Mdahalo kati ya Freeman Mbowe na Hamad Rashid ITV

Mdahalo kati ya Freeman Mbowe na Hamad Rashid ITV

swali kwa viongozi wote wanampango gani wa kuadress elimu ya uraia??
 
Kuna muuliza swali kasema CHADEMA ni chama cha Kikatoliki.........M/Kiti kamkatisha huyu dada
 
Embu wekeni uswahiba kwa kutupatia username na password ya ITV stream kwa alienayo ,ahsanteni japo muniwekee kwenye PM ikiwa hapa itakuwa noma.
 
Inakuaje Vidonda vya Uchaguzi vinavuruga Muungano wenu Bungeni?????
 
ushirikiano ushirikiano , ndo jambo muhimu katika bunge la JMT
 
Viongozi wa vyama wanazungumziaje kuhusu muungano? linakuwa blocked
kwenye katiba, wana mkakati gani ikiwa ccm watakataa na je 2015 kama katiba haijabadilishwa watashiriki uchaguzi?
 
Muungano haujawa Adressed na viongozi hawa wa Upinzani........................M/kiti kaua...du inaonekana Wenyeviti wa jinsia ya Ke ni madikteta
 
swali la waliokufa 2001 linakuwa blocked.
maswali yanatakiwa yawe uchaguzi> matokeo > ushirikiano bungeni
 
mzee mmoja anauliza, watashiriki uchaguzi pamoja na hii katiba mbovu? kama ccm wasipotaka katiba mpya, je mnatuandaaje?
 
Kama CCM watachomoa kuhusu katiba mpya wao wanatuandaa tufanye nini na je wataingia kwenye uchaguzi ujao na katiba hii hii???????
 
Back
Top Bottom