Membe, Lowassa, Makamba, Mwigulu OUT! Tano bora hii hapa...

Membe, Lowassa, Makamba, Mwigulu OUT! Tano bora hii hapa...

Status
Not open for further replies.
Anatajwa kuwa ni msaliti coz aliwahi kuhama chama.Pia fomu za Urais zimeweka kipengele hicho.

Wasaliti wote wanaandaliwa na CCM kwa hiyo hawawezi wakamuita mwenzao msaliti wakati wenyewe ndio wanaofanya kazi ya kuwaandaa wasaliti labda kama kawasaliti kwa kukataa kushirikiana nao katika suala la kuandaa wasaliti.
 
Hiyo namba mbili haiwezi pewa kwa sababu tu issue ya gender kuwa na mashiko zama hizi,safari hii tunataka mtu mwenye maarifa mengi ya kuisogeza nchi hii mbele kiuchumi, akikosekana ndani ya ccm tutakwenda kumtafuta nje ya ccm.
 
Mkuu kuna Uzi nimeleta humu wa mtia nia potential aliyeongezewa ulinzi n vitu halisi sio dhahania mkuu
mkuu mbona mgombea wako ulisema anatoka bara?lakin kwenye hiyo list amewekwa no 5
 
Siku zinaposonga naanza kukuona G Sam unapoteza Integrity yako. Piga ua kwenye best 5 hawezi kukosa kijana Kati ya Mwigulu Au Makamba halafu kwa taarifa yako huyo Ramadhani hata kwenye best 5 hayumo.
Nakubaliana na wewe Mkuu
 
mkuu mbona mgombea wako ulisema anatoka bara?lakin kwenye hiyo list amewekwa no 5

Mkuu sio mgombea wangu huyo ndiye chaguo la kuzika mtandao ,
Pia hizo ni namba tu zisikuchanganye mkuu
 
Mambo ya tetesi hayana nafasi, ngoja tusubiri muda muafaka ukifika mambo yote yatawekwa hadharani.
 
Yaani hiyo orodha yako ni dhaifu sana
  1. Jaji Augustino Ramadhani bado ana mgogoro wa kikatiba. Yes ni mzanzibari, ila sifa za kugombea Urais hana
  2. Asha Rose, yes ana sifa. But is too early for our country to be under Beijing regime. Pia ni Muislam hivyo dhana ya kubadilishana baina ya waislam na wakristo itakuwa haijatendewa haki yake.
  3. Bilal ni kiongozi dhaifu kupita maelezo. Hata kuongea hajui sijui tutakuwa na Rais wa aina gani. Pia kitendo cha kuungana na fisadi Lowasa kinampunguzia credibility.
  4. Pinda ndo kabisaaa! Hafai hata kidogo. Ni mkurupukaji na mtu mwenye maamuzi mabovu
  5. Makongoro ni mropokaji na mtu mwenye visasi. Pia nyenendo zake nje ya uongozi zina mashaka. Pia uamuzi wake wa kukimbia CCM na kwenda upinzani kunaweza kumpunguzia alama

Lizabuni ngoja nikujibu kidogo.
1/AUGUSTINO RAMADHAN (Jaji mkuu mstaafu, Mzanzibar mkristo, hiyo tu inatosha kamati kuu kumpitisha, mengine wanaCCM wa NEC na mkutano mkuu wataamua kwa kura)

2/GHARIB BILAL(Makamu wa rais, na pia mzanzibar) Hiyo pekee inatosha kupendekezwa na kamati kuu, mengine wanaCCM wataamua kwa kura.

3/MIZENGO PINDA(Waziri mkuu wa sasa) hiyo pekee inatosha, mengine wanaCCM wataamua.

4/ASHAROSE MIGIRO(Ni mwanamke anawazidi wanawake wengine wanaogombea) mengine wanaCCM wataamua kwa kura.

5/MAKONGORO NYERERE(MwanaCCM imara mwenye msimamo imara, kivuli cha baba yake) mengine wanaCCM wataamua kwa kura.

6/BENARD MEMBE(Chaguo rasmi la Familia ya Kikwete)

7/EDWARD LOWASSA(Chaguo la wanaCCM wengi)
 
Last edited by a moderator:
RAIS ATATOKA KWENYE HAWA SASA HIVI CCM WANAPIMA UPEPO KUONA NANI ANAKUBALIKA HILI WASITUMIE NGUVU NYINGI KUMUUZA KWA WANANCHI KATIKA UTUMISHI WAKE YAANI WANANCHI WAWE WANAMFAAMU,
1,magufuli
2,mwandosya
3,jaji ramadhani
 
yaani hiyo orodha yako ni dhaifu sana
  1. jaji augustino ramadhani bado ana mgogoro wa kikatiba. Yes ni mzanzibari, ila sifa za kugombea urais hana
  2. asha rose, yes ana sifa. But is too early for our country to be under beijing regime. Pia ni muislam hivyo dhana ya kubadilishana baina ya waislam na wakristo itakuwa haijatendewa haki yake.
  3. bilal ni kiongozi dhaifu kupita maelezo. Hata kuongea hajui sijui tutakuwa na rais wa aina gani. Pia kitendo cha kuungana na fisadi lowasa kinampunguzia credibility.
  4. pinda ndo kabisaaa! Hafai hata kidogo. Ni mkurupukaji na mtu mwenye maamuzi mabovu
  5. makongoro ni mropokaji na mtu mwenye visasi. Pia nyenendo zake nje ya uongozi zina mashaka. Pia uamuzi wake wa kukimbia ccm na kwenda upinzani kunaweza kumpunguzia alama

endelea! Kwa staili hiyo utamaliza kuchambua wote bila kupata mgombea.
 
Lizabuni ngoja nikujibu kidogo.
1/AUGUSTINO RAMADHAN (Jaji mkuu mstaafu, Mzanzibar mkristo, hiyo tu inatosha kamati kuu kumpitisha, mengine wanaCCM wa NEC na mkutano mkuu wataamua kwa kura)

2/GHARIB BILAL(Makamu wa rais, na pia mzanzibar) Hiyo pekee inatosha kupendekezwa na kamati kuu, mengine wanaCCM wataamua kwa kura.

3/MIZENGO PINDA(Waziri mkuu wa sasa) hiyo pekee inatosha, mengine wanaCCM wataamua.

4/ASHAROSE MIGIRO(Ni mwanamke anawazidi wanawake wengine wanaogombea) mengine wanaCCM wataamua kwa kura.

5/MAKONGORO NYERERE(MwanaCCM imara mwenye msimamo imara, kivuli cha baba yake) mengine wanaCCM wataamua kwa kura.

6/BENARD MEMBE(Chaguo rasmi la Familia ya Kikwete)

7/EDWARD LOWASSA(Chaguo la wanaCCM wengi)

magufuli ndo mtu sahihi kwa wakati huu ndani ya ccm na nje ya ccm
 
RAIS ATATOKA KWENYE HAWA SASA HIVI CCM WANAPIMA UPEPO KUONA NANI ANAKUBALIKA HILI WASITUMIE NGUVU NYINGI KUMUUZA KWA WANANCHI KATIKA UTUMISHI WAKE YAANI WANANCHI WAWE WANAMFAAMU,
1,magufuli
2,mwandosya
3,jaji ramadhani

Makongoro ndio mwenye guts kati ya wote hao.hao wote wamechemsha ndani ya system iliyopo hawana jipya.
 
  • Thanks
Reactions: DSN
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom