Mchungaji Anthony Lusokelo apinga ndoa za mke mmoja

Mchungaji Anthony Lusokelo apinga ndoa za mke mmoja

Binafsi siku zote namtambua Antony Rusekelo kama mfanya biashara kwa kutumia neno la MUNGU. anasema hivo huku akijua fika kuwa yuko kinyume kabisa na biblia takatifu na huku yeye ni mkristo ( Kwa muonekeno wa nje)
Anaongea hivo ili wanaume wapenda wanawake au wadada ambao hawajaolewa wafurike kanisani ili ajikusanyie sadaka basi.
 
Hakuwa hivi huyu mchungaji. Nahisi amekengeuka na amemkosea Mungu ndio maana siku zinavyozidi kwenda anabadilika. Na bado atashangaza zaidi. Na inaonyesha kamchoka mkewe, kesho mtasikia ana mchepuko. Shetani yuko kazini. Muombeeni
 
Mbona kaongea vizuri, kwa kusema nature ya dume ni kuwa na majike wengi kwa kutoa mfano, angalia simba porini, simba dume mmoja unaweza kumkuta amezengukwa na simba majike 5, chui hivo hivo na wanyama wengine, kwamba logic ni dume mmoja anaprotect majike wengi, mwisho akaconclude kwamba na binaadamu ni hivo hivo
 
Back
Top Bottom