Mchungaji Anthony Lusokelo apinga ndoa za mke mmoja

Mchungaji Anthony Lusokelo apinga ndoa za mke mmoja

Uenda lusekelo kapungukiwa kitu kimoja tu kadi ya chama cha magamba
 
Ningekuwa mkristo hapa ningekuwa tayari nimeshaweka nukuu toka ktk injili (agano la kale na jipya) kuthibitisha kuwa mchungaji yupo wrong bali ndoa ktk taratibu za Mungu, toka enzi na enzi, ni mke mmoja. Pia ningemthibitishia hilo kupitia historia ya wema waliotangulia wanaosifika ktk injili kuwa walioa mke 1 tu na hakuna yeyote aliyeoa mke zaidi ya 1.
 
MPINGA KRISTO KAZINI!
ha ha ha mbona haraka? keshaanza kumhoji hata huyo aliyemtuma? ama kweli laana ya mungu si sawa na ya shetani. Kwa hiyo atakua kama munuo na yeye atunge biblia yake itakayosema wanaume maziwa,
 
Hapa mtapnga coz suala hili linawahus waislam.ila kaongea kwel m/ume mke m1 haiwezekan ndo mana Mungu aliliona hilo.Weny mke m1 michepuko kibao.Huwa namkubal san mzee wa upako

Wazee wa kugeuza maandiko matakatifu Na Maana ambayo MUNGU Ameiweka, siku yenu yaja...
 
Kuna bwana mmoja wa morogoro anajiita nabii, Kuna jirani yetu alimpigia simu ana hitaji maombezi alisema bila laki 2 haombei mtu.
Kumuona nabii tu utoe 5,000. Hawa viumbe huwa siwaamini kbs

Umekosea kwa kumtaja Prophet TB Joshua, certainly the Prophet is quite different and as a proof go through www.youtube.com/scoanvideos utajionea mwenyewe au www.emmanuel.tv na kama una ndugu yako aliye na cancer even stage four, sleep apnea, sickle cell accompanied with medical proof go there utapata free accommodation for a minimum of seven days free of charge and meals inclusive, wewe ni nauli yako tu. usipende ya kuambiwa na hakuna kupanda mbegu!! even if ndugu yako ni gay au lesbian here we term as if the person is possessed by a spirit man(gay) or spirit woman(lesbian) atarudi kwenye normal life. Kama hujui kimombo itabidi utafute mkalimani kwenye site sote hizo!
 
Ameongea sawa kabisa, bibilia haijasema kuoa mwisho mmoja, ila kwakuwa mmeshapandikizwa hilo basi huwezi kukubali wala kufuata. Ila ndoa yaruhusu kuoa mke zaidi ya mmoja. Wakristo wamekuwa wavivu sana kusoma bible, hutokanayo nyumbani hadi kanisani ikiwa imefungwa, au ipo kwapani, hadi ukiingia ibadani tena hadi mwongozaji ibada aseme fungua sehemu kadha mstari kadhaa ndiyo utasoma nakuoshia hapo hadi j2 ijayo. Kwa mfumo huu huwezi kujua maandiko kamwe. Kinachotakiwa nikubishana kwa hoja siyo kwasababu fulani kasema. Mzee wa upako hayo kayatoa kwenye bible, hayajatoka kwenye magazeti yakijamii.
 
Umekosea kwa kumtaja Prophet TB Joshua, certainly the Prophet is quite different and as a proof go through www.youtube.com/scoanvideos utajionea mwenyewe au www.emmanuel.tv na kama una ndugu yako aliye na cancer even stage four, sleep apnea, sickle cell accompanied with medical proof go there utapata free accommodation for a minimum of seven days free of charge and meals inclusive, wewe ni nauli yako tu. usipende ya kuambiwa na hakuna kupanda mbegu!! even if ndugu yako ni gay au lesbian here we term as if the person is possessed by a spirit man(gay) or spirit woman(lesbian) atarudi kwenye normal life. Kama hujui kimombo itabidi utafute mkalimani kwenye site sote hizo!
Ww jamaa una mambo ya ajabu sana. Hata sijashughulika kusoma maelezo yako ya kipuuzi.
Namzungumzia mtu ambaye yupo morogoro, ww unatamtaja mtu ambaye yupo Nigeria.
Nyie ndiyo mnaoscore dvn 0.
Pu....mba...fu siku nyingine usirudie kuniquote km hauna cha kuandika.
Tatizo ulizoea facebook. KARIBU JAMII FORUM.
Jiangalie sana, na usipende quote quote watu ovyo km hujui kilichoandikwa
 
Ameongea sawa kabisa, bibilia haijasema kuoa mwisho mmoja, ila kwakuwa mmeshapandikizwa hilo basi huwezi kukubali wala kufuata. Ila ndoa yaruhusu kuoa mke zaidi ya mmoja. Wakristo wamekuwa wavivu sana kusoma bible, hutokanayo nyumbani hadi kanisani ikiwa imefungwa, au ipo kwapani, hadi ukiingia ibadani tena hadi mwongozaji ibada aseme fungua sehemu kadha mstari kadhaa ndiyo utasoma nakuoshia hapo hadi j2 ijayo. Kwa mfumo huu huwezi kujua maandiko kamwe. Kinachotakiwa nikubishana kwa hoja siyo kwasababu fulani kasema. Mzee wa upako hayo kayatoa kwenye bible, hayajatoka kwenye magazeti yakijamii.

kweli kabisa unenayo ndoa ya mke mmoja na mume mmoja ni ujinga kabisa.kwani mume akiwa na michepuko yake anayoipenda na mke akawa na viburudisho vyake vya ziada vyenye ufundi tofauti tofauti kuna shida gani?mke mmoja na mume mmoja hakuna andiko la hivyo.
 
HAKUNA SEHEMU AMBAYO BIBLIA IMEANDIKA MWANAMUME AWE NA MKE MMOJA NA MWANAMKE AWE NA MUME MMOJA.
 
mahubiri ya hang over hayo. maana ustaarabu uliwekwa na watu na kama umekubalika basi yeye aanzishe wa kwake.
 
HAKUNA SEHEMU AMBAYO BIBLIA IMEANDIKA MWANAMUME AWE NA MKE MMOJA NA MWANAMKE AWE NA MUME MMOJA.
Je waijua Biblia vizuri?
je unapoisoma unaielewa?
sasa soma hapa then jibu maswali hapo juu rafiki

Mathayo 19:5 akasema, Kwa sababu hiyo, mtu atamwacha babaye na mamaye, ataambatana na mkewe; na hao wawili watakuwa mwili mmoja?

Marko 10:7 Kwa sababu hiyo mtu atamwacha babaye na mamaye, ataambatana na mkewe;

Waefeso 5:31 Kwa sababu hiyo mtu atamwacha baba yake na mama yake, ataambatana na mkewe na hao wawili watakuwa mwili mmoja.

JARIBU KUTAFAKARI MANENO NILIYOBOLD!! YANA MAANA GANI? UNAYAELWAJE? Barikiwa
 
Back
Top Bottom