Watu wanaipenda na inaonekana wanaimisi, hebu tupe ukweli...Mngeujua ukweli msingesema kishabiki, kumbe mnaipenda enh?
hawakuwa hewani kama siku kadhaa kabla ya mitambo hiyo kuzimwa kama ulifatilia vzuri mpaka wakapitisha bango la kuapologiseTokea mitambo ya analojia kuzimwa clouds tv haipo hewani. Natumia king'amuzi cha startimes nipo Mwanza clouds tv haipatikani!
Acha UONGO wewe sema Clouds TV hawaonekani huko StarTimes tu,huku Zuku wanaonekana LAIVU BILA CHENGA,acheni uongo wenu,kwani sio lazima Clouds TV waonekane StarTimes,kwani wao nao ni wafanya biashara na wanaangalia masilahi kwa hiyo wanaweza kuchagua sehemu yoyote wanayoiona inawafaa kupitishia matangazo yaomaafisa wa TCRA wakizungumza ktk kipindi cha baragumu kinachorushwa na channel 10 leo asubuhi wametanabaisha kua ile tv yenye mbwebwe nyingi na inayotumika kueneza propaganda za magamba imeshindwa kuonekana hewani sababu bado haijajiunga kwenye digital kuonekana kuonekana
Jamani tuache uongo Clouds TV wanaonekana Zuku na picha ni clear haina chenga hata kidogo,huenda StarTimes ndio ving'amuzi vyao vina chenga,angalia na upande mwingine kabla ya kutamuka usichokijuaWale washamba tu,kwanza hata ukiamgalia picha zao hazina mvuto kabisa ni nyeusi,kujifanya wanajua,kama ni wajanja watumie camera za HD(high definition) yaani kwa sasa naichukia kama TBC1.kibonde anavyolonga sijui anatafuta ukuu wa wilaya!
tatizo kaka wa TZ tumezoea kufanya mambo kwa mazoea hatuwezi kujishughulisha ,kabla ya kushadidia wangetafuta ukweli kama kweli Clouds TV wapo hewani au la hata kwa kuwauliza watumiaji wa ving'amuzi vingine,kwani sio StarTime peke yao wanaotoa huduma ya kurusha matangazo ya vituo local,ni kweli Clouds TV wapo Zuku pamoja na radio yao na wanaonekana very clear!Clouds TV & Redio wapo ZUKU; so kama mwaiulizia kijanja janja ili kupata uhakika basi chukua hiyo, hawapo tena Star times wamehamia ZUKU
Si kweli kwa sababu walishajiunga digital hata kabla ya mitambo kuzimwa. TCRA wanaficha nini?