Mengi na Kylin katika ubora wake

Mengi na Kylin katika ubora wake

Uzee ni msata nowdays...kibabu kinapata raha ya dunia taratibu
 
WHAT IS BETTER THAN MONEY.?

KLYN ndo bilionea wa kwanza wa kike hapa bongo,miaka miwili mitatu ijayo

and a mother to two beautiful kids
Watoto-mapacha-wa-Mzee-Mengi-na-K-Lynn-wakiwa-wamebeba-pambo-maalum-lililoandikwa-maneno-ya-Kiingereza-yanayomaanisha-Karibu-Bibi-Harusi.jpg
 
Dah, pesa mwanaharamu wallah! Nawezaje kuwa na babu kama huyo? Mhhhh bora nibaki na umasikini wangu tu.

Acha uongo ww hujaonwa ndio maana unasema hivyo nakumbuka mwaka majuzi klyn alikiwa na mcmamo zaidi ya wako lakin leo analiwa na mzee kama baba yake so ww haijakujia isue hii ndio maana unasema hivyo
 
Acha uongo ww hujaonwa ndio maana unasema hivyo nakumbuka mwaka majuzi klyn alikiwa na mcmamo zaidi ya wako lakin leo analiwa na mzee kama baba yake so ww haijakujia isue hii ndio maana unasema hivyo
Wewe naona unataka ugomvi tu maana kule kwingine nimekupotezea umenifuata huku.
Huyo ni K-Lyn na mimi ni nifah! Usinipangie maisha hunijui sikujui.
 
Last edited by a moderator:
Wewe naona unataka ugomvi tu maana kule kwingine nimekupotezea umenifuata huku.
Huyo ni K-Lyn na mimi ni nifah! Usinipangie maisha hunijui sikujui.

Tuko nyumba moja hata ww pia himjui K lyn povu la nn niko na ww popote
 
Last edited by a moderator:
Naombeni no# ya k lyin jamani niwe namsaidia kibabu kukaza vizuri huyo mtoto
 
Back
Top Bottom