Membe, Lowassa, Makamba, Mwigulu OUT! Tano bora hii hapa...

Membe, Lowassa, Makamba, Mwigulu OUT! Tano bora hii hapa...

Status
Not open for further replies.
Kama ni maoni tu haina shida
nilifikiri umethibitisha hafai

Mtazamo wangu ni kwamba huyo jamaa ni bomu na hafai kabisa kuwa rais wa Tanzania.

Afadhali hata Agustino Mahiga kuliko huyu Agustino Ramadhani.
 
Let wait for confirmation, unconfirmed always confusing.
 
Fanyeni kazi ya Sheikhe Yahaya kadri muwezavyo, ila mwisho wa siku mje na rais wangu, huyu si Mwingine ni John Pombe Maghufuli.
 
hata huruma hawana wanakata tu eeh maana hakuna jinc

tulisema....wakikaidi kufuata kanuni na kama hawakidhi vigezo tulivyojiwekea wakatwe tu naam, maana sasa hakuna jinsi ni kuwakata tu... na mi nadiriki kusema hakuna jinsi... wakatwe tu, sasa tufanyeje wananchi hawatatuelewa tusipowakata, wakatwe tu!
 
Kwa vyovyote watamuweka Mwanamke (at least mmoja - Amina/Asha) na Mzanzibari (at leat mmoja - Bilali/Agustino). Hao watatu wengine ni guess work


wote hao hawezi kuisandia .
 
Uhakika kabisa makamu wa rais na waziri mkuu waliopo madarakani wao huwa hawakatwi so mnaweza otea hao watatu waliobaki
 
Babu yangu alishaoteshwa kuwa Mgombea atakuwa Jaji Agustino na mwenza atakuwa Asharose!
 
Vyovyote iwavyo. Lakini mgombea wa CCM (soma rais wa Tanzania) ni jaji Ramadhani na makamu wa rais ni Asha Rose Migiro. Makongoro atakuwa waziri mkuu au katibu mkuu wa CCM. Hii ni habari ya uhakika na sio tetesi

hamna mu Tanganyika atakaye kubali atawaliwe na rais kutoka zanzibar.fikra za CCM wanataka Jaji ndo apeperushe bendera ya CCM ili kulinda muungano bt kumbuka kuna mgogoro mingi kwenye muungano ambayo Upinzani watatumia kama credit kwnye kampani.hvyo CCM itajilinda kwa hilo kwa kumuweka mgombea ktka Tz bara na jaji atakuwa mgombea Mwenza. Sioni nafasi ya Asha labda atakuwa P.M.haya yote ni only if ukawa hatutapita.
 
Mahiga ni msukuma mwenzio
binafsi sioni tofauti kubwa ya Ramadhan na Mahiga

Hmm...huyo Mahiga ni Msukuma kweli?

Siyo mtu wa Iringa huyo?

Halafu huyo Ramadhani eti hana maono yake ya wapi anapotaka kuipeleka Tanzania.

Eti anasubiri kwanza ilani ya CCM.

Really?

Bogus kabisa.
 
Kama unataka Rais wako kampigia kura wewe na mke wako..

tarehe 12 utapata majibu maana hata kusoma alama za nyakati haujui ,hauoni kwa miaka kama 2 magufuli anaandaliwa au umeanza kufatili haya mambo baada ya msimu?
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom