Meseji niliyoikuta kwenye simu ya mke wangu

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
42,296
Likes
37,962
Points
280

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
42,296 37,962 280
Mchana huu wa leo mama watoto alinipitia na tukaenda kwenye kiji mgahawa kimoja hapo jirani na jengo la PPF tower.
Pale tukakutana na wafanyakazi wenzangu na hivyo basi mama watoto akawa akibadilishana nao mawazo.
Wakiwa wanaendelea na mazoezi nikawa nimeishika simu ya mama watoto ili nichue namba ya shangazi yangu aliyeko shamba.
Baada ya kuichukua ile namba nikaingia kwenye meseji.
Sina utamaduni wa kukagua simu ya mama watoto, hata yeye analijua hilo lakini leo sijui ni kitu gani kimetuma kufanya hivyo.
Hii ndiyo sms niliyoikuta kwenye simu yake "mi sina la kusema, coz najua hou u make me crazy on bed, roll it babe!"

Basi nikajiforwadia kwenye simu yangu, na nikaichukua namba ya huyo mtumaji ambaye anaitwa coleman.
Mpaka naachana na wife sikusema chochote na nikajaribu kuficha machungu yangu ili kati yetu asiwepo wa kujua na kuniuliza ni nini kimetokea.
Sitaki mnielekeze kuwa nimsamehe au nimuadhibu..
Nimeongea hapa ili kutoa donge la hasira na uchungu vilivyonijaa moyoni.
 

Dark City

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2008
Messages
16,277
Likes
288
Points
180

Dark City

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2008
16,277 288 180
Mchana huu wa leo mama watoto alinipitia na tukaenda kwenye kiji mgahawa kimoja hapo jirani na jengo la ppf tower.
Pale tukakutana na wafanyakazi wenzangu na hivyo basi mama watoto akawa akibadilishana nao mawazo.
Wakiwa wanaendelea na mazoezi nikawa nimeishika simu ya mama watoto ili nichue namba ya shangazi yangu aliyeko shamba.
Baada ya kuichukua ile namba nikaingia kwenye meseji.
Sina utamaduni wa kukagua simu ya mama watoto, hata yeye analijua hilo lakini leo sijui ni kitu gani kimetuma kufanya hivyo.
Hii ndiyo sms niliyoikuta kwenye simu yake "mi sina la kusema, coz najua hou u make me crazy on bed, roll it babe!"

basi nikajiforwadia kwenye simu yangu, na nikaichukua namba ya huyo mtumaji ambaye anaitwa coleman.
Mpaka naachana na wife sikusema chochote na nikajaribu kuficha machungu yangu ili kati yetu asiwepo wa kujua na kuniuliza ni nini kimetokea.
Sitaki mnielekeze kuwa nimsamehe au nimuadhibu..
Nimeongea hapa ili kutoa donge la hasira na uchungu vilivyonijaa moyoni.

Kama hutaki msaada wa mawazo basi tayari umeshapitisha hukumu. Basi tupe hints kuhusu hiyo hukumu. Vinginevyo kutua yaliyo moyoni ni pamoja na kutafuta ushauri + sympathy.

Binafasi nimeguswa sana na pole kwa yaliyo kukuta. Ukiweza kulimaliza hili basi huenda hutakuwa na mtihani mwingine mkubwa maishani. Time and locations are key to healing. Jipe muda na ikiwezekana chukua likizo ukae mahali tofauti ili uweze kulitafakari hili jambo!
 

Freetown

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2008
Messages
887
Likes
15
Points
35

Freetown

JF-Expert Member
Joined Apr 6, 2008
887 15 35
Mchana huu wa leo mama watoto alinipitia na tukaenda kwenye kiji mgahawa kimoja hapo jirani na jengo la ppf tower.
Pale tukakutana na wafanyakazi wenzangu na hivyo basi mama watoto akawa akibadilishana nao mawazo.
Wakiwa wanaendelea na mazoezi nikawa nimeishika simu ya mama watoto ili nichue namba ya shangazi yangu aliyeko shamba.
Baada ya kuichukua ile namba nikaingia kwenye meseji.
Sina utamaduni wa kukagua simu ya mama watoto, hata yeye analijua hilo lakini leo sijui ni kitu gani kimetuma kufanya hivyo.
Hii ndiyo sms niliyoikuta kwenye simu yake "mi sina la kusema, coz najua hou u make me crazy on bed, roll it babe!"

basi nikajiforwadia kwenye simu yangu, na nikaichukua namba ya huyo mtumaji ambaye anaitwa coleman.
Mpaka naachana na wife sikusema chochote na nikajaribu kuficha machungu yangu ili kati yetu asiwepo wa kujua na kuniuliza ni nini kimetokea.
Sitaki mnielekeze kuwa nimsamehe au nimuadhibu..
Nimeongea hapa ili kutoa donge la hasira na uchungu vilivyonijaa moyoni.
pole ndugu yangu haya ndo madhara ya maendeleo, usinyamaze mbane vilivyo akueleze, ikibidi tumia tena simu kumjibu huyo coleman ukijifanya ndo mkeo, utajua mengi zaidi, unaweza uliza ni lini nilkumake crazy zaidi?
 

BAK

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2007
Messages
80,457
Likes
117,194
Points
280

BAK

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2007
80,457 117,194 280
Mchana huu wa leo mama watoto alinipitia na tukaenda kwenye kiji mgahawa kimoja hapo jirani na jengo la ppf tower.
Pale tukakutana na wafanyakazi wenzangu na hivyo basi mama watoto akawa akibadilishana nao mawazo.
Wakiwa wanaendelea na mazoezi nikawa nimeishika simu ya mama watoto ili nichue namba ya shangazi yangu aliyeko shamba.
Baada ya kuichukua ile namba nikaingia kwenye meseji.
Sina utamaduni wa kukagua simu ya mama watoto, hata yeye analijua hilo lakini leo sijui ni kitu gani kimetuma kufanya hivyo.
Hii ndiyo sms niliyoikuta kwenye simu yake "mi sina la kusema, coz najua hou u make me crazy on bed, roll it babe!"

basi nikajiforwadia kwenye simu yangu, na nikaichukua namba ya huyo mtumaji ambaye anaitwa coleman.
Mpaka naachana na wife sikusema chochote na nikajaribu kuficha machungu yangu ili kati yetu asiwepo wa kujua na kuniuliza ni nini kimetokea.
Sitaki mnielekeze kuwa nimsamehe au nimuadhibu..
Nimeongea hapa ili kutoa donge la hasira na uchungu vilivyonijaa moyoni.

Pole sana Mkuu, lakini make sure to control your anger, although in this situation it is very difficult.
 

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
42,296
Likes
37,962
Points
280

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
42,296 37,962 280
hii bandiko linaonyesha kuwa siyo wewe uliyepatwa na hilo jambo - ni story ya kutunga a.k.a kusadikika.

Ujumbe: Kwa wale wenye tabia ya kuchonokoa simu za wenzi wao watambue kuwa watakutana na meseji nzuri zaidi ya hiyo!
hakika hii ishu imenitokea mimi binafsi na si mtu mwingine mchana huu wa leo
 

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
42,296
Likes
37,962
Points
280

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
42,296 37,962 280
pole ndugu yangu haya ndo madhara ya maendeleo, usinyamaze mbane vilivyo akueleze, ikibidi tumia tena simu kumjibu huyo coleman ukijifanya ndo mkeo, utajua mengi zaidi, unaweza uliza ni lini nilkumake crazy zaidi?
asante kwa kuningezea point
 

Akili Kichwani

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2010
Messages
1,504
Likes
30
Points
145

Akili Kichwani

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2010
1,504 30 145
pole sana,
Huhitaji ushauri lakini fikiria kuwa kama na wewe unacheat YEYE NI MWANADAMU PIA .pole sana inauma.

hapana!!!!!!!!!!!!!!!!!! hakuna usawa kama huu!

back to the point.

nakuponkeza mkubwa kwa kifua halisi cha kiume. sasa tengeneza mtego halafu uondoke na mbwa wa mtu.

sasa msg umeona live eo ataingia home na wewe utapata usingizi kweli???????

nakushauri ukalale gest angalau kwa leo, isije kutokea immergency ukaua mtu
 

Fredwash

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2009
Messages
597
Likes
172
Points
60

Fredwash

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2009
597 172 60
i dont care kama ametunga ama la... ninachweza kumwambia ni kuwa kama aliandika hapa kutoa hasira its ok... HE can even cry... na la zaidi DISTANCE its a best medicine aende mbali na mazingira yaliyomzoea (namaanisha kuanzia majrani nyumbani, kazini na chochote kile ambacho amezoea kukiona na kukifanya) kwa mda akae huko alerax then akirudi wakae waongeee wakati temper imeshuka ...

+++++++++++++++++
SOMETIMES DISTANCE IS THE BEST MEDICINE....but Know your Direction
 

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
42,296
Likes
37,962
Points
280

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
42,296 37,962 280
hapana!!!!!!!!!!!!!!!!!! Hakuna usawa kama huu!

Back to the point.

Nakuponkeza mkubwa kwa kifua halisi cha kiume. Sasa tengeneza mtego halafu uondoke na mbwa wa mtu.

Sasa msg umeona live eo ataingia home na wewe utapata usingizi kweli???????

Nakushauri ukalale gest angalau kwa leo, isije kutokea immergency ukaua mtu
asante kwa ushauri binamu
 

Jayfour_King

JF-Expert Member
Joined
Nov 15, 2009
Messages
1,141
Likes
12
Points
0

Jayfour_King

JF-Expert Member
Joined Nov 15, 2009
1,141 12 0
Pole sana mkuu.
Ingawa binafsi nakuombea iwe haijatokea kwako kama alivyosema mtu mmoja hapo juu. Suala hili lisikie kwa mwenzio likitokea kwako ni balaa!! Kwa kuwa umesema tusikupe ushauri wala kuongeza neno lolote naamini kama imetokea kweli, then mungu akupe busara ya kuyakabili haya mambo mazito.
 

Bigirita

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2007
Messages
14,904
Likes
1,565
Points
280

Bigirita

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2007
14,904 1,565 280
i dont care kama ametunga ama la... ninachweza kumwambia ni kuwa kama aliandika hapa kutoa hasira its ok... HE can even cry... na la zaidi DISTANCE its a best medicine aende mbali na mazingira yaliyomzoea (namaanisha kuanzia majrani nyumbani, kazini na chochote kile ambacho amezoea kukiona na kukifanya) kwa mda akae huko alerax then akirudi wakae waongeee wakati temper imeshuka ...

+++++++++++++++++
SOMETIMES DISTANCE IS THE BEST MEDICINE....but Know your Direction
kwa maana hiyo, kama akaa Mwenge, ahamie Mbagala spiricho centre kwanza kwa muda??

NO.... fanya utaratibu fasta umkamate huyo jamaa ukiwa na wahuni wanne hivi wapeane zamu tu na picha kibao wapige wakiwa kwenye kilimo mseto. baada ya hapo we rudi home na mamsapu mpeleke dina la maana na ukatekeleze sera kama hakijatokea kitu vile.
 

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2009
Messages
16,232
Likes
331
Points
180

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2009
16,232 331 180
Iam trying to figure out the situation, but i cant easily digest it...Ni mwizi gani huyu atakayeingiza sms ya namna hiyo kwa mke wa mtu!..";mi sina la kusema, coz najua hou u make me crazy on bed, roll it babe"....Sms ni ushahidi mzuri sana kimahakama....Huyo mwanamke nae si wako kama anakaa kimya na sms ya namna hiyo bila kuisalimisha kwako...this is living with a devil..icant believe!..Ni mkeo au girlfriend?...embu kuwa serious basi Bujibuji...Ningekuwa Dar ningekutafuta unionyeshe mwanamke wa aina hiyo anafananaje...gooosh!...Yani it pains me more than 2u!...Jesus!
 

Shapu

JF-Expert Member
Joined
Jan 17, 2008
Messages
1,981
Likes
307
Points
180

Shapu

JF-Expert Member
Joined Jan 17, 2008
1,981 307 180
Mkuu dont just jump into conclusion! Unahitaji kufanya uchunguzi wa kina... pengine unalofikiria sivyo au kuna zaidi ya hilo. So fanya uchunguzi kwanza usijiumize kwa mawazo coz it could be ni rafiki yake katumia hiyo simu or sth else.
 

Forum statistics

Threads 1,191,647
Members 451,726
Posts 27,716,446