Membe, Lowassa, Makamba, Mwigulu OUT! Tano bora hii hapa...

Membe, Lowassa, Makamba, Mwigulu OUT! Tano bora hii hapa...

Status
Not open for further replies.

G Sam

JF-Expert Member
Joined
Apr 20, 2013
Posts
12,463
Reaction score
39,891
Kutoka CC ya CCM nimedokezwa kuwa tano bora itakayopelekwa halmashauri kuu ya taifa CCM hii hapa
1) Jaji Augustino Ramadhan
2) Asharoze Migiro
3)Dr. Mohamed Gharib Bilal
4) Mizengo Pinda
5) Makongoro Nyerere

Hizo ni tetesi na sina uhakika nazo ila nimemegewa kutoka jikoni!
 
Hata upewe mama yake na bibi yake tetesi kama wamekutuma kupima upepo wambie rais wetu ni lowasa Mtikila amwandalie kadi
 
Kutoka CC ya CCM nimedokezwa kuwa tano bora itakayopelekwa halmashauri kuu ya taifa CCM hii hapa
1) Jaji Augustino Ramadhan
2) Asharoze Migiro
3)Dr. Mohamed Gharib Bilal
4) Mizengo Pinda
5) Makongoro Nyerere

Hizo ni tetesi na sina uhakika nazo ila nimemegewa kutoka jikoni!
Pole sana...
 
Kutoka CC ya CCM nimedokezwa kuwa tano bora itakayopelekwa halmashauri kuu ya taifa CCM hii hapa
1) Jaji Augustino Ramadhan
2) Asharoze Migiro
3)Dr. Mohamed Gharib Bilal
4) Mizengo Pinda
5) Makongoro Nyerere

Hizo ni tetesi na sina uhakika nazo ila nimemegewa kutoka jikoni!

Bora huyo wa kwanza ,huyo wa pili tunajiandalia another Bi Mkora.
 
Kutoka CC ya CCM nimedokezwa kuwa tano bora itakayopelekwa halmashauri kuu ya taifa CCM hii hapa
1) Jaji Augustino Ramadhan
2) Asharoze Migiro
3)Dr. Mohamed Gharib Bilal
4) Mizengo Pinda
5) Makongoro Nyerere

Hizo ni tetesi na sina uhakika nazo ila nimemegewa kutoka jikoni!
kama ndio hivyo, tatu bora watakua
Augustino, Asha na Mako
 
Hapo ni makongoro tu anafaa,mengine yale yale tu. Jaji,ameshuhudia maoni ya wananchi yanachakachuliwa amekaa kimya,leo hii awe rais.thubutu.
Bora huyo wa kwanza ,huyo wa pili tunajiandalia another Bi Mkora.
 
  • Thanks
Reactions: DSN
Kwa vyovyote watamuweka Mwanamke (at least mmoja - Amina/Asha) na Mzanzibari (at leat mmoja - Bilali/Agustino). Hao watatu wengine ni guess work
 
Kutoka CC ya CCM nimedokezwa kuwa tano bora itakayopelekwa halmashauri kuu ya taifa CCM hii hapa
1) Jaji Augustino Ramadhan
2) Asharoze Migiro
3)Dr. Mohamed Gharib Bilal
4) Mizengo Pinda
5) Makongoro Nyerere

Hizo ni tetesi na sina uhakika nazo ila nimemegewa kutoka jikoni!

Uko sahihi kasoro hiyo namba 5. Anayekamilisha orodha ni
5. Prof Mark Mwandosya
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom