Mchungaji Anthony Lusokelo apinga ndoa za mke mmoja

Mchungaji Anthony Lusokelo apinga ndoa za mke mmoja

Huyu si MCHUNGAJI ni mwizi flani tu huyu!

Hata kipindi fulani uliwahi kutokea mgogoro wa KUCHINJA huko kanda ya ziwa, yeye anayejiita mchungaji alikuwa upande wa WAISLAM kwamba ndio wenye haki ya kichinja wanyama!!

Ni msaka tonge na sijui anatumia Maandiko fani mpinga kristo huyu!!
 
Hiyo hapo.
Mchungaji kasema hayo kwenye ibada ya leo. Huyo ndo mzee wa upako.
View attachment 433450
Utamjuaje mpinga Kristo? 1.Kuhubiria watu vitu ambavyo yeye havifanyi .mfano;unahubiri watu waache uasherati wakati wewe ni mzinzi 2.Kuona mafundisho ya Biblia ni uongo.Hivyo kupinga ndoa ya mke mmoja kwa wakristo ni kusema kwamba kilichoandikwa na Biblia si sahihi.Waumini wa kanisa lake wajitafakari kama wapo mahali sahihi ili mwisho wasijutie muda wao.
 
Hapo mnajadiri kichwa cha habari tu..hamjui point zake za msingi ni zipi..
 
Huyu si MCHUNGAJI ni mwizi flani tu huyu!

Hata kipindi fulani uliwahi kutokea mgogoro wa KUCHINJA huko kanda ya ziwa, yeye anayejiita mchungaji alikuwa upande wa WAISLAM kwamba ndio wenye haki ya kichinja wanyama!!

Ni msaka tonge na sijui anatumia Maandiko fani mpinga kristo huyu!!
Yeye sio msaka tonge mna msemea maneno ambayo yeye hasemi kiongozi mzuri ni mwenye sifa ya standardization kwenye swala la kuchinja wakristo tunashoboka bure tuwaachie waislam wachinje kwakuwa sisi imani haitukatazi ila wao imani inawakataza sasa ili tuepushe ugomvi lazima tuwaachie
 
Yeye sio msaka tonge mna msemea maneno ambayo yeye hasemi kiongozi mzuri ni mwenye sifa ya standardization kwenye swala la kuchinja wakristo tunashoboka bure tuwaachie waislam wachinje kwakuwa sisi imani haitukatazi ila wao imani inawakataza sasa ili tuepushe ugomvi lazima tuwaachie
Huo ulazima unautoa wapi?

Na swala la wao kuruhusiwa au kutoruhisiwa sisi Wakristo linatuhusu nini!?
 
Lusekelo,Gwajima,Mwingira,kakobe,Joshua,Rwakatare etc ni wapiga deal.
Kuna bwana mmoja wa morogoro anajiita nabii, Kuna jirani yetu alimpigia simu ana hitaji maombezi alisema bila laki 2 haombei mtu.
Kumuona nabii tu utoe 5,000. Hawa viumbe huwa siwaamini kbs
 
Kama katika maandiko kunasehem yanasema nioe mwanamke zaidi ya mmoja basi sawa, ila kama hayasemi sitafanya hivyo,

Wala siishi kwa neno la mwanadam, Bali naishi kwa Neno la Mungu pekee.
 
Wachungaji wa aina hii ni hatari sana kwa vizazi vijavyo tuungane tuwapige vita... vita vile vilivyo vizuri kuepusha waamini kutupwa motoni
Nadhani kilichokukwaza hapa ni ukweli wa alichokisema huyo mchungaji. In practice watu wengi nowadays wana mke zaidi ya mmoja...
 
Ukweli upi sasa. Hakuna ukweli wowote hapo.

"Basi kwa habari ya mambo yale mlioandika, ni heri mwanamume asimguse mwañamke. Lakini kwa sababu ya zinaa kilà mwanamume na awe na mke wake mwenyewe, na kila mwanamke na awe na mume wake mwenyewe." 1KOR 7:1-2.

Mungu alimuumbia Adamu mke mmoja (Hawa), Mungu alikuwa ana uwezo wa kumuumbia zaidi ya huyo mmoja, ila hakufanya hivyo, kwa kuwa alijua Adamu ana moyo mmoja.

Huyu "anayejiita" mchungaji halafu anapotosha Neno la Mungu ni hatari sana. Tuchukue tahadhari!
Hayo ni maneno ya Paulo wala so maagizo ya mungu
 
Kinywa cha mtu hunena yaujazayo moyo wake! Pasi na shaka huyu tayari ana michepuko hvyo anatafta uhalali na support

To hell
 
Hiyo hapo.
Mchungaji kasema hayo kwenye ibada ya leo. Huyo ndo mzee wa upako.
View attachment 433450
Nimeifuatiliahii clip as per your comment, ni kweli ina yote uliyonukuu hapo juu. Ila hitimisho lake ni mwishoni mwa clip hii; isikilize vizuri.
Mind you, sio nia yangu kumtetea Mzee wa Upako wala kukubaliana na kila hoja yake. Kwa hapa sidhani kwamba alikuwa na maana hiyo uliyohitimisha.
Sikiliza clip hii hasa karibu na mwisho
 

Attachments

Back
Top Bottom