Mchungaji Anthony Lusokelo apinga ndoa za mke mmoja

Mchungaji Anthony Lusokelo apinga ndoa za mke mmoja

Wachungaji wa aina hii ni hatari sana kwa vizazi vijavyo tuungane tuwapige vita... vita vile vilivyo vizuri kuepusha waamini kutupwa motoni
wanaume ni wachache kuliko wanawake, fikiria kama mama yako asingepata mume wa kumuoa ingekuweje kwako leo. mbegu za kiume ni nyingi mno mke mmoja haziwezi, mungu sio mjinga hivyo. Lusekelo yuko sahihi 100%. Hata kuku, ng'ombe na wanyama wengine wanalifahamu hilo kasoro wewe tu. ndiyo maana utahitaji beberu moja kwa majike 20 lakini sio jike moja kwa mabeberu 20 utakuwa huna akili ukifuga mbuzi wako kwa jinsi hiyo.
 
Huyu si MCHUNGAJI ni mwizi flani tu huyu!

Hata kipindi fulani uliwahi kutokea mgogoro wa KUCHINJA huko kanda ya ziwa, yeye anayejiita mchungaji alikuwa upande wa WAISLAM kwamba ndio wenye haki ya kichinja wanyama!!

Ni msaka tonge na sijui anatumia Maandiko fani mpinga kristo huyu!!
nabii Suleiman alikuwa na wake wangapi? Lusekelo ni jembe.
 
Mbona huyu mtu anaye mpost mchungaji kama vile ana beef naye. Acha kukebehi MCh. Tumekuchoka Post issues zako achana na watu wa mungu utapata laana
 
Too much kila kukicha www na antonny in a Boer kuweka bambi na mtu wa mungu akiharibikiwa www unapata nini? Acha siasa tired
 
Hivi kuna wakati Mungu ALIJIFANYA haoni. Loh ni Mungu gani huyo atakuwa na mapungufu hayo? Kuna manabii waliokuwa wazinzi? Mchungaji yupo more correct than words could put it.
 
Huyu anatumika na wanaomtumia wanajua malengo yao ni yapi wapi babu wa Loliondo teh
 
huu ni ukweli mchungu hasa kwa waafrika wenye kuiga mambo ya kizungu!!!

sisi tuliobaki kwenye dini zetu asilia,tunalijua hili na ndo mana tunatekeleza kwa vitendo!

cc-#Kakulu
 
Hiyo hapo.
Mchungaji kasema hayo kwenye ibada ya leo. Huyo ndo mzee wa upako.
View attachment 433450
Namuunga mkono asilimia zote!hivi tukisema leo hii kila mwanaume awe na mwanamke mmoja tu,je waliobaki watahudumiwa na nani?hapa kwenyewe tayari kuna waislamu wameoa mke zaidi ya mmoja lakini bado wanawake wanabaki bila waume!wakristu pia wa mke mmoja pia wanamichepuko lkn bado wanawake wenabaki kuwa wengi,Pia ni kweli wanawake siku hizi wamekuwa jeuri sana wanapenda kushindana na wanaume mwisho wa siku wanaangukia pua!Mzee wa upako hajawa mnafiki ktk hili!
 
Ameongea kweli, kwani Mungu hakuzuia kuoa wake wengi, ni utaratibu mzuri tu uliowekwa na wanadamu
Nyie ndio mitaji ya hawa matapeli wanatumia umbumbu wenu wa Neno la Mungu kuiitajirisha.

1 Timothy 3:12
1 Timothy 3:2
Titus 1:6
Verse Concepts
namely, if any man is above reproach, the husband of one wife, having children who believe, not accused of dissipation or rebellion.
1 Timothy 3:2
Verse Concepts

An overseer, then, must be above reproach, the husband of one wife, temperate, prudent, respectable, hospitable, able to teach,

1 Timothy 3:2
Verse Concepts

An overseer, then, must be above reproach, the husband of one wife, temperate, prudent, respectable, hospitable, able to teach,
 
Mungu aliumba Adamu na hawa(yaani wanawake wengi)that is Mme 1 na wake wengi,natania tu.
 
Ni mipango ya watu tu,hakuna andiko linasema oeni mke mmoja tu

(Yohana 8:28) Yesu alipoulizwa kuhusu ndoa, alisema hivi: “Yeye aliyewaumba hao kutoka mwanzo aliwafanya mwanamume na mwanamke na kusema, ‘Kwa sababu hiyo mwanamume atamwacha baba yake na mama yake naye atashikamana na mke wake, na hao wawili watakuwa mwili mmoja.”—Mathayo 19:4, 5.

“Kila mwanamume na awe na mke wake mwenyewe na kila mwanamke awe na mume wake mwenyewe.” (1 Wakorintho 7:2)
 
Back
Top Bottom