Mfumo wa digital waitesa clouds tv yashindwa kujiunga,By-TCRA

Mfumo wa digital waitesa clouds tv yashindwa kujiunga,By-TCRA

Mbona iko hewani, hapa Geita inapatikana kwa Geita cable.
 
tatizo kaka wa TZ tumezoea kufanya mambo kwa mazoea hatuwezi kujishughulisha ,kabla ya kushadidia wangetafuta ukweli kama kweli Clouds TV wapo hewani au la hata kwa kuwauliza watumiaji wa ving'amuzi vingine,kwani sio StarTime peke yao wanaotoa huduma ya kurusha matangazo ya vituo local,ni kweli Clouds TV wapo Zuku pamoja na radio yao na wanaonekana very clear!

Watanzania kawaida yetu ndio hiyo huwa ni wavivu kufanya utafiti wa kina na huwa wavivu kufikiri, ila ni wepesi kuponda na kulaumu pale tunapoona kuna mwanya wa kufanya hivyo hata bila kujiridhisha kwa uhakika wa kina
 
Mbona mimi sipati starTV ktk king'amuzi cha startimes?
 
Acha UONGO wewe sema Clouds TV hawaonekani huko StarTimes tu,huku Zuku wanaonekana LAIVU BILA CHENGA,acheni uongo wenu,kwani sio lazima Clouds TV waonekane StarTimes,kwani wao nao ni wafanya biashara na wanaangalia masilahi kwa hiyo wanaweza kuchagua sehemu yoyote wanayoiona inawafaa kupitishia matangazo yao

acha kudanganya watu wewe , hawajilipii juendesha hiyo tv na ili waendeshe vipindi lazima wapate wadhamini , bila kuwa na viewers wa kutosha , mdhamini gani ata dhamini matangazo yasio angaliwa na watu? idasi ngapi ya watu wana zuku tz nzima? wamefulia kwa muda , wajipange na wanashamini clouds tv sasa hivi ni kwa dili la kitaa zaidi hakuna a proper company ikaspend millions kwa tv iso onekana nawengi
 
acha kudanganya watu wewe , hawajilipii juendesha hiyo tv na ili waendeshe vipindi lazima wapate wadhamini , bila kuwa na viewers wa kutosha , mdhamini gani ata dhamini matangazo yasio angaliwa na watu? idasi ngapi ya watu wana zuku tz nzima? wamefulia kwa muda , wajipange na wanashamini clouds tv sasa hivi ni kwa dili la kitaa zaidi hakuna a proper company ikaspend millions kwa tv iso onekana nawengi
Ndio maana mtu unaweza ukajua swali kwenye mtihani na ukashindwa kulijibu,kwa kutofuata maagizo.Ungesoma kwanza huyo mdau sababu alizozisema kabla ya kukurupuka na kujaza nafasi,hapa chini ndivyo alivyosema na ndio nikamjibu kihivyo,soma kwanza then ndio ujibu
Maafisa wa TCRA wakizungumza ktk kipindi cha baragumu kinachorushwa na channel 10 leo asubuhi wametanabaisha kua ile tv yenye mbwebwe nyingi na inayotumika kueneza propaganda za magamba imeshindwa kuonekana hewani sababu bado haijajiunga kwenye digital kuonekana kuonekana
Sasa kama haipo kwenye dijitali kama jamaa anvyodai,mbona kwenye Zuku inaonekana,au Zuku wao wanaonyesha Analog?
 
Natumia cable, tangu tarehe 1 sijaiona
 
Hata kwenye analoji hawapo walikuwepo japo kwa chenga chenga
 
maafisa wa TCRA wakizungumza ktk kipindi cha baragumu kinachorushwa na channel 10 leo asubuhi wametanabaisha kua ile tv yenye mbwebwe nyingi na inayotumika kueneza propaganda za magamba imeshindwa kuonekana hewani sababu bado haijajiunga kwenye digital kuonekana kuonekana

Mkuu watajihunga tu eventually, wanatafuta Multiplex Provider wa bei nafuu - kwa hiyo tutakuwa tunakosea tukianza kuwabeza beza.
 
maafisa wa TCRA wakizungumza ktk kipindi cha baragumu kinachorushwa na channel 10 leo asubuhi wametanabaisha kua ile tv yenye mbwebwe nyingi na inayotumika kueneza propaganda za magamba imeshindwa kuonekana hewani sababu bado haijajiunga kwenye digital kuonekana kuonekana

Walikuwa wanaonekana kwenye ving'amuzi vya Startimes. Nini kimebadilika baada ya Januari 1, 2013? Ninachoelewa mimi, ili kituo cha luninga kiweze kuonekana kwenye ving'amuzi vya dijitali, lazima kiwe kimeingia kwenye mfumo huo. Sasa longolongo hizi sizielewi!
 
Nawapa pole sana ndugu zangu wa Cloud. Nina hakika baada ya muda nao wataruka hewani kwa digital.
 
analogy imewaua hao jamaa na vijiwali vyao vinavokimbizanaga kwny kioo. bora tupumue kdg,
makelele tu
 
Back
Top Bottom