Kuna kitu kinanichekesha kama sio kunifurahisha. Sio nacheka kwamba nafurahi ila ni haya maisha yanachosha nikiwa na umri huu sijawahi kumiliki hata millioni moja tu. Mbaya zaidi nachoka nikisikia mtu anamiliki million 900, au ana milioni 70 anatafuta mradi wa kufanya.
Sijui labda ni Mimi ndo nahisi nina tatizo lakini hata kwa uhalisia naona itakuwa hivyo si kwamba mishe sifanyi napiga tu, shule ninayo, sasa ni nani kaniroga? Ebu kama na wewe ni mmojawapo tushare experience.
Na wewe unaemiliki mkwanja mrefu ulipiga dili gani?
USHAURI MAANA NIKIFIKIRIA NAONA KAMA SIPO SERIOUS VILE