Iko tofauti ya pesa karatasi na mali unaweza ukawa pesa karatasi ujaziweka za kutosha ila umeweka kama kwa viwanja,elimu iwe kwako au watoto, nyumba nk kikubwa piga hesabu ya unamiliki shilingi ngapi kama assetsMh...!!! wahanga tuko wengi...hata nikiachaga kula bata hazijaagi...
nimekupenda bureeeeeNataka
Happiness IPO within yourself ni vile tu hujui jinsi ya kuavoid frustrationMimi nilipokuwa sina hela naona watu wana hela naona kama wanafaidi sana, ila sasa hivi naingiza hela nzuri tu lakini, furaha yangu haijaongezeka au haijawa kama nilivyokuwa natrajia.... stress bado zipo, frustration bado zipo, pressure zimeongezeka, dah....
Kuwa na hela haimanishi kuongeza furaha bali kuridhika na unachopata naona, na mimi sijui nitaridhika lini
Sijaanzia hapa mkuu nilianzia huko unakofikir zipo hapa nimetulia tu baada ya kupaliwamilion, milion hazipatikan mitandaon.
Kwa mzazi n nn !! Wwee mzazi c mungu bana!! Kama MTU anaweza akawa form2 akawa mzazi wakati bado mtoto sa unaona cha ajabu nn!! Tatizo lako unafikiri kua mzazi lazma uwe kama hao waliozaliwa miaka ya 1923 huko!! Sasa hivi mzazi ni hawa hawa vijana wa kitaa!! hiyo ndyo SOCIA CHANGEHakuna mzazi wa kuandika University eti Vasite, story ya kutunga hii
Smartphone nayo umenunua kwa hyo hyo 500/=???Afadhali yako wewe unawaza milioni, mimi nawaza jinsi ya kupata mlo mmoja wa siku, nikipata mia tano naenda kwa mama ntilie ananikwangulia ukoko na maharage au mchuzi siku imepita
Ukiamua kutunza ndo matatizo yanajitokezaMh...!!! wahanga tuko wengi...hata nikiachaga kula bata hazijaagi...
Nilkua naifikiria hyo mkuu ebu nipe detail za kutosha !! Mi naomba nikutafute kaa hutajaliingia kwenye biashara ya unga sembe inalipa chaaaaaaaaaap unakamata za kutosha
Ni kweli kabisa chief na ndo hao hao wazazi watoto wao wa kiume wakianza kupakwa vilainishi ili waendane na Mwendokasi wanaanza kulalamikia. Hongera kwa kua mzazi wa mwendokasi.Kwa mzazi n nn !! Wwee mzazi c mungu bana!! Kama MTU anaweza akawa form2 akawa mzazi wakati bado mtoto sa unaona cha ajabu nn!! Tatizo lako unafikiri kua mzazi lazma uwe kama hao waliozaliwa miaka ya 1923 huko!! Sasa hivi mzazi ni hawa hawa vijana wa kitaa!! hiyo ndyo SOCIA CHANGE
Mkuu we ni kati ya majini wachache wa humu jf,umemjuaje huyu kizazi cha xoxo, xafi,xhule!?Hakuna mzazi wa kuandika University eti Vasite, story ya kutunga hii
Mi sijasoma hata comment ila nilikua nacheki hyo AVATAR yako tu[emoji15] [emoji15] [emoji15] [emoji15]Duh million moja ni pesa ndogo sana kwa haya madafu ya Tanzania
Hahah we mwenyewe umeshindwa ku avoid hizo frustration mpk umekuja JF kulia hujawahi shika 1mil afu leo unamshauri mwenzako eti happiness iko within him/herself, hahah.Happiness IPO within yourself ni vile tu hujui jinsi ya kuavoid frustration
Hahah eti xaxa, xhule nimecheka sana MkuuMkuu we ni kati ya majini wachache wa humu jf,umemjuaje huyu kizazi cha xoxo, xafi,xhule!?
Sasa ukipiga na hela ambayo ulishatumia bas Hata hao maombaomba wameshafikisha mamilionUna
Simu 150000
ZViatu pea 5 200000
Nguo za kijanja 500000
bando mwaka500000
Kuhongahonga 300000
Kulakula hivyo n.k
Acha utani kijana
Na ulianza ukiwa na miaka 20
Adi Leo umeshamiliki zaidi ya ml 15