Meneja wa kampeni UKAWA/CHADEMA hafai, aondolewe mara moja

Meneja wa kampeni UKAWA/CHADEMA hafai, aondolewe mara moja

Wakuu,

Uongozi kwa ukawa mi nawapongeza sana kwa ili ukiangalia kwa haraka haraka unaweza sema leo wamefanya upuuzi uliokithili lakini hapana

kwanini nasema hivi kwa sasa kuna tatito la umeme nchi nzima utakuwa ni mtu wa ajabu kulipia mamilioni ya pesa kwa matangazo ambayo hayawafikii walengwa.

Hivyo tuendelee kuvumilia maono ya viongozi wetu wakuu

Wewe haujui kitu, kufanya hivyo wanajua wanachokificha, hizo dakika tano za hotuba ya lowasa ni unyonge unatakiwa kufichwa kwa mbinu ya kisiasa na kisingizio cha muda, nakukumbusha siku ya ufunguzi, kusema hotuba yangu mkasome kwenye website kilileta shida na leo wangeendelea KUONYESHA udhaifu huo ungekuwa hatari sana kwao ni bora kuficha tu,
Ukweli ni huo ,
 
  • Thanks
Reactions: nao
Mtoa mada upo sahihi. Hizi kampeni za lala salama zina impact kubwa sana kuelekea 25/10/2015 kisaikologia nk. Mfano watu wanataka kuona ni kiasi gani ukawa inaungwa mkono ktk ngome zake kuu yaani Arusha,mwanza ,mbeya na hata Kilimanjaro.Kitendo cha kutokuonyesha mikutano live ktk mikoa hiyo ni kutoitendea haki ukawa ambayo watu wamekuwa na interest kutaka kuona iwapo chadema/ukawa inaungwa mkono km ilivyo dar. Inabidi walifanyie kazi hili vinginevyo naanza kuona tatizo la kimkakati ndani ya ukawa
 
Wewe haujui kitu, kufanya hivyo wanajua wanachokificha, hizo dakika tano za hotuba ya lowasa ni unyonge unatakiwa kufichwa kwa mbinu ya kisiasa na kisingizio cha muda, nakukumbusha siku ya ufunguzi, kusema hotuba yangu mkasome kwenye website kilileta shida na leo wangeendelea KUONYESHA udhaifu huo ungekuwa hatari sana kwao ni bora kuficha tu,
Ukweli ni huo ,

Eti mkuu leo kaongea dakika tano?? au zaidi??? alianza kuongea 17:32 mpaka 17:54 ni dk ngapi hapo hivi??
 
Tuliwaambia mapema!

Hivi ulitegemea nini zaidi ya hiki unachokipata kutoka CHADEMA?. Chama hakina Mtendaji Mkuu(Katibu Mkuu)na Naibu Katibu Mkuu(Mnyika) anahangaika kwenye Jimbo lake, wakati huo huo nafasi ya kugombea Urais imebinafsishwa kwenye familia ya Lowassa.

Kurugenzi za uendeshaji ndani ya chama ziko chini ya ofisi ya Katibu Mkuu. Kwa sasa kurugenzi hawana mwerekeo kwa sababu kampeni zinaratibiwa na kina Mgeja kwenye ofisi ya Lowassa, Mikocheni!

Kina Mgeja hawataki kumu-expose Lowassa kuhusu udhaifu wake kwenye macho ya Watanzania wengi ambao hawaendi kwenye mikutano.

Kutoa Lawama kwa Tumaini Makene ni kutoelewa kinachoendelea ndani ya chama.

Kwa sasa CHADEMA wanavuna walichokipanda.
 
Eti mkuu leo kaongea dakika tano?? au zaidi??? alianza kuongea 17:32 mpaka 17:54 ni dk ngapi hapo hivi??

Hivi huyu lowasa anaweza kuhutubia bungeni kazi AMBAYO IPO kwa majibu wa KATIBA? Au tutabadirisha KATIBA ili makamu ndo awe anahutubia bunge ? Lowasa toka bwana unatupotezea muda,
 
Mimi nina idea nzuri yakusaidia ukawa haswa kwahizi dakika za lala salama, tatizo wahusika wapo busy sana, kama kuna muhusika haswa campaign manager ani inbox.
 
Zinaitwa Kampeni, na katika Kampeni za Kisiasa kuna njia kuu nne za kuwafikia wapiga kura ambazo ni;

1. Kukutana na wapiga kura moja kwa moja yaani Direct Voters Contact (DVC) kupitia Mikutano ya hadhara (Impact ni Ndogo kwa maana ya kuwafikia wapiga kura wachache)

2. Vipeperushi na machapisho (Still Billboards, Electronic Billboards, Posters na Leaflets); impact yake ni ya kati maana idadi ya watu wanaofikiwa ni wengi kiasi tena karibu kila siku;

3. Mass Media (Redio na TV). Njia hii ina impact kubwa kwani inawafikia watu wengi kwa mpigo, Katika hili CHADEMA na UKAWA wamefanya chini ya Wastani. Kwa mfano Mkutano wa leo Arusha watu wengi walijipanga kuufuatilia kupitia Vyombo vya Habari cha kushangaza hakuna linaloendelea. Jamani kushinda uchaguzi sio kazi nyepesi.

Kwa nini UKAWA haitumiii vyombo vya habari kuwafikia wananchi wengi? Njia nzuri na rahisi ni Redio kwani angalau kila kaya hapa nchini ina Redio maana hata simu (Feature Phone) zina Redio. UKAWA hamtumii hii njia hivi tatizo nini? Yaani leo mmeboa sana. Huyu Kampeni meneja wa UKAWA/CDM hafai kabisa. Kushinda uchaguzi kwa Mazingira haya si rahisi. Tusijidanganye!!. CCM wanatumia TV na Redio tena zile ambazo zinawafikia watu wengi. Amkeni jamani wananchi wanahamu ya kuwasikia na kusikia Sera zenu.

4. Mtu kwa Mtu, Hii hutumika katika scale ndogo ambapo wagombea hutembelea katika Kaya au maeneo ya mikusanyiko mfano Vituo vya Mabasi, Vijiwe nk. Njia hii ina impact ndogo sana.

USHAURI:
Kama tatizo sio fedha, basi huyo meneja wa Kampeni hafai kabisa anawashauri vibaya. Tanzania ina vijiji zaidi ya 20,000 (ishirini elfu), je mtavifikiaje vyote? Njia rahisi ni vyombo vya habari.

Ninashauri Mgombea wa Urais na Timu ya Kampeni Kitaifa afanye Press Conference kabla ya siku ya Kupiga KURA ili wananchi kwa upana waweze kumsikia. Tena hiyo Press conference irudiwe mara kwa mara. Vinginenvyo tutasema kura zetu zimeibiwa kumbe hatukujipanga vizuri. Huu ni ushauri wangu mpenda mabadiliko.

Kazi kwenu.
nashangaa kuona jiji la arusha, maposta ya magufuli yamebandikwa na yamejaaa kila kona huku ya rais Lowasa hayapo. Sielewi huyu lema anafanya nini pale jijini.
 
Hawana contents wala sera sasa watarusha nn kwenye media, mgombea mwenyewe akipewa nafas anaonfea dk5. Tuwaache tu ivyoivyo.
 
Tuliwaambia mapema!

Hivi ulitegemea nini zaidi ya hiki unachokipata kutoka CHADEMA?. Chama hakina Mtendaji Mkuu(Katibu Mkuu)na Naibu Katibu Mkuu(Mnyika) anahangaika kwenye Jimbo lake, wakati huo huo nafasi ya kugombea Urais imebinafsishwa kwenye familia ya Lowassa.

Kurugenzi za uendeshaji ndani ya chama ziko chini ya ofisi ya Katibu Mkuu. Kwa sasa hawana mwerekeo!

Kwa sasa CHADEMA wanavuna walichokipanda.

Wajinga walimuona slaa hana akili Leo hii wanajutia na kwa taarifa yao muwape na wajue kuanzia Leo,
Lowasa hawezi kufanya kazi za kiitifaki ambazo lazima rais azifanye yeye kama yeye mfano,
1, kuhutubia bunge,
2,kuhutubia MIKUTANO ya kidiplomasia ya kimataifa,
3, kuhutubia sherehe za muungano na uhulu,
4,sherehe za majeshi na kutoa kamisheni
5, mikutano ya ki taifa
Haya ni majukumu ya rais KIITIFAKI,
He hizi dakika 5 zake anafikiri nani atampa nchi?
Akapumzike tu tunamshukuru kwa kushiriki,
 
nashangaa kuona jiji la arusha, maposta ya magufuli yamebandikwa na yamejaaa kila kona huku ya rais Lowasa hayapo. Sielewi huyu lema anafanya nini pale jijini.

Lema alishawai kumuita lowasa ni shetani na alisema fisadi mbele za mungu ni shetani na watu akawaapisha mbele za mungu,
Unazani hiyo dhambi mbele za mungu inauzito gani ili akasimame na kumsafisha fisadi aliyemwambia mungu kuwa ni shetani na mungu akamjibu kwa kutumia agenda hiyo kumpa nasari ubunge,
 
Zinaitwa Kampeni, na katika Kampeni za Kisiasa kuna njia kuu nne za kuwafikia wapiga kura ambazo ni;

1. Kukutana na wapiga kura moja kwa moja yaani Direct Voters Contact (DVC) kupitia Mikutano ya hadhara (Impact ni Ndogo kwa maana ya kuwafikia wapiga kura wachache)

2. Vipeperushi na machapisho (Still Billboards, Electronic Billboards, Posters na Leaflets); impact yake ni ya kati maana idadi ya watu wanaofikiwa ni wengi kiasi tena karibu kila siku;

3. Mass Media (Redio na TV). Njia hii ina impact kubwa kwani inawafikia watu wengi kwa mpigo, Katika hili CHADEMA na UKAWA wamefanya chini ya Wastani. Kwa mfano Mkutano wa leo Arusha watu wengi walijipanga kuufuatilia kupitia Vyombo vya Habari cha kushangaza hakuna linaloendelea. Jamani kushinda uchaguzi sio kazi nyepesi.

Kwa nini UKAWA haitumiii vyombo vya habari kuwafikia wananchi wengi? Njia nzuri na rahisi ni Redio kwani angalau kila kaya hapa nchini ina Redio maana hata simu (Feature Phone) zina Redio. UKAWA hamtumii hii njia hivi tatizo nini? Yaani leo mmeboa sana. Huyu Kampeni meneja wa UKAWA/CDM hafai kabisa. Kushinda uchaguzi kwa Mazingira haya si rahisi. Tusijidanganye!!. CCM wanatumia TV na Redio tena zile ambazo zinawafikia watu wengi. Amkeni jamani wananchi wanahamu ya kuwasikia na kusikia Sera zenu.

4. Mtu kwa Mtu, Hii hutumika katika scale ndogo ambapo wagombea hutembelea katika Kaya au maeneo ya mikusanyiko mfano Vituo vya Mabasi, Vijiwe nk. Njia hii ina impact ndogo sana.

USHAURI:
Kama tatizo sio fedha, basi huyo meneja wa Kampeni hafai kabisa anawashauri vibaya. Tanzania ina vijiji zaidi ya 20,000 (ishirini elfu), je mtavifikiaje vyote? Njia rahisi ni vyombo vya habari.

Ninashauri Mgombea wa Urais na Timu ya Kampeni Kitaifa afanye Press Conference kabla ya siku ya Kupiga KURA ili wananchi kwa upana waweze kumsikia. Tena hiyo Press conference irudiwe mara kwa mara. Vinginenvyo tutasema kura zetu zimeibiwa kumbe hatukujipanga vizuri. Huu ni ushauri wangu mpenda mabadiliko.

Kazi kwenu.
Ukawa hawawezi kukubali mambo ya live kwa sababu zifuatazo
1.mgombea hazungumzi zaidi dakika 5,hii inashusha morali ya wafuatiliaji walio majumbani.
2.Watu wanawaza kupiga tu hela za mzee eanajua hawezi kushinda kwa hiyo hawajihangaishi kufanya mambo kusayansi
 
Leo ujinga wake lowasa kasababisha watoto wa watu kufa Leo arusha, anajazia mafuta toyo vurungu mjini atima yeke wamekufa wawili Leo,
 
Tymechukia mlichotufanyia leo, na hatujapenda kabisa na acheni kujiamini sana
 
Wajinga walimuona slaa hana akili Leo hii wanajutia na kwa taarifa yao muwape na wajue kuanzia Leo,
Lowasa hawezi kufanya kazi za kiitifaki ambazo lazima rais azifanye yeye kama yeye mfano,
1, kuhutubia bunge,
2,kuhutubia MIKUTANO ya kidiplomasia ya kimataifa,
3, kuhutubia sherehe za muungano na uhulu,
4,sherehe za majeshi na kutoa kamisheni
5, mikutano ya ki taifa
Haya ni majukumu ya rais KIITIFAKI,
He hizi dakika 5 zake anafikiri nani atampa nchi?
Akapumzike tu tunamshukuru kwa kushiriki,
Mimi napenda kumupongeza lowassa kwan wamewashitua serekali kwamba waache kubweteka na kutowachukulia hatua Kali majinzi kama lowassa. hatimaye hela yalizoiba yakanunua chama changu .inauma sana lakini
 
Ukawa hawawezi kukubali mambo ya live kwa sababu zifuatazo
1.mgombea hazungumzi zaidi dakika 5,hii inashusha morali ya wafuatiliaji walio majumbani.
2.Watu wanawaza kupiga tu hela za mzee eanajua hawezi kushinda kwa hiyo hawajihangaishi kufanya mambo kusayansi

Ukweli wanajua hakuna MTU atakayempa nchi mtu ambaye hawezi kuhutubia bungeni au MIKUTANO ya kidiplomasia, nawapongeza chadema maana wasinge mchukua hizi pesa za kifidadi xisingerudi kwenye mzunguko,watu wa itifaki hawawezi kukubali ujinga kama huo,
Wamempa nafasi ya kutosha ameshidwa KUONYESHA uwezo wake wafanyeje,
 
Back
Top Bottom