Meseji niliyoikuta kwenye simu ya mke wangu

Meseji niliyoikuta kwenye simu ya mke wangu

Iam trying to figure out the situation, but i cant easily digest it...Ni mwizi gani huyu atakayeingiza sms ya namna hiyo kwa mke wa mtu!..";mi sina la kusema, coz najua hou u make me crazy on bed, roll it babe"....Sms ni ushahidi mzuri sana kimahakama....Huyo mwanamke nae si wako kama anakaa kimya na sms ya namna hiyo bila kuisalimisha kwako...this is living with a devil..icant believe!..Ni mkeo au girlfriend?...embu kuwa serious basi Bujibuji...Ningekuwa Dar ningekutafuta unionyeshe mwanamke wa aina hiyo anafananaje...gooosh!...Yani it pains me more than 2u!...Jesus!
Mm mume wangu alishawahi kosea kutuma sms badala atume kwa dem wake ambaye tena n mke wa mtu akatuma kwangu ....alikuwa nyumban akasema kachoka sana hawez kwenda kazin ...mchana naandaa chakula sms inaingia kwangu ohhh baby usijenipigia leo niko home shuhul.ya jana imenilaza hoi ww mwanamke kiboko mpka nimehis homa dahhh unaweza niua aisee ....love u sana .....nilihis jiko la gesi linanilipukia kabisaaaaa ....ila nilichokuja mfanyia mpaka leo anaadabu
 
Japo haitakiwi kuhitimisha moja kwa moja,ila inaumiza sana.Inaonekana mleta mada kuna maamuzi ameshayafikia tayari na inaonekana sio mema.Ushauri,leo silale pamoja na mkeo.Vinginevyo usisite tena kutuletea mrejesho,ukiandika kutokea Segerea..
 
mke wangu alikuja kugundua nimefahamu mambo yake wakati naandaa fumanizi iki nimpige chini nikiwa na ushahidi,jamaa imaomekana alivujisha taarifa hizo kwa wife na mchezo ukawa umeishia hapo,baadae nikafuma msg huyo jamaa akimtongoza wife ss nisijue aliomba mchezo ili ampe hizo taarifa kumuepusha na balaa la kufumaniwa au vp?yani ikawa mada moto juu ya mada moto...
 
ila sijakata tamaa kwa sabb anaendelea bado kisirisiri hasa ninaposafiri kikazi..
 
Bujibuji umeoa lini rafiki yangu? Nakumbuka mara ya mwisho tumeonana Samaki Samaki town, (Kabla haijafungwa) na ulikua unafurahia ujana tuuuu. Anyways acha movie iendeleee
 
Ninakupa pole sana maana haya yamewatokea wengi. Kwanza weka hasira pembeni na ufanye uchunguzi. Ninasema hivyo kwa maana niliwahi kupata message kama hiyo kwenye simu ya mke wangu ambaye tunaheshimiana sana. Baada ya kuchunguza kumbe ile message ilikwenda kwenye wrong no na haikuwa ya kwake. Uzuri ni kwamba tunaaminiana sana na na siwezi kumcheat na yeye anajua hilo. Kabla ujafanya chochote kaa kimya na umwombe Mungu akupe utulivu na anza kufuatilia kwa karibu ile message kama ni ya kweli au is just an astray message. Utakapopata ni ya kweli ninakushauri usifanye uamuzi wa kumdhuru mke wako bali shirikisha watu wenye busara kama wachungaji. Ninajua hapo ulipo ni pagumu lakini Mungu akusaide kukabilina nalo,
 
Mm mume wangu alishawahi kosea kutuma sms badala atume kwa dem wake ambaye tena n mke wa mtu akatuma kwangu ....alikuwa nyumban akasema kachoka sana hawez kwenda kazin ...mchana naandaa chakula sms inaingia kwangu ohhh baby usijenipigia leo niko home shuhul.ya jana imenilaza hoi ww mwanamke kiboko mpka nimehis homa dahhh unaweza niua aisee ....love u sana .....nilihis jiko la gesi linanilipukia kabisaaaaa ....ila nilichokuja mfanyia mpaka leo anaadabu
Please malizia ulichomfanya mwanaume mwenzetu ili iwe fundisho kwetu na kwenu pia tafadhali bibie kwa ihsani yako.
 
Bujibuji umeoa lini rafiki yangu? Nakumbuka mara ya mwisho tumeonana Samaki Samaki town, (Kabla haijafungwa) na ulikua unafurahia ujana tuuuu. Anyways acha movie iendeleee
Ndio maana sioni haja ya mimi kutumia nguvu nyingi penye huu uzi duh kumbe magumashi.
 
kwani yeye hayupo hapa JF?,kama yupo basi tena,ushahidi ushaharibiwa
Mchana huu wa leo mama watoto alinipitia na tukaenda kwenye kiji mgahawa kimoja hapo jirani na jengo la ppf tower.
Pale tukakutana na wafanyakazi wenzangu na hivyo basi mama watoto akawa akibadilishana nao mawazo.
Wakiwa wanaendelea na mazoezi nikawa nimeishika simu ya mama watoto ili nichue namba ya shangazi yangu aliyeko shamba.
Baada ya kuichukua ile namba nikaingia kwenye meseji.
Sina utamaduni wa kukagua simu ya mama watoto, hata yeye analijua hilo lakini leo sijui ni kitu gani kimetuma kufanya hivyo.
Hii ndiyo sms niliyoikuta kwenye simu yake "mi sina la kusema, coz najua hou u make me crazy on bed, roll it babe!"

basi nikajiforwadia kwenye simu yangu, na nikaichukua namba ya huyo mtumaji ambaye anaitwa coleman.
Mpaka naachana na wife sikusema chochote na nikajaribu kuficha machungu yangu ili kati yetu asiwepo wa kujua na kuniuliza ni nini kimetokea.
Sitaki mnielekeze kuwa nimsamehe au nimuadhibu..
Nimeongea hapa ili kutoa donge la hasira na uchungu vilivyonijaa moyoni.
 
Mm kesi yangu milienda kwa mtaalamu wa ushauri nasaha akanisikiliza kwa makini akaniomba nije na wife tuliongelee hili suala lkn alichomoa wala hakuwa na muda huo?Siku moja tukiwa kwenye Mall moja na watoto wetu na ndo siki niliyokuwa nasafiri kwenda nje ya nchi nika kutana na huyo mtaalam wa ushauri nasaha nikamtambulusha kwa wife wala wife hakumchangamkia kabisa baada ya kuagana na yule dokta wife akaniambia kuwa mtu mwenyewe anaonekana ana stress atakusaidia nn!
 
Mkuu dont just jump into conclusion! Unahitaji kufanya uchunguzi wa kina... pengine unalofikiria sivyo au kuna zaidi ya hilo. So fanya uchunguzi kwanza usijiumize kwa mawazo coz it could be ni rafiki yake katumia hiyo simu or sth else.
Uchunguzi wa nini na ushahidi uko live
 
Back
Top Bottom