Jamani huyu Hamadi Rashid naona sasa anakwenda mbali na kuwafanya watanzania vilaza. Ukiangalia sentensi zake nyingi yeye anazungumza kana kwamba matatizo makubwa yapo Tanzania bara tuu. Katika mdaharo wa ITV alisema kuwa kuna mtu mmoja alificha jina lake la kiislamu ndio akachaguliwa. Hivi inaingia akilini kweli kuwa watanzania hatujuani nani ni dini gani anafuata mpaka tufuate majina? Nadhani huyu jamaa ana matatizo ya kimtazamo na ni mtu wa kusikiliza majungu ya kijiweni...
Jamani huyu Hamadi Rashid naona sasa anakwenda mbali na kuwafanya watanzania vilaza. Ukiangalia sentensi zake nyingi yeye anazungumza kana kwamba matatizo makubwa yapo Tanzania bara tuu. Katika mdaharo wa ITV alisema kuwa kuna mtu mmoja alificha jina lake la kiislamu ndio akachaguliwa. Hivi inaingia akilini kweli kuwa watanzania hatujuani nani ni dini gani anafuata mpaka tufuate majina? Nadhani huyu jamaa ana matatizo ya kimtazamo na ni mtu wa kusikiliza majungu ya kijiweni...
guys I for one have visited that wall post and all there is to it is full of hatred and cynicm(sp) there is a tug of war for zanzibar and mainland ndoa, there is a lot of religious defence, I would have wanted to ask Jussa if the 'mdahalo' was for showing Mbowe's fikra ndogo they think he has why do they want to unite with CDM while singing CCM tunes ?? CDM shouldn't be wavered by these less than a mils people who think they got it all and publicly insult everyone in the mainland by hateful name calling, I do remember reading the guardian on sunday with excerpt(sp) of Jussa's link with Makamba J and how there was unwritten agreement of no namecalling btn two parties of which Lipumba broke somewhere..I honestly hope those who aren't for CDM and are in CDM should exit so the party can be, its not a healthy sign I see @ tht wall dialogue, someone also interfered(sp) and tried to cool everyone down in the name of they were all 'muslim' I end this by saying Zitto,Zitto,Zitto..how many times did I call ur name ??? Speak now and hit the door OR forever keep ur silence..guys..the writing is on the wall..God Bless Tanzania...Kuna watu they never be objective in life eti vigogo wawili wamejito CDM n wafuasi SO WHAT?
Get it. You don't have discuss issues in here if your analytical capacity is this low!
jussa zaidi ya unavyomfahamu! Guardian on sunday printed his expose which he has never argued against..true colors will be shown when people vie for posts..I just don't like what am readingSitaki kuamini kuwa Jussa mwenye ambaye simfaham vizuri lakini ni kiongozi mwenye influence kubwa ndani ya
CUF anaweza kuongea hii.What's the difference between his mind inclination to a local class 7 folk in Msanga kisarawe?
This is too low,tell me this is someone else!
If this is true then CUF has a lot of strings to pull first!
you betcha!nimetembelea wall ya ismail jussa nimeshtushwa sana na comments za fb fans wake ambao ni wazanzibari tupu.. Hakika wa zenji ni wabanguzi na wadini, wanatuita wabara michogo..
Kweli kuna kitu kinapikwa na cuf, na mda siyo mrefu kitaiva.
Proffesional DJ indeed, before our mighty mr P was 'discovered' he was doing a very non existance job in the middle of nowhere, he had never ever, hold an office posn, his first job was safeguarding party's interest, in ths job u don't manage anyone and u just ensure everyone has a party card and inform or alert the party of any kiongozi where u r who is going ndivyo sivyo, to me this is just a ceremonial post coz it was wiped off immediately with multipartism..our excellency's second job was party secretary somewhere where civilazation(sp) is still crawling...in ths job he more or less was receiving party big shots na kuratibu shughuli chache za chama maana hapo ni wilayani...now from rags to minister....its beTter our prof DJ has people reporting into him and ability to hire and fire, make decisions on his own,manage his budgets the works"PEOFFESSIONAL DJ"......hii imanikumbusha aliyepindua serikali ya MADAGASCAR.....kumbe bwana Mbowe ni proffessional katika hii fani...ooh thats great and new vocabullary to me
Jussa ni ***** jingine tu..sasa yeye anaweza kujifananisha na mbowe?leave alone kwenye siasa..Kimasiha Jussa ni kama house boy tu kwa Mbowe
ma.ta.ko yako, Lissu yupo kama walipo guests wengine kwenye hadhara hiyohuu mdahalo unawahusu hamad na mbowe sasa lisu kimempeleka nini huko? Au anajua mbowe hamwezi hamadi ili amsaidie? Mbona mwenzake hajaomba msaada wa duni au miraji?
Madeleine Albright former US sec of state ,
alitumia just her name kumbe ni PHD holders
Condoleezza Rice
alitumia just her name kumbe ni PHD holders
Thomas Woodrow Wilson
The 28th President of the United States, his name was't preceeded by Dr. though had a PHD
Mandela , the same
Nyerere , the same
CUF wanasema shaka za kidini zipo, na anotelea mfano kuwa yeye HR na Ndesa waliwahi kuzungumzia kasumba ya udini wa kikristo-chadema,
HR anasema mbopwe awashirikise wapinzani wote na wawekeane taratibu atakayekiuka wamfukuze
hata mimi natumia jina langu tu ingawa ni PHD holder, Dr.KipipiliMadeleine Albright former US sec of state ,
alitumia just her name kumbe ni PHD holders
Condoleezza Rice
alitumia just her name kumbe ni PHD holders
Thomas Woodrow Wilson
The 28th President of the United States, his name was't preceeded by Dr. though had a PHD
Mandela , the same
Nyerere , the same
Kheeee heeeee heee... Kwani huyu bw. aliacha fani yake?
Ismail Jussa: "Geoffrey, ukiwa shabiki wa Chadema una haki ya kuwa na mtazamo wako ulio tofauti na wangu. Kwa wewe Chadema kuniita mimi CUF muongo wala hainipi shida. Yeyote aliye mkweli kwa nafsi yake anaona jinsi Mbowe alivyo mtupu! After all, ungetegemea nini kutoka kwa professional DJ?"