Mengi na Kylin katika ubora wake

Mengi na Kylin katika ubora wake

11156224_10153191276897482_2613989438697721535_n.jpg

If money grew on trees girls would date monkeys!!!!! finish
 
Anazeeka vibaya. Na hicho kitoto kimekaa kimasilahi zaidi...
 
Mko tofauti kiukweli wala mtu asikupinge.....

K-Lyn anaenjoy alichishapata
Wewe unaponda ambacho unakitamani lakina hutakipata kamwe

K-Lyn yupo straight na anachokitaka
Wewe unaongea unafiki kwa sababu hujapata

mtu akiwalinganisha anakukosea..akutake radhi fastaaa

si mpaka uwe nayo (naongea generally) ukikosa hata baisikeli?
Capt Nemo, I used to like you kumbe uko tofauti na nilivyokua nakufikiria.
Wewe kama nani wa kunilazimisha nikubaliane na vile unavyoamini na kuyachukulia maisha yangu kama ya wanawake wengine?
Sikiliza,watu tuko tofauti.Sio lazima wanavyofanya wengine na mimi nifanye.Naongea na of course ninamaanisha ninachokisema.

Nashangaa wengi na wewe ukiwemo wanaponda msimamo wangu wa kukataa kua siwezi kua na babu kama Mengi kisa ana pesa na kigezo chenu ninyi ni kua hakuna mwanamke atakayeweza kukataa kua na Mengi....Huu ni ujuha wa hali ya juu.

Hahahaaa,cha kuchekesha nimesema kwa kebehi kua ni bora ni fight mwenyewe hata nimiliki starlet yangu mwenyewe na wewe ukaingia mkenge kua siwezi hata kua na baiskeli...lol
Sikiliza,narudia tena hata wewe hunijui sikujui.Wengine hatupendi kujiproud lakini maisha yetu tunayajua wenyewe.
Mind your own business.
 
Last edited by a moderator:
Kweli hii imekaa poa sana lakini tatizo ni mazoea sasa! Hapa tu nilikua nimeshaanza vile nilivyozoea mimi na wengi humu...lol
Siwezi kukosa kabisa, count me in!

Hahahahaha lol! Eti style yangu ya ku-quote! Mie naona hivyo ndivyo inastahili badala ya kuscroll down ili uone aliye post kaandika nini, inabidi uanze kuona post mpya na quote ikiwa chini, au wewe unaonaje? Usikose mchapo wetu na Reading Jumamosi kwenye FA Cup.
 
  • Thanks
Reactions: BAK
Unaweza kua na mwanaume wa rika lako na asikuoe furaha,inategemeaaa lakin Mengi pamoja na uzee huo jaman pesa inamfanya aonekana handsome bana

Ni kweli Dinazarde sikatai lakini tatizo siwezi mama! Halafu mimi siwezi ku date na mwanaume wa rika langu ni pasua kichwa tu.
Na hata La Aziz wangu yuko kwenye early 30 zake.
So vibabu kwangu ni big NO!Na hao walionao siwezi kuwacheka maana sijui wanapata nini.
We only live once,kila mtu na aishi atakavyo.
 
Last edited by a moderator:
Capt Nemo, I used to like you kumbe uko tofauti na nilivyokua nakufikiria.
Wewe kama nani wa kunilazimisha nikubaliane na vile unavyoamini na kuyachukulia maisha yangu kama ya wanawake wengine?
Sikiliza,watu tuko tofauti.Sio lazima wanavyofanya wengine na mimi nifanye.Naongea na of course ninamaanisha ninachokisema.

Nashangaa wengi na wewe ukiwemo wanaponda msimamo wangu wa kukataa kua siwezi kua na babu kama Mengi kisa ana pesa na kigezo chenu ninyi ni kua hakuna mwanamke atakayeweza kukataa kua na Mengi....Huu ni ujuha wa hali ya juu.

Hahahaaa,cha kuchekesha nimesema kwa kebehi kua ni bora ni fight mwenyewe hata nimiliki starlet yangu mwenyewe na wewe ukaingia mkenge kua siwezi hata kua na baiskeli...lol
Sikiliza,narudia tena hata wewe hunijui sikujui.Wengine hatupendi kujiproud lakini maisha yetu tunayajua wenyewe.
Mind your own business.

nifah, hapo kwenye starlet kama umengalia kwa umakini nimeweka kwenye bracket kuwa naongea generally...that means sikukutarget wewe kama wewe ina nimeongelea itakuwaje iwapo "msichana" akikosa hata baiskeli? please understand

Kuhusu hiyo post ya kwanza ni kuwa it is general too
Kama ulivyosema ni kuwa hunijui sikujui so it is wrong kuconclude kuwa nakupinga wewe..its just nasimama katika kuwa wasichana do not mean what they say na kwamba wako kifedha zaidi kiasi kwamba wanaoverlook age na vitu kama hivyo

Umetoa msimamo wako katika mambo haya..is it wrong na mtu mwingine kutoa msimamo wake? isnt this the idea behind postings in JF

We cool now?
 
nifah, hapo kwenye starlet kama umengalia kwa umakini nimeweka kwenye bracket kuwa naongea generally...that means sikukutarget wewe kama wewe ina nimeongelea itakuwaje iwapo "msichana" akikosa hata baiskeli? please understand

Kuhusu hiyo post ya kwanza ni kuwa it is general too
Kama ulivyosema ni kuwa hunijui sikujui so it is wrong kuconclude kuwa nakupinga wewe..its just nasimama katika kuwa wasichana do not mean what they say na kwamba wako kifedha zaidi kiasi kwamba wanaoverlook age na vitu kama hivyo

Umetoa msimamo wako katika mambo haya..is it wrong na mtu mwingine kutoa msimamo wake? isnt this the idea behind postings in JF

We cool now?

Suala lililokuwepo hapa ni kwamba umeniquote mimi kama mimi ndio maana.Utasemaje ulikua unamaanisha in general? Ungeandika post yako nisingeku-quote kukuuliza kulikoni kama hao wengine walivyofanya.

Halafu naona hujanielewa nilikua namaanisha nini tokea mwanzo maana umerudia lile lile nililokua nikilipinga.Eti wasichana hawamaanishi wanachokisema.

Ujue tatizo lenu wanaume mkisha date na wasichana wawili watatu mnaona mmemaliza na wote wanafanana ndio maana mnakuja hapa kwa kujiamini na kutu-generalise wote kua tuko sawa.

Narudia tena na kwa mara ya mwisho,nimesema na ninamaanisha ninachokisema,usini-generalise.

Sawa nimeukubali msimamo wako wa kugeneralise na mimi naomba uukubali msimamo wangu wa kutonigeneralise.
 
Suala lililokuwepo hapa ni kwamba umeniquote mimi kama mimi ndio maana.Utasemaje ulikua unamaanisha in general? Ungeandika post yako nisingeku-quote kukuuliza kulikoni kama hao wengine walivyofanya.

Halafu naona hujanielewa nilikua namaanisha nini tokea mwanzo maana umerudia lile lile nililokua nikilipinga.Eti wasichana hawamaanishi wanachokisema.

Ujue tatizo lenu wanaume mkisha date na wasichana wawili watatu mnaona mmemaliza na wote wanafanana ndio maana mnakuja hapa kwa kujiamini na kutu-generalise wote kua tuko sawa.

Narudia tena na kwa mara ya mwisho,nimesema na ninamaanisha ninachokisema,usini-generalise.

Sawa nimeukubali msimamo wako wa kugeneralise na mimi naomba uukubali msimamo wangu wa kutonigeneralise.

got you...loud and clear
 
Dah, pesa mwanaharamu wallah! Nawezaje kuwa na babu kama huyo? Mhhhh bora nibaki na umasikini wangu tu.

love does not see age or money........what do you see in the picture? Love or lust for money?
 
Back
Top Bottom