SIR MGAX
JF-Expert Member
- Dec 10, 2023
- 1,664
- 2,814
Mnyaturu wangu hana shape ila sura ni yakiSINGIDANI uzuri waka naujua ndani na tabia ni nzuri hadi unyama unyamani.Hahahaha😀😀😀
Mnyaturu wangu hana shape ila sura ni yakiSINGIDANI uzuri waka naujua ndani na tabia ni nzuri hadi unyama unyamani.Hahahaha😀😀😀
Character: The moral core, honesty, and ethics of an individual.Character, attitude, Chemistry, alignment.
🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣 kwa pisi hizi anaweka mshana unaweza ukamaliza kila kitu kwa njozi. Mwanamke shape aisee.Nimetoka mazoezini ngoja leo nipumzike nyeto.
Mimi ni GENERATION Y.Fala wewe.🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣 kwa pisi hizi anaweka mshana unaweza ukamaliza kila kitu kwa njozi. Mwanamke shape aisee.
Yaani uwe na mke hata vibastola vya kushikia wakati wa mizagamuano hana, Hapana, mwanamke shape mazee
Mdinidini balaa sio kama yule wa mbagala.Ila ni mabingwa wa kupuliza umepona kweli!?
Vyote.Mvuto wa Muda Mfupi" dhidi ya "Uimara wa Muda Mrefu
Shape hubadilika (baada ya uzazi au umri), na bikira hupotea siku ya kwanza ya ndoa. Lakini tabia—hekima, heshima, uvumilivu, na jinsi anavyoweza kuisimamia familia—ndio inayobaki.
"Shape inakuvuta chumbani, lakini tabia ndio inakubakiza sebuleni
Mbona hana makebo ila ni 🔥 🔥
Kawaida hiyo
Kwa mkutadha wa hii picha shape ninayo akili sina 🤣🤣Wewe ni Daughter🔥View attachment 3602647