Miaka 28 sijawahi kumiliki hata milioni moja

Miaka 28 sijawahi kumiliki hata milioni moja

Kama hela yako ulikuwa unaikanyaga sa utamshaurije mwenzako?
pole "jambazi" kama umeshindwa kuelewa kwa sasa nipo na misimamo ipi baada ya kuyaona makosa yangu
mleta mada atakuwa kanielewa vyema kuliko wewe
au mtu mwenye maono yake atakuwa kajua kwa sasa mimi niko vipi baada ya kuona makosa mengi nilikuwa nayafanya wapi
 
Hakuna mzazi wa kuandika University eti Vasite, story ya kutunga hii
Na mimi nimeshangaa mno, mzee mwenye mtoto aliyehitimu chuo kikuu anaandika mithili ya mwanafunzi wa chuo mwaka wa pili!
 
Ee Mungu wangu nijalie kesho nile.Watu wanafikiria kupata mamilioni wakati mimi hata kazi ya kunipatia buku kwa siku sina.Nioneshe pa kwenda kutengeneza fedha na mimi.
 
Kama umeajiriwa huu mchezo unaweza enda hadi unazeeka, Kwa Tanzania profession chache ndio wanalipwa juu ya 1M kila mwezi, wengi wanachezea chini ya hapo so I guess na wewe upo kwenye hilo kundi. Kama ni ndio basi nitakushauri ukusanye pesa ufungue biashara yako mwenyewe, kuna biashara nyingi sana Tanzania za kumfikishia mtu 1M, tena ulimwengu wa sasa ulivoconnected em tumia fursa, mtoto wa form six anauza nguo instagram anatengeneza 1M wewe hata kuigusa hujawahi gusa? Kaza buti, Mungu akusaidie.
 
Afadhali yako wewe unawaza milioni, mimi nawaza jinsi ya kupata mlo mmoja wa siku, nikipata mia tano naenda kwa mama ntilie ananikwangulia ukoko na maharage au mchuzi siku imepita
Ila za bundle unazo teh teh
 
Afadhali yako wewe unawaza milioni, mimi nawaza jinsi ya kupata mlo mmoja wa siku, nikipata mia tano naenda kwa mama ntilie ananikwangulia ukoko na maharage au mchuzi siku imepita

Embu tuache masihara jamani....hivi mkuu unaanzia wapi kuwa muongo hivi?...nna uhakika hakuna Mb zinazouzwa chini ya miatano....sasa unachagua vipi bando la kuja JF na kushindwa za kupata menu na kuambulia joro kwa mama muuza?
 
Embu tuache masihara jamani....hivi mkuu unaanzia wapi kuwa muongo hivi?...nna uhakika hakuna Mb zinazouzwa chini ya miatano....sasa unachagua vipi bando la kuja JF na kushindwa za kupata menu na kuambulia joro kwa mama muuza?
Na hyo smartphone anayotumia je
 
Njoo huku Mtibwa tukupe kazi ya kupalamiwa mashambani,uone kama aujaanza kupakuliwa neema za allah.
 
Kuna kitu kinanichekesha kama sio kunifurahisha. Sio nacheka kwamba nafurahi ila ni haya maisha yanachosha nikiwa na umri huu sijawahi kumiliki hata millioni moja tu. Mbaya zaidi nachoka nikisikia mtu anamiliki million 900, au anamilion 70 anatafuta mradi wa kufanya.

Sijui labda ni mimi ndo nahisi nina tatizo lakini hata kwa uhalisia naona itakuwa hivyo si kwamba mishe sifanyi napiga tu, shule ninayo, sasa ni nani kaniroga? Ebu kama na wewe ni mmojawapo tushare experience.

Na wewe unaemiliki mkwanja mrefu ulipiga dili gani?

USHAURI MAANA NIKIFIKIRIA NAONA KAMA SIPO SERIOUS VILE [emoji27] [emoji27] [emoji27] [emoji27] View attachment 376348
Umerogwa na ccm
 
mimi nafanya kazi mshahara m1.2 lakini sijawahi kutia milioni mfukoni. kama nimerogwa vile

unakuta advance nachukua laki 4 na mwisho wa mwezi wakikatakata makato yao nabaki na laki nne na ushee.

kusomesha,kuuguza,kulea familia,matumizi yangu job na kujirusha kidogo....ni msiba mtupu hata kiwanja sina lakini watoto wanapiga shule fresh wa kwanza kamaliza vasite ,wa pili yuko f6 na wa tatu anaenda chuo kupiga cert.

nitajenga Mungu akipenda...pale majanga yatakapoisha

HAVE COURAGE NA ANZA KUSEVU KIDOGOKIDOGO KAMA HUNA MAJUKUMU, M ITAFIKA TU
Acheni ujinga.Ikifika M utafanyia nini wakati umerogwa na ccm
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom