Meseji niliyoikuta kwenye simu ya mke wangu

Meseji niliyoikuta kwenye simu ya mke wangu

Tatizo siku hizi wake za watu wamekuwa hovyo sana,sijui hata huko ndani ya nyumba ni nini wamekosa,unakuta mtu yupo na very stable family lakini haachi kuhangaika na wapuuzi huko barabarani.


Huduma zote mnawapa za kuridhisha?
Tatizo mmefanya lawama kwa wanawake kuwa sifa.
Unakuta Jamaa nyumbani hatimizi wajibu wake ipasavyo lakini akija JF analalamika na kujifunya yake yote anatimiza.
Hata ambaye anakwenda kama kuku akija huku anajisifu eti anahudumia. Mnatudanganya sababu hatuoni mnayowafanyia huko nasi tukawakosoa?
 
UJUMBE: kwa wale wenye tabia ya kuchonokoa simu za wenzi wao watambue kuwa watakutana na meseji nzuri zaidi ya hiyo![/QUOTE]


Hivi wewe kuchukua simu ya mwenza wako, si unatafuta BP za haraka haraka ufe na mwenzako abaki anatesa!!!

Kujua siri zake si kutatua tatizo. Na hata ukimfunga kamba bado atakula/kuliwa.
Na ukimuacha si kwamba utakayempata ni malaika zaidi unabadili location ndani ya boat moja.
Kila la kheri.
 
Tatizo siku hizi wake za watu wamekuwa hovyo sana,sijui hata huko ndani ya nyumba ni nini wamekosa,unakuta mtu yupo na very stable family lakini haachi kuhangaika na wapuuzi huko barabarani.
Nasoma tu thread ya Bujibuji, kumbe nami nimeposit kama hii. hawa wanawake balaa, nimeshika kama hizo tatu, kumweleza anakuwa mkali. mbaya mambo mengi anajiamulia. hata chumbani. anaripoti mambo ya ndani kwa kidume kingine! lol wake zetu hawa. wanadanganyika sana. wanajifanya wanaridhika lakini duh! Pole Bujibuji ila duatilia ujue, na umweleze mkeo. au huyo bwana wake
 
ivi bujibuji umeo kweli mbona unalowesha waki hakuna mvua town hahahahahahahahaha(namba ya shangazi yako anakutunzia mkeo we noma)
 
Mkuu dont just jump into conclusion! Unahitaji kufanya uchunguzi wa kina... pengine unalofikiria sivyo au kuna zaidi ya hilo. So fanya uchunguzi kwanza usijiumize kwa mawazo coz it could be ni rafiki yake katumia hiyo simu or sth else.


Bora we umejiongeza.
 
Huduma zote mnawapa za kuridhisha?
Tatizo mmefanya lawama kwa wanawake kuwa sifa.
Unakuta Jamaa nyumbani hatimizi wajibu wake ipasavyo lakini akija JF analalamika na kujifunya yake yote anatimiza.
Hata ambaye anakwenda kama kuku akija huku anajisifu eti anahudumia. Mnatudanganya sababu hatuoni mnayowafanyia huko nasi tukawakosoa?
 
Nasoma tu thread ya Bujibuji, kumbe nami nimeposit kama hii. hawa wanawake balaa, nimeshika kama hizo tatu, kumweleza anakuwa mkali. mbaya mambo mengi anajiamulia. hata chumbani. anaripoti mambo ya ndani kwa kidume kingine! lol wake zetu hawa. wanadanganyika sana. wanajifanya wanaridhika lakini duh! Pole Bujibuji ila duatilia ujue, na umweleze mkeo. au huyo bwana wake
Majanga haya
 
Mkuu dont just jump into conclusion! Unahitaji kufanya uchunguzi wa kina... pengine unalofikiria sivyo au kuna zaidi ya hilo. So fanya uchunguzi kwanza usijiumize kwa mawazo coz it could be ni rafiki yake katumia hiyo simu or sth else.
Uchunguzi wa nini wakati ushahidi upo wazi?
 
hakika hii ishu imenitokea mimi binafsi na si mtu mwingine mchana huu wa leo
BUJIBUJI NI WEWE KWELI AU AISEE POLE SANA KWA YALIYOKUKUTA ILA FANYA MAAMUZI YA BUSARA USIJEJUTA BAADAYE KAKA YANGU NAKUOMBA MWOMBE MUNGU AKUSAIDIE KUHUSU HILI JAMBO KWANI NI ZITO MNO NA WALA HALIFIKIRIKI
 
Iam trying to figure out the situation, but i cant easily digest it...Ni mwizi gani huyu atakayeingiza sms ya namna hiyo kwa mke wa mtu!..";mi sina la kusema, coz najua hou u make me crazy on bed, roll it babe"....Sms ni ushahidi mzuri sana kimahakama....Huyo mwanamke nae si wako kama anakaa kimya na sms ya namna hiyo bila kuisalimisha kwako...this is living with a devil..icant believe!..Ni mkeo au girlfriend?...embu kuwa serious basi Bujibuji...Ningekuwa Dar ningekutafuta unionyeshe mwanamke wa aina hiyo anafananaje...gooosh!...Yani it pains me more than 2u!...Jesus!


YAANI CHA KUFANYA WEWE NJOO UMSAIDIE KWANI MWENIZIO YUKO KWENYE DANGER KAMA SIO ZONE?
 
Ningekuwa mimi baada ya kuisoma hiyo msg,ningekaa chini ningejiuliza swali hili:
'Je,mimi sijawahi kumtumia mwanamke(ambaye si mke wangu),msg kama hiyo ama inayofanana na hiyo?
Jibu nikipata ni 'tayari',hapo ningeugulia kimya kimya na maisha yangesonga lakini jibu likiwa 'sijawahi',aisee huyo mwanamke atakuta mabegi yake mlangoni.
 
Back
Top Bottom