Brennan

Member
Joined
Mar 28, 2019
Messages
5
Points
45
D

Dorie Brennan

Member
Joined Mar 28, 2019
5 45
MWANZA MWANZA: Bidhaa ya asili

Grab your facial kit now, helps with:
1. Acne
2. Dark spots and blemishes
3. Hyperpigmentation due to chemical creams
4. Skin tags
5. Wrinkles

Jipatie facial kit yako sasa, inasaidia na:
1. Chunusi
2. Makovu
3. Alama za kuungua na mafuta makali au jua.
4. Visunzua
5. Makunyanzi

Wasiliana na Mimi Instagram @online_naturalcosmetics kujipatia yako sasa kwa shilingi 35000, hutojutia mafuta ni mazuri sana
 
Mr Confidential

Mr Confidential

JF-Expert Member
Joined
Jul 1, 2018
Messages
952
Points
1,000
Mr Confidential

Mr Confidential

JF-Expert Member
Joined Jul 1, 2018
952 1,000
Kodisha vyumba kumi vya elfu 30 kwa mwezi means laki moja na elfu 80 kwa miezi sita tafta malaya wapangishe nunua nitanda kumi vya laki na themanini pamoja na godoro jumla milioni 3 na laki sita tafuta malaya wazoefu kila siku wakulipe elfu kumi tuu maana yake kila siku laki mara mwezi laki tatu kwa vyumba kumi milioni 3 mara miezi 6 milioni 18 utaneemeka amini hivo
 
Father of all Snipers

Father of all Snipers

JF-Expert Member
Joined
Mar 13, 2019
Messages
1,465
Points
2,000
Father of all Snipers

Father of all Snipers

JF-Expert Member
Joined Mar 13, 2019
1,465 2,000
Kodisha vyumba kumi vya elfu 30 kwa mwezi means laki moja na elfu 80 kwa miezi sita tafta malaya wapangishe nunua nitanda kumi vya laki na themanini pamoja na godoro jumla milioni 3 na laki sita tafuta malaya wazoefu kila siku wakulipe elfu kumi tuu maana yake kila siku laki mara mwezi laki tatu kwa vyumba kumi milioni 3 mara miezi 6 milioni 18 utaneemeka amini hivo
Hii nitaifanya!
 
nanabecka64

nanabecka64

Member
Joined
Jul 9, 2018
Messages
25
Points
45
nanabecka64

nanabecka64

Member
Joined Jul 9, 2018
25 45
Kodisha vyumba kumi vya elfu 30 kwa mwezi means laki moja na elfu 80 kwa miezi sita tafta malaya wapangishe nunua nitanda kumi vya laki na themanini pamoja na godoro jumla milioni 3 na laki sita tafuta malaya wazoefu kila siku wakulipe elfu kumi tuu maana yake kila siku laki mara mwezi laki tatu kwa vyumba kumi milioni 3 mara miezi 6 milioni 18 utaneemeka amini hivo
 
B

BEHOLD

JF-Expert Member
Joined
Nov 17, 2013
Messages
5,036
Points
2,000
B

BEHOLD

JF-Expert Member
Joined Nov 17, 2013
5,036 2,000
Hili swali nimeulizwa na Mwenzetu mmoja ambaye baada ya kukosa ajira rasmi ameamua ajikite kwenye ujasiria mali.

Ndugu huyu kapata msaada wa Cash hiyo na ameona aifanyie kazi ikiwezekana kazi hiyo iwe ndio msingi wa maisha yake.

Pakulala anapo.

Karibuni kwa ushauri constructive Wadau.
 
Pips Man

Pips Man

JF-Expert Member
Joined
May 9, 2014
Messages
1,188
Points
2,000
Pips Man

Pips Man

JF-Expert Member
Joined May 9, 2014
1,188 2,000
Hili swali nimeulizwa na Mwenzetu mmoja ambaye baada ya kukosa ajira rasmi ameamua ajikite kwenye ujasiria mali.

Ndugu huyu kapata msaada wa Cash hiyo na ameona aifanyie kazi ikiwezekana kazi hiyo iwe ndio msingi wa maisha yake.

Pakulala anapo.

Karibuni kwa ushauri constructive Wadau.
Nenda jukwaa la biashara kuna ushauri huko na thread za kile anachotaka.
 
Shoctopus

Shoctopus

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2015
Messages
2,466
Points
2,000
Shoctopus

Shoctopus

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2015
2,466 2,000
Hili swali nimeulizwa na Mwenzetu mmoja ambaye baada ya kukosa ajira rasmi ameamua ajikite kwenye ujasiria mali.

Ndugu huyu kapata msaada wa Cash hiyo na ameona aifanyie kazi ikiwezekana kazi hiyo iwe ndio msingi wa maisha yake.

Pakulala anapo.

Karibuni kwa ushauri constructive Wadau.
Mi ushauri wangu kwanza ajue mtaji wake ni minus buku 20 za kitambulisho!
Mengine jaza.
 
Smart911

Smart911

JF-Expert Member
Joined
Jan 3, 2014
Messages
38,869
Points
2,000
Smart911

Smart911

JF-Expert Member
Joined Jan 3, 2014
38,869 2,000
Ngoja waje kukupa muongozo...



Cc: mahondaw
 
tang'ana

tang'ana

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2015
Messages
8,428
Points
2,000
tang'ana

tang'ana

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2015
8,428 2,000
mwambie kama itampendeza aje hapa mabibo soko la ndizi tupige ishu za udalali wa ndizi.
 
King999

King999

JF-Expert Member
Joined
Aug 15, 2019
Messages
1,011
Points
2,000
King999

King999

JF-Expert Member
Joined Aug 15, 2019
1,011 2,000
Kaka kuchimba dhahabu kusikie tu hii kazi siyo ya sport sport nimefanya hiyo kwa miaka 5 sija fanikiwa mkuu isipokwa nilikuwa nikipata visent vya kula tu

Sasa ikatokea boss mmoja kaniamini nikawa na mnunulia hivo faida yangu nikawa na weka dhahabu mpaka kufikia hatua hii niliyo fikia sasa nahitaji kubadirisha upepo na mimi ng'ae
sasa si ndo ujibadilishe kuwa boss?? yaan badala ya kumkusanyia boss dhahabu sasa uwe unajikusanyia mwenyewe
 
Eraldius

Eraldius

JF-Expert Member
Joined
Jun 17, 2011
Messages
827
Points
500
Eraldius

Eraldius

JF-Expert Member
Joined Jun 17, 2011
827 500
Mwenye kuhitaji kununua samaki za ziwa Victoria kwa bei za jumla kutoka Mwanza kama Uko Dar, Moro na Dodoma tayari mizigo nasambaza na ipo masokoni katika hiyo mikoa mitatu. Na aliyoko mikoa mingine

Cont: 0787921515
0763322534

Wale wa Dar: Butcher lipo Kinondoni soko kuu katika milango ya Msikiti wa Mtambani barabara ya kuingia soko kuu
 

Forum statistics

Threads 1,403,476
Members 531,219
Posts 34,424,383
Top