Miaka 28 sijawahi kumiliki hata milioni moja

Miaka 28 sijawahi kumiliki hata milioni moja

Tatizo kubwa la kibongo Tunawaza sana namna ya kutumia Pesa kuliko Kutafuta Pesa, Yani hii ni pale mtu anawaza apate saa nzuri, gari nzuri, kuhonga! Sasa Muda Mwingi hatutumii kuwaza namna ya kuchange Ideas into Cash. Tunawaza Namna ya Kubadili Cash into Viatu na anasa. Siku zote ukipata Pesa, Usiwe na Presha, tulia kabisa, kama ukiweza achana nayo, we endelea na Maisha ya kawaida kabisa, Halafu baada ya Muda utagundua kuna kitu kizuri cha kuifanyia. Hata wale ambao wanatengeneza Video, ukiwa shooting Mtachukua scene nyingi sana, Lakini wale Maproducer na Madirector wa Video huwa wanahitaji sana muda ili watoe kitu kizuri. vivyo hivyo ukiwa kijana Jitahidi kuwa na Malengo, epuka gharama zisizo za lazima, kuwa na nidhamu ya pesa, Fanya kazi kwa bidii, tengeneza Networking na Watu wakupe Ideas na Market, ukipata pesa usiwe na pupa, just vumilia, Naamini hiyo 1million kuna siku utakuwa unawapa Ofa watu, kwa sababu utakuwa Billionea.
Wasipokuelewa hapa wamedhamiria kuwa jinsi walivyo.
 
lazima una tatizo, kwanza kujua kuna spirt hata hiyo picha umewekwa kwenye acc yako inaashiria kuna spirit inakunyemelewa. Omba mungu funga na kusali uataona pesa inakaa
Ikae ya nini wakati nataka watoto wasome? itakaa wakimaliza shule,..hapo isipokaa ndo nitaamini hayo maspirit unayoongelea
 
E]
Afadhali yako wewe unawaza milioni, mimi nawaza jinsi ya kupata mlo mmoja wa siku, nikipata mia tano naenda kwa mama ntilie ananikwangulia ukoko na maharage au mchuzi siku imepita
Kwahiyo kina ,BOWE Wanakupa tu hela ya BANDO,Ya KULA Hupati mkuu????????????????????
 
Hapo ni nidham ya pesa inahitajika, ktk kipato chako toa laki moja katika hy 1.2ml, ndani ya miez 10, una milion moja, pili malengo, je una malengo gani!??? Ni vigum kusave pesa km huna malengo
 
Hapo ni nidham ya pesa inahitajika, ktk kipato chako toa laki moja katika hy 1.2ml, ndani ya miez 10, una milion moja, pili malengo, je una malengo gani!??? Ni vigum kusave pesa km huna malengo
nimeshajaribu kufungua acc na nikawa naweka 50,000 tu, ilipofika 350,000 huyo wa f6 akawa ndo amemaliza f4, nikadraw zote akaenda f5...nakwambia maisha yananipeleka mbio ndo maana nikamweleza mleta uzi kwamba hata mimi m 1 haijawahi kukaa kwenye kibubu

ni hatari
 
bundle,simu ya kuchat na mabwana wa JF ,shopping,dining out ...all these leave me penyless....🙂🙂🙂🙂🙂🙂🙂🙂🙂🙂🙂🙂🙂🙂🙂🙂🙂🙂🙂🙂
 
Satisfaction progression process...as the person satsfies certain need, the next become primary and active motivator....
labda ila kuna wengine naona hawana kitu na wanafuraha tele tu..... Kuna kipindi flani habari ilirushwa kwenye television kuhusu mtu aliyejiua, sasa nikamuuliza aliyekuwa mfanyakazi wa pale, alikuwa ameyezalishwa mtoto na kukimbiwa na baba wa mtoto, elimu hana, mtaji pia ngumu kupata ila tukamchukua tu kumhudumia kwa muda yeye na mwanae, Nikamuuliza ''vipi eti mtu anajiua, je wewe ulishafikiria kujiua??'' akanijibu ''nijiue na niache kufurahia maisha hapa duniani? watu wanaojiua nawashangaa sana''....
 
Mimi nilipokuwa sina hela naona watu wana hela naona kama wanafaidi sana, ila sasa hivi naingiza hela nzuri tu lakini, furaha yangu haijaongezeka au haijawa kama nilivyokuwa natrajia.... stress bado zipo, frustration bado zipo, pressure zimeongezeka, dah....
Kuwa na hela haimanishi kuongeza furaha bali kuridhika na unachopata naona, na mimi sijui nitaridhika lini
Kweli kabisa mm hapa saiz ni kazi niliyo itaka lkn sina fraha kabisaaa
 
mwaka2013 nilikuwa nafanya kazi fulani ambayo mwisho wa mwaka tulikaa na mhasibu wa kampuni tukapiga hesabu tumeingiza dola laki1 na ushee na tukapiga hesabu za matumizi yangu tukakuta ni kama dola elfu8 nikakaa chini nikatafakari saana saana hivi hii pesa niliyoiingizia kampuni ni nyingi sana na mimi hii pesa niliyoipata laiti kama ningekuwa na usimamiz mzuri wa matumizi yangu ingewezekana kila mwaka nikawa na akiba ata ya dola4000 au 3000
ila kwa sababu yakutokua na nidhamu ya pesa ndio
ivyo unajikuta pesa unapata ila inapoishia hauoni na kuona kama kuna mazingira tata ya pesa inapokwenda

Kikubwa ni kuwa na nidhamu ya pesa unayoipata na kusimamia vizuri bajeti yako na malengo uliyoyaweka achana na kuhonga mkuu na kuwa na mwanamke mmoja kama utaweza maana hawa nao wanahusika sana na màtumizi yako ya msingi ambayo hauwezi kuyakwepa
Hapo kuwa na mwanamke mmoja ni jambo jema, nilijitia kiherehere nikawa nao watatu, pesa zilinitoka balaa nikajikuta sijafanya cha maana.

Ss hv mmoja nimemtua, amebakia mwengine natafuta namna ya kumalizana nae ,ili nibakize mmoja ambay ananikumbusha kila siku Maendeleo na matumiz ya pesa. Hawa wengn wanawaza kudhurura tu
 
labda ila kuna wengine naona hawana kitu na wanafuraha tele tu..... Kuna kipindi flani habari ilirushwa kwenye television kuhusu mtu aliyejiua, sasa nikamuuliza aliyekuwa mfanyakazi wa pale, alikuwa ameyezalishwa mtoto na kukimbiwa na baba wa mtoto, elimu hana, mtaji pia ngumu kupata ila tukamchukua tu kumhudumia kwa muda yeye na mwanae, Nikamuuliza ''vipi eti mtu anajiua, je wewe ulishafikiria kujiua??'' akanijibu ''nijiue na niache kufurahia maisha hapa duniani? watu wanaojiua nawashangaa sana''....
Hahaha...labda ila chukulia mifano ya kawaida. Ulipokuwa standard7 ulitamani kufika sekondari. Ulipofika sekondari ukatamani zaidi.
Nguo nazo unatamani nguo fulani ukishaipata don care bt it.
Safari moja huanzisha nyingine. When you get X unaisahau unaanza kustrive for Y...japo sipingi kuna critiques za hii kitu.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom