Miaka 28 sijawahi kumiliki hata milioni moja

Miaka 28 sijawahi kumiliki hata milioni moja

KWA UMRI ULIONAO NI AIBU SANA KWAKO POLE SANA
NYIE NDO WALE MNAOKAA NA KUSUBIRI SERIKALI IWAFANYIE KAZI MIM MILIONI MMOJA NIMEISHIKA NIKIWA NA MIAKA 17
POLE SANA
 
Pole sana mkuu.. Nikijumlisha akaunti zangu mbili za benki, akaunti za tigopesa, mpesa airtel money na mitandao yote ya kijamii jumla sifikishi laki 5… mwaka m-baya huu
 
Mimi nilipokuwa sina hela naona watu wana hela naona kama wanafaidi sana, ila sasa hivi naingiza hela nzuri tu lakini, furaha yangu haijaongezeka au haijawa kama nilivyokuwa natrajia.... stress bado zipo, frustration bado zipo, pressure zimeongezeka, dah....
Kuwa na hela haimanishi kuongeza furaha bali kuridhika na unachopata naona, na mimi sijui nitaridhika lini
Usemalo ni kweli mkuu. Ku maintain hela ikae au iendelee ku flow ni stress na pressure kubwa sana kuliko hata kuzitafuta. Maana zikishakuja majukumu na matumizi yanaonhezeka automatically.
 
Nini million siku hizi hata ule msemo wa laki si pesa hausikiki.
 
Afadhali yako wewe unawaza milioni, mimi nawaza jinsi ya kupata mlo mmoja wa siku, nikipata mia tano naenda kwa mama ntilie ananikwangulia ukoko na maharage au mchuzi siku imepita
Ila hela ya bundle unayooo
 
[emoji2] [emoji3] [emoji3] [emoji3] watu waongo kweli na bila shaka anatumia computer au smartphone
Si ndo hapo. Anadai anakula ukoko. Ukipiga mahesabu ya bundle per day si chini ya buku hapo unapata wali maharage na mlenda swafi kabisa kwa mama ntilie teh tehe. Watu wa humu wamezidi fixii
 
Millon moja ya pesa ya wapi? Zimbabwe Dolar? US Dollar, Somalian Shilling au kitugani?
 
mie mpaka sasa kwenye NSSF yangu nina milion 8 za kumake bank milion 3 na kwenye tigo pesa nina laki 2 so kijana kaza mwendo hela iyo utapata tu usisahau ukiwa na kazi na madili mengine uwe unapga
 
Ukiona hivyo ujijue kichwani hamna kitu, unaishi maisha bandia, mimi nina mshahara wa laki nne tu, tena nina mke na watoto wawili wanasoma, lakini nina gari toka 2012 na piki piki ya kijapani toka 2008 na sasa hivi najenga nasubiri kupaua, sijawahi kukopa benki. Nakushauri jiongeze kwa kazi za ziada usitegemee serkali utakaufa masikini na kila siku utaishia kulalama

Nimependa ulivyompa makavu live. Wakat mwingine watu wazembe wa kufikiri wala sio maisha magumu wala nn ni uzembe 2.

Mimi nimemiliki million 15 - 17 nikiwa na umri wa miaka 22 - 23 na hakuna mtu yeyote alikua anajua home na wala sikuwehuka akili i.e. starehe sijui anasa.

Mshua wangu alikua akinituma sanaa kwenye maswala ya biashara zake pindi niko chuo kikuu....meeting new people nd getting exposed to different opportunities mule mule nilikua napiga madeal na watu. Laki moja moja hizi nimeziokota sanaa at the time...siku mshua amenishtukia ye mwenyewe alishangaa cz hakuwahi pata hasara hata siku moja.
 
Nimependa ulivyompa makavu live. Wakat mwingine watu wazembe wa kufikiri wala sio maisha magumu wala nn ni uzembe 2.

Mimi nimemiliki million 15 - 17 nikiwa na umri wa miaka 22 - 23 na hakuna mtu yeyote alikua anajua home na wala sikuwehuka akili i.e. starehe sijui anasa.

Mshua wangu alikua akinituma sanaa kwenye maswala ya biashara zake pindi niko chuo kikuu....meeting new people nd getting exposed to different opportunities mule mule nilikua napiga madeal na watu. Laki moja moja hizi nimeziokota sanaa at the time...siku mshua amenishtukia ye mwenyewe alishangaa cz hakuwahi pata hasara hata siku moja.
Sasa ulikua na chance na opportunity kumbe!!
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom