Ng'wanapagi
JF-Expert Member
- Sep 18, 2013
- 9,116
- 8,662
umeme umekatwa, wafany nini sasa? na wamesema watarudia baada ya taarifa ya habari itv, lkn najua watakata tena
Mkuu saa 3:05usiku wamekata tayari!!
umeme umekatwa, wafany nini sasa? na wamesema watarudia baada ya taarifa ya habari itv, lkn najua watakata tena
umeme umekatwa, wafany nini sasa? na wamesema watarudia baada ya taarifa ya habari itv, lkn najua watakata tena
Nilikua sielewi kwanini kinana anaitwa Komredi. Kampeni za mwaka huu kazipanga kwa mbinu za kivita UKAWA hawachomoki nakuambia. Mwigulu anapambana nao angani na kuna timu zinachakaza ardhini.
Teh teh teh!!vuteni subira jamani,zile helcopta 7 zimeshafika bandarini,tutegemee kampeni kali kuanzia wiki ijayo....toroka uje,,,,warioba,mwandosya na nani ,,,,,japhet nchimbi watafanya maamuzi magumuuu
vuteni subira jamani,zile helcopta 7 zimeshafika bandarini,tutegemee kampeni kali kuanzia wiki ijayo....toroka uje,,,,warioba,mwandosya na nani ,,,,,japhet nchimbi watafanya maamuzi magumuuu
Labda wanachakaza dd zako
Tuliwaambia mapema!
Hivi ulitegemea nini zaidi ya hiki unachokipata kutoka CHADEMA?. Chama hakina Mtendaji Mkuu(Katibu Mkuu)na Naibu Katibu Mkuu(Mnyika) anahangaika kwenye Jimbo lake, wakati huo huo nafasi ya kugombea Urais imebinafsishwa kwenye familia ya Lowassa.
Kurugenzi za uendeshaji ndani ya chama ziko chini ya ofisi ya Katibu Mkuu. Kwa sasa kurugenzi hawana mwerekeo kwa sababu kampeni zinaratibiwa na kina Mgeja kwenye ofisi ya Lowassa, Mikocheni!
Kina Mgeja hawataki kumu-expose Lowassa kuhusu udhaifu wake kwenye macho ya Watanzania wengi ambao hawaendi kwenye mikutano.
Kutoa Lawama kwa Tumaini Makene ni kutoelewa kinachoendelea ndani ya chama.
Kwa sasa CHADEMA wanavuna walichokipanda.
Hizo point zako nne zote ndizo wanazozitumia CCM kwa sasa. UKAWA mmevaa koti la mende matako yapo wazi yaani nyie mnafuatana tu na lowasa anakoaenda na kuacha sehemu zingine zikiwa wazi. najiuliza maeneo ambayo lowasa ameishapita siku nyingi kama swanga, ruvuma katavi saizi hali kule ipoje? angalieni ccm wanashambulia kila kona ya nchi kwa wakati mmoja mpaka vijijini. Jana Magufuli alikua Arusha akaenda Kilimanjaro, Nchimbi alikua Kilimanjaro maeneo ya Same, Mwigulu alikua Tanga Lushoto, Kinana alipotoka Arusha akaenda Mwanza, Mama samia alikua Kigoma, Kigwangala alikua Sikonge yaani jamaa wametawanyika na wana timu za kampeni za kata zinatembea nyumba kwa nyumba bado operation nimestuka. Mjiangalie sana wenzenu baada ya kuona tafiti zinaonyesha wanashinda kwa 65% wameongeza nguvu kuhakikisha inafika 80% Ukawa wameongeza nguvu kubishana na tafiti[/QUwantilKamanda, una point MUHIMU SANA.tatizo langu hapa ni kuwa tuna ushabiki mkubwa sana mpaka UKAWA wanajisahau.si mbaya ila WENZETU wamejipanga kweli wanapiga kimya kimya.kampeni team ya Rais na wabunge,upande wa ukawa haijaunganishwa",coordinated " unakuta hamna networking,strategy. UKAWA, kwa kipindi kilichobaki walete strategists waliomakini sana.LOWASA atengeneze team watakao imarisha alikopita.
Ndivyo alivyowadanganya Lowasa wakati anaomba kuingia CHADEMA na mkajua kua CCM itapasuka sana then mtachukua nchi kiulaini. yamekuja makapi yasiyo na madhara akina Sumaye, marsha kingunge. CCM imebaki imara. Aliwadanganya sasa hamna cha kufanya. ndivyo anavyotaka kutudanganya na sisi watanzania tumchague tumestuka
Leo ujinga wake lowasa kasababisha watoto wa watu kufa Leo arusha, anajazia mafuta toyo vurungu mjini atima yeke wamekufa wawili Leo,
Hizo point zako nne zote ndizo wanazozitumia CCM kwa sasa. UKAWA mmevaa koti la mende matako yapo wazi yaani nyie mnafuatana tu na lowasa anakoaenda na kuacha sehemu zingine zikiwa wazi. najiuliza maeneo ambayo lowasa ameishapita siku nyingi kama swanga, ruvuma katavi saizi hali kule ipoje? angalieni ccm wanashambulia kila kona ya nchi kwa wakati mmoja mpaka vijijini. Jana Magufuli alikua Arusha akaenda Kilimanjaro, Nchimbi alikua Kilimanjaro maeneo ya Same, Mwigulu alikua Tanga Lushoto, Kinana alipotoka Arusha akaenda Mwanza, Mama samia alikua Kigoma, Kigwangala alikua Sikonge yaani jamaa wametawanyika na wana timu za kampeni za kata zinatembea nyumba kwa nyumba bado operation nimestuka. Mjiangalie sana wenzenu baada ya kuona tafiti zinaonyesha wanashinda kwa 65% wameongeza nguvu kuhakikisha inafika 80% Ukawa wameongeza nguvu kubishana na tafiti
Ndivyo alivyowadanganya Lowasa wakati anaomba kuingia CHADEMA na mkajua kua CCM itapasuka sana then mtachukua nchi kiulaini. yamekuja makapi yasiyo na madhara akina Sumaye, marsha kingunge. CCM imebaki imara. Aliwadanganya sasa hamna cha kufanya. ndivyo anavyotaka kutudanganya na sisi watanzania tumchague tumestuka
Kwa sasa wanajaribu kuficha udhaifu wake wa kuweza kusimama kwa muda mrefu. Wanatengeneza jukwaa lenye nguzo za kushikia ili aweze kushika wakati akitoa hotuba. Jaribu kufuatilia utaona muda mwingi anahutubia huku ameshika nguzo.
Lowassa ni dhaifu sana kiafya na kifikra.