Mchungaji Anthony Lusokelo apinga ndoa za mke mmoja

Mchungaji Anthony Lusokelo apinga ndoa za mke mmoja

Ni mtazamo wake tu,amezungukwa na wanawake wengi ni wazi na dhahiri kuwa kama binadamu kuna wakat anataman angeongeza wapili,lazima atuandae kisaikolojia ili hata akifanya hivo tuseme alishasema lkn
Noma sana ,kuna watu wanajua kufocus!
 
Kwakweli wanawake hii kuolewa mmoja wanasumbuaa!!
Hata ndoa zetu za asili kabla ya hizi imani kuja tulikuwa tunaoa wake kibao tu....na walikuwa na adabu sana
 
Mganga njaa Tu huyo Kama anataka kuongeza aongeze kwa yake Na Si kukashifu misingi ya iman
 
Wengi wenye mke mmoja michepuko kibao nyuma yao. Afadhali Mchungaji ameongea ukweli japo ni mchungu.
Hata nyie wenye wake wengi lkn bado mnatembea na vimada nje sasa cjui ni ugonjwa kichwani na wapo waisalamu wenye mke mmoja na wanaeshimu wake zao na hawana shida ya mke mwingine ni tamaa tu ya mwili na akuma mwanamke asiye na tatizo akakubali kua mke wa pili kwa dunia ya leo
 
Ila ingekua video yake yenye speech yote ingekua conformed mana labda alikua anataka tilia mkazo jambo fulani kuonyesha ndoa za wake wengi uko upande wa pili na kuto eshimika kwa mwanamke
 
Kuna uzi upo humu eti why watu maarufu wakikaribia kufa huslim na kuwa waislam?
Now mchungaji na yeye anatafuta kaupenyo akimbilie njia ya haki pengine amepewa maono ya kurest in peace labda!
 
Inawezekana mtoa uzi ndiyo hakuelewa. Ilipaswa atwambie chanzo cha Mch. Kusema hivyo.
 
d4c256dd0b057779c3dcb467de1bb946.jpg
 
There comes a time when the truth must be said. And, truly, this one wife madness is not God's plan but wazungu made.
 
Ukweli upi sasa. Hakuna ukweli wowote hapo.

"Basi kwa habari ya mambo yale mlioandika, ni heri mwanamume asimguse mwañamke. Lakini kwa sababu ya zinaa kilà mwanamume na awe na mke wake mwenyewe, na kila mwanamke na awe na mume wake mwenyewe." 1KOR 7:1-2.

Mungu alimuumbia Adamu mke mmoja (Hawa), Mungu alikuwa ana uwezo wa kumuumbia zaidi ya huyo mmoja, ila hakufanya hivyo, kwa kuwa alijua Adamu ana moyo mmoja.

Huyu "anayejiita" mchungaji halafu anapotosha Neno la Mungu ni hatari sana. Tuchukue tahadhari!


Hizo aya zote ulizoweka hazijabatilisha ndoa ya wake wengi.

Daudi alikuwa na wake wangapi?

Napenda uelewe kuwa ndoa za wake wengi ni "solution" ya tatizo kubwa sana lililopo duniani sasa hivi, sikiliza:

 
Absolutely fake pastor..
Kama anashindwa kujua aliyepanga utaratibu wa ndoa Kibiblia huenda hajui hata anachofundisha,anasikitisha sana na wanaomfuaata wanatia huruma kama hawajastuka bado.
Juu ya hili haihitaji hata akili kuumia kuubaini uongo na uwakala wa MTU.
 
Back
Top Bottom