Meseji niliyoikuta kwenye simu ya mke wangu

Meseji niliyoikuta kwenye simu ya mke wangu

aiseeeeeeeeee leo kuna nini MMU maana zinaibuliwa sredi za enzi zileeeeeeeeeeeeeeee za good old JF!! anyway saalaams to ma man Bujibuji
 
Mimi nilikuta makubwa zaidi ya hayo kwa wife,nampa kila kitu mpaka gari anabadilisha kila mwaka,nimemsomesha degree ya kwanza na sasa Masters nikakutana na meseji kamwandikia mwenzake kuwa jamaa yake anampenda sana mpaka anaogopa,eti anajua kum care sana!

tulia kwanza mkuu mhnk mie sijakusoma hapo .....................sasa uligunduaje kuwa jamaa mtoa care sio wewe?
 
alikuwa Mkoa mmoja kapata kazi kwenye shirika moja ambalo huyo jamaa anafanya kazi,kwa sabb baada ya kuinoa msg hiyo nilifuatilia sana meseji zao bila kunistukia lkn inahitaji moyo sana ,unakuta msg za mahaba alafu mkikutana home unajikausha kama hakuna unachojua....
 
alikuwa Mkoa mmoja kapata kazi kwenye shirika moja ambalo huyo jamaa anafanya kazi,kwa sabb baada ya kuinoa msg hiyo nilifuatilia sana meseji zao bila kunistukia lkn inahitaji moyo sana ,unakuta msg za mahaba alafu mkikutana home unajikausha kama hakuna unachojua....
Mie sieezi kukaushia aiseeee
 
Hii bandiko linaonyesha kuwa siyo wewe uliyepatwa na hilo jambo - Ni story ya kutunga a.k.a kusadikika.

UJUMBE: kwa wale wenye tabia ya kuchonokoa simu za wenzi wao watambue kuwa watakutana na meseji nzuri zaidi ya hiyo!
ni sawa na kuwashauri watu wasiwakamate ugoni wake zao maaa huu nao ni ugoni, mke keshaliwa hapa inauma aisee, pole sana.
 
Mchana huu wa leo mama watoto alinipitia na tukaenda kwenye kiji mgahawa kimoja hapo jirani na jengo la ppf tower.
Pale tukakutana na wafanyakazi wenzangu na hivyo basi mama watoto akawa akibadilishana nao mawazo.
Wakiwa wanaendelea na mazoezi nikawa nimeishika simu ya mama watoto ili nichue namba ya shangazi yangu aliyeko shamba.
Baada ya kuichukua ile namba nikaingia kwenye meseji.
Sina utamaduni wa kukagua simu ya mama watoto, hata yeye analijua hilo lakini leo sijui ni kitu gani kimetuma kufanya hivyo.
Hii ndiyo sms niliyoikuta kwenye simu yake "mi sina la kusema, coz najua hou u make me crazy on bed, roll it babe!"

basi nikajiforwadia kwenye simu yangu, na nikaichukua namba ya huyo mtumaji ambaye anaitwa coleman.
Mpaka naachana na wife sikusema chochote na nikajaribu kuficha machungu yangu ili kati yetu asiwepo wa kujua na kuniuliza ni nini kimetokea.
Sitaki mnielekeze kuwa nimsamehe au nimuadhibu..
Nimeongea hapa ili kutoa donge la hasira na uchungu vilivyonijaa moyoni.
Coleman[emoji36] [emoji36] [emoji36] [emoji36] [emoji36] [emoji36]
 
Mchana huu wa leo mama watoto alinipitia na tukaenda kwenye kiji mgahawa kimoja hapo jirani na jengo la ppf tower.
Pale tukakutana na wafanyakazi wenzangu na hivyo basi mama watoto akawa akibadilishana nao mawazo.
Wakiwa wanaendelea na mazoezi nikawa nimeishika simu ya mama watoto ili nichue namba ya shangazi yangu aliyeko shamba.
Baada ya kuichukua ile namba nikaingia kwenye meseji.
Sina utamaduni wa kukagua simu ya mama watoto, hata yeye analijua hilo lakini leo sijui ni kitu gani kimetuma kufanya hivyo.
Hii ndiyo sms niliyoikuta kwenye simu yake "mi sina la kusema, coz najua hou u make me crazy on bed, roll it babe!"

basi nikajiforwadia kwenye simu yangu, na nikaichukua namba ya huyo mtumaji ambaye anaitwa coleman.
Mpaka naachana na wife sikusema chochote na nikajaribu kuficha machungu yangu ili kati yetu asiwepo wa kujua na kuniuliza ni nini kimetokea.
Sitaki mnielekeze kuwa nimsamehe au nimuadhibu..
Nimeongea hapa ili kutoa donge la hasira na uchungu vilivyonijaa moyoni.
[emoji15] [emoji15] [emoji15] [emoji15] [emoji15] [emoji15] [emoji23] [emoji23] [emoji23] sidhani
 
Kwahilo mimi sina msalie mtume kwanza amecheat sasa cha kufanya ni kuanza kufuatilia nyendo zake binafsi au kwa kusaidiana na vijana wa bodaboda wamfuatilie kila aendako mpk cku anakutana na huyo coleman nipate ushahidi kamili wa kumtia hatiani
 
Bujibuji umri unasogea lakini bado unapitia changamoto nyingi....
Pole mkuu, kila ukija hapa jukwaani una jipya.
 
kama kufumania hiyo meseji ni fumanizi tosha cha kufanya ni kumweleza tu mkeo ulichokiona ukikaa nalo hilo linaweza kukuumiza Zaidi maana hata ukiona anaenda mahali itahisi anaenda kukusaliti na huyo Coleman wake. Ujinga wa mapenzi ni kwamba kama usipomwonesha kuwa umeona uovu wake yeye ataendelea na huyo jamaa akijua wewe hujui.

Chukua hatua haraka otherwise utalea wototo ambao DNA zao ni za mtu mwingine

Kuna watu wanasema story yako si ya kweli kwa kuwa wanajaribu kuvaa viatu vyako na kuona kama hauko serious. Pole sana ndugu. Ushauri wangu ni lazima umweleze kuwa umejua maovu yako ila kabla ya kufanya hivyo muone mzee (mtu mzima over 60) mwelezee hiyo issue akupe ushauri kisha jiongeze na um-face mkeo
 
Mchana huu wa leo mama watoto alinipitia na tukaenda kwenye kiji mgahawa kimoja hapo jirani na jengo la ppf tower.
Pale tukakutana na wafanyakazi wenzangu na hivyo basi mama watoto akawa akibadilishana nao mawazo.
Wakiwa wanaendelea na mazoezi nikawa nimeishika simu ya mama watoto ili nichue namba ya shangazi yangu aliyeko shamba.
Baada ya kuichukua ile namba nikaingia kwenye meseji.
Sina utamaduni wa kukagua simu ya mama watoto, hata yeye analijua hilo lakini leo sijui ni kitu gani kimetuma kufanya hivyo.
Hii ndiyo sms niliyoikuta kwenye simu yake "mi sina la kusema, coz najua hou u make me crazy on bed, roll it babe!"

basi nikajiforwadia kwenye simu yangu, na nikaichukua namba ya huyo mtumaji ambaye anaitwa coleman.
Mpaka naachana na wife sikusema chochote na nikajaribu kuficha machungu yangu ili kati yetu asiwepo wa kujua na kuniuliza ni nini kimetokea.
Sitaki mnielekeze kuwa nimsamehe au nimuadhibu..
Nimeongea hapa ili kutoa donge la hasira na uchungu vilivyonijaa moyoni.
NTARUDI BAADAE
 
Mchana huu wa leo mama watoto alinipitia na tukaenda kwenye kiji mgahawa kimoja hapo jirani na jengo la ppf tower.
Pale tukakutana na wafanyakazi wenzangu na hivyo basi mama watoto akawa akibadilishana nao mawazo.
Wakiwa wanaendelea na mazoezi nikawa nimeishika simu ya mama watoto ili nichue namba ya shangazi yangu aliyeko shamba.
Baada ya kuichukua ile namba nikaingia kwenye meseji.
Sina utamaduni wa kukagua simu ya mama watoto, hata yeye analijua hilo lakini leo sijui ni kitu gani kimetuma kufanya hivyo.
Hii ndiyo sms niliyoikuta kwenye simu yake "mi sina la kusema, coz najua hou u make me crazy on bed, roll it babe!"

basi nikajiforwadia kwenye simu yangu, na nikaichukua namba ya huyo mtumaji ambaye anaitwa coleman.
Mpaka naachana na wife sikusema chochote na nikajaribu kuficha machungu yangu ili kati yetu asiwepo wa kujua na kuniuliza ni nini kimetokea.
Sitaki mnielekeze kuwa nimsamehe au nimuadhibu..
Nimeongea hapa ili kutoa donge la hasira na uchungu vilivyonijaa moyoni.
"Kaka Mke huna hapo.. kapime Mdundo(ngoma)"
 
Back
Top Bottom