Mheshimiwa Rais ana Intelijensia ya juu mno

Mheshimiwa Rais ana Intelijensia ya juu mno

Katika hili huyo unayemsifia hapa kapuyanga sana, ni ujuha wa kupuuzwa na wewe umeuvagaa.

Kama ulimsikiliza vema kwenye majibu yake sampuli zimesoma Inconclusive, Indeterminate, Positive na Negative.

Kwenye hitimisho yeye hakujali hizo terms ngeni kwake, akajikita tu positive na negative ili kufurahisha akili yake ndogo na wajinga wengi wengine wasiojua au wasiotumia ubongo.

Tatizo ni pale akisharopoka mzee, kazi yetu ni kusifia tu, na wengine kwa maksudi ili tu kulinda ugali wao.

Rejea alivyokuwa anahangaika kusoma kile kimemo sampuli inconclusive na indeterminate, kuna kitu utagundua pale ambacho alikusudia usikie nini na sio nini.

Endeleeni kupiga mapambio, taaluma inalawitiwa aibu tunaona sisi wenye utimamu wa akili.... naungana na Baba Swalehe kusema huu ni UJUHA.
mimi nmeona nkae kimya tu hata walioni quote sijataka niwajibu

people listens to what they want to hear
 
You are so smart very very smart..

Tatizo ni moja viongozi wetu wengi wako kushibisha matumbo yao tu akisha kaa kwenye V8 full AC anatembelea Matako tu uku kesha piga zake dili la 100M hayo uliyo yawaza yatabaki kua mawazo tu.

Twende mbele turudi nyuma bado sana tunambwela sana kwenye Disaster and Risk Management kwaio kinacho endelea apa ni kama mfa maji tu haishi kutapatapa..
Kweli kabisa mkuu.
Kwa vile rais ndio kaibua yote haya sasa aoneshe mfano kwa kuboresha maabara yetu na kuwasaidia wana sayansi wetu. Hili miaka 10, 20, 50 kutoka leo tuweze kusaidiana na wengine kwenye mapambano.

Viongozi wetu uzalendo hamna mpaka janga litokee na likiisha kila mtu anarudi kwenye upupu ule ule.
 
Katika hili huyo unayemsifia hapa kapuyanga sana, ni ujuha wa kupuuzwa na wewe umeuvagaa.

Kama ulimsikiliza vema kwenye majibu yake sampuli zimesoma Inconclusive, Indeterminate, Positive na Negative.

Kwenye hitimisho yeye hakujali hizo terms ngeni kwake, akajikita tu positive na negative ili kufurahisha akili yake ndogo na wajinga wengi wengine wasiojua au wasiotumia ubongo.

Tatizo ni pale akisharopoka mzee, kazi yetu ni kusifia tu, na wengine kwa maksudi ili tu kulinda ugali wao.

Rejea alivyokuwa anahangaika kusoma kile kimemo sampuli inconclusive na indeterminate, kuna kitu utagundua pale ambacho alikusudia usikie nini na sio nini.

Endeleeni kupiga mapambio, taaluma inalawitiwa aibu tunaona sisi wenye utimamu wa akili.... naungana na Baba Swalehe kusema huu ni UJUHA.
Vipi hizo zilozosoma Negative na Positive
 
Hotuba ya Rais ni kama kajivua nguo mwenyewe...
Ana kiri taasisi zake haziko makini...
Anatufanya na sisi tusiziamini.

Rais tangu anaingia madarakani yeye ni kulalamika tu.

Kalalamika kuhusu awamu zilizopita, na pia bado analalamika awamu yake.

Mtu wa kulalamika hafai kuongoza msafara
Peleka mtori badala ya mavi majibu una Typhoid hahahaha
 
si kifaa hcho hcho cha covid kwani tiger hana genetic material tiger anazo

unatudanganya umepima oil
Kama nawe ni mtaalamu wa afya then we surely have a long way to go.Hiki kirusi kina RNA.Wanachofanya ni wanaiconvert kuwa DNA,then wanapima.Hii njia haitegemei host yupoje generically... They only determine the presence of this molecule.
 
Kwanini umechukua mfano wa oil na sio mbuzi? Mbuzi nae hana dna?
Nyie ndio wasomi wapuuzi, mnaamini Kila linalofanywa na whites kwamba ni zuri na salama huku mkijidharau blacks.
Hata avatar yako inaonyesha jinsi ulivyo mtumwa.
haya bwana mimi niko hukuhuku kwa whites res katika taaluma ya neuroscience hakuna anayedharau mtu

nikikueleza japo kwa ufupi hata mambo ya Restriction fragment length polymorphism
hautonielewa sababu akili yako inataka kuamini hilo unalotaka

nachoweza kukushauri ni kufuata ushauri wa Who nawa mikono kula matunda, usinywe pombe

kunywa maji, jiweke fit hata maambukizi yakija uwe ngangari kupambana nayo

ntasikitika sana nikikupoteza mkuu wangu tutasikitika wote wana jf na familia yako.. uwe na siku njema boss
 
Kama ulifuatilia hotuba yake kwa umakini aliwaomba wanasayansi wetu waamke ,wawe active

Sent using Jamii Forums mobile app
Na ndio maana nimeweka haya maswali hili viongozi wetu humu waone waanze kushirikiana na rais. Kwani rais anaonesha yuko tayari kuwapa support wana sayansi wetu hili tusikae kusubiri kuletewa kila kitu hapo baadae.
 
Kama nawe ni mtaalamu wa afya then we surely have a long way to go.Hiki kirusi kina RNA.Wanachofanya ni wanaiconvert kuwa DNA,then wanapima.Hii njia haitegemei host yupoje generically... They only determine the presence of this molecule.
hujanielewa nadhani mbona hamna kitu nmekubishia mkuu wangu

nmeukiza oil ina genetic material??
 
Kama nawe ni mtaalamu wa afya then we surely have a long way to go.Hiki kirusi kina RNA.Wanachofanya ni wanaiconvert kuwa DNA,then wanapima.Hii njia haitegemei host yupoje generically... They only determine the presence of this molecule.
au unataka niongee process nzima jamni kwamba ndo nionekane naijua duuh 😂
 
Asante mkuu, hile ya mbuzi sijashangaa manake marekani mbwa nao wamekutwa na corona.

Hio ya oil hata sijui walifikiria nini.
Kwa nini unashangaa kuhusu 'oil' wakati hushangai kuhusu mbwa au mbuzi? Suala lilikuwa ni kujua uhalisi wa vipimo vinavyofanywa. Ndiyo maana maabara waliambiwa hizo ni sampuli za binadamu. Kama wangejua ni sampuli za mnyama na majibu yakawa 'positive', hiyo ingeashiria kwamba mnyama pia anaweza kuupata huo ugonjwa na hicho kingekuwa kichocheo cha utafiti zaidi. Kwa mafuta kuwa 'positive' kunaashiria kasoro kwenye upimaji: vipi mafuta yaonekane kuwa magonjwa? Kule kufichwa ukweli kuhusu sampuli zilizopelekwa kumewezesha kupatikana uhalisi wa ubora wa upimaji unaofanyika katika maabara zetu na hilo ndilo lilikuwa lengo lenyewe.
 
Kama nawe ni mtaalamu wa afya then we surely have a long way to go.Hiki kirusi kina RNA.Wanachofanya ni wanaiconvert kuwa DNA,then wanapima.Hii njia haitegemei host yupoje generically... They only determine the presence of this molecule.
unahitaji

uwe na dna template

primer mbili

uwe na vi Dntps kadhalika

usisahau dna polymerase, buffers na magnesium ions

then tuna i denature, tuna i anneal na lastly tuna i elongate

mkuu mbona unanshusha hvi jamani 😂 nmekukosea nini mimi
 
hujanielewa nadhani mbona hamna kitu nmekubishia mkuu wangu

nmeukiza oil ina genetic material??
Hiki kitu nishakujibu kule mwanzo..ila ngoja nikujibu hivi.
Wanasayansi wamegundua kuwa kirusi cha coronavirus kinaweza kukaa kwa muda fulani katika uso wa vitu mbalimbali kama chuma,mbao n.k...Katika utafiti wao,ni lazima walipima hivyo vitu kujua vinahold virusi kwa muda gani.Sasa nawe nikuulize,chuma au mbao ina DNA au RNA? Yaani hapa tu hujagundua kuwa kinachopimwa ni DNA ya kirusi?
 
Hiki kitu nishakujibu kule mwanzo..ila ngoja nikujibu hivi.
Wanasayansi wamegundua kuwa kirusi cha coronavirus kinaweza kukaa kwa muda fulani katika uso wa vitu mbalimbali kama chuma,mbao n.k...Katika utafiti wao,ni lazima walipima hivyo vitu kujua vinahold virusi kwa muda gani.Sasa nawe nikuulize,chuma au mbao ina DNA au RNA? Yaani hapa tu hujagundua kuwa kinachopimwa ni DNA ya kirusi?

Just an addition to what have been said, In PCR, negative controls as Non-template control (NTC) in which forexample una add water (instead of DNA sample) with MasterMix and desired pair of F & R primers. If any amplification takes place, this would mean that either water or mastermix is contaminated. This will help you to solve any issues related to false positive amplification as in case of oil au hvo vtu unasema

mantiki ya yeye kusema yale jana ni nini jee tujiulize
 
Hiki kitu nishakujibu kule mwanzo..ila ngoja nikujibu hivi.
Wanasayansi wamegundua kuwa kirusi cha coronavirus kinaweza kukaa kwa muda fulani katika uso wa vitu mbalimbali kama chuma,mbao n.k...Katika utafiti wao,ni lazima walipima hivyo vitu kujua vinahold virusi kwa muda gani.Sasa nawe nikuulize,chuma au mbao ina DNA au RNA? Yaani hapa tu hujagundua kuwa kinachopimwa ni DNA ya kirusi?
yaah ni dna ya kirusi why apeleke oil sasa
kupima nini kama ni ishu za sabotage kuna namna nyingi sana za kudili na sabotage issues
 
Back
Top Bottom