Mchezo wote nauelewa, Mangi ni msafi

Mchezo wote nauelewa, Mangi ni msafi

Si nimeyaonea wapi nilikuwepo, haya wewe ulitoa hata pua lako?

Chadema hawajawahi, mngekuwa na huo uwezo msingeacha mwenyekiti wenu mpaka sasa yupo jela..!!

Mange hayupo kushindana na Chadema, yeye yupo kuwaeleza wananchi kile ambacho viongozi wa Chadema mlivyo wasaliti na waongo..!!

Halafu mbona akimponda Samia mnakenua? Lakini akiwakosoa nyie mko juu kama moto wa kifuu kwanini??
Sasa mimi ningejitokeza vipi wakati maandamano yenu na Mange mliyafanyia chumbani kwenu!.

Mange ni sawa na tambara bovu, watafute hao wanaomchekea wapenda umbea uwaulize kwanini humchekea akimponda Samia!, mimi sio miongoni mwao.

Unaposema Chadema hawajawahi naona unaleta ubishi tu sasa, kama huniamini kamuulize AI.
 
Sasa mimi ningejitokeza vipi wakati maandamano yenu na Mange mliyafanyia chumbani kwenu!.

Mange ni sawa na tambara bovu, watafute hao wanaomchekea wapenda umbea uwaulize kwanini humchekea akimponda Samia!, mimi sio miongoni mwao.
Ungejitokeza wapi na ikiwa ulibana ndani unaogopa risasi..!!

Hiko ndio kinachowafanya wananchi wagons kutoka mkiitisha maandamano yenu..!!

Mbowe alijaribu maandamano ya ukuta hata nyie wafuasi wake mkabana pumb kama sio nyie 😹
Hamuaminiani hadi wenyewe kwa wenyewe..!!

Mange ni li dude li kuubwaaa hilo weka akilini.
Kipindi cha jiwe aliwafanyisha usafi jeshi nchi nzima..!!

Hata maombelezo ya juzi si umeona gari za policcm zilivyojaa mitaani. Haya nyie mlifanikiwa lipi?

Mumshukuru sana Lissu na Heche kwa kuwasaidia kuwarudisha wananchi sasa hivi, lakini huyo Lema kashatibua na msipomtoa mtabaki peke yenu na sasa hivi chadema mnasaidiwa pesa na wananchi..!! Kazeni fuvu muone
 
Ntaeleweka vibaya Ila Nataka kuwaeleza pamoja na kwamba mi na mangi ni maji na Mafuta

Ila TISS wamefanikiwa kuwagawa CHADEMA kwa kuwatumia baadhi ya wanaharakati kuwafarakanisha bila kujua

Kwa sasa harakati zimekuwa ni nani karipot wa kwanza , nani anatumia maneno makali nani anaonesha misimamo hata Kama ni ya kipuuzi

Suala la Mangi wamemsingizia hahusiki kabisa na kumpeleka Mkuu wa xxxx kwa Mgwai, alompelekea ni mtu wa nyumba ya xxxx ambaye mwaka ***** alifanikisha jambo!

Chadema muwe makini sana, si kila taarifa mnayopokea mrushe mtandaoni

Alafu Taasisi ijifunze ku address issues za chama kupitia formalities Siyo kila mwana harakati ni msemaji wa Chama

Soma pia

Nasikia na wewe ni ccm damu damu
 
Ungejitokeza wapi na ikiwa ulibana ndani unaogopa risasi..!!

Hiko ndio kinachowafanya wananchi wagons kutoka mkiitisha maandamano yenu..!!

Mbowe alijaribu maandamano ya ukuta hata nyie wafuasi wake mkabana pumb kama sio nyie 😹
Hamuaminiani hadi wenyewe kwa wenyewe..!!

Mange ni li dude li kuubwaaa hilo weka akilini.
Kipindi cha jiwe aliwafanyisha usafi jeshi nchi nzima..!!

Hata maombelezo ya juzi si umeona gari za policcm zilivyojaa mitaani. Haya nyie mlifanikiwa lipi?

Mumshukuru sana Lissu na Heche kwa kuwasaidia kuwarudisha wananchi sasa hivi, lakini huyo Lema kashatibua na msipomtoa mtabaki peke yenu na sasa hivi chadema mnasaidiwa pesa na wananchi..!! Kazeni fuvu muone
Mange ni lidude likuubwa mtandaoni!

Field ni kadude kadoogo.

CDM ina matawi mpaka vijijini huko ambapo Mange hata hajulikani!.

Kama kumuamini sana aanzishe chama chake cha siasa.
 
Mange ni lidude likuubwa mtandaoni!

Field ni kadude kadoogo.

CDM ina matawi mpaka vijijini huko ambapo Mange hata hajulikani!.

Kama kumuamini sana aanzishe chama chake cha siasa.
Hiyo ilikua zamani sasa hivi utandawazi hadi huko bush wanamjua Mange ni nani nchi hii..!!

Magu alikua halali sababu ya Mange na Samuya vivyo hivyo halafu unaongea nini wewe??

Chadema mkubali tu Mange kasaidia kuwarudisha mchezoni na Chadema bila wanaharakati aina ya Mange hamtoboi sababu mlishavunja mioyo ya wananchi kwa tamaa zenu za kufika bei..!!

Mpo km malaya hamna misimamo kabisa ukimtoa Lissu na Heche..
 
Ntaeleweka vibaya Ila Nataka kuwaeleza pamoja na kwamba mi na mangi ni maji na Mafuta

Ila TISS wamefanikiwa kuwagawa CHADEMA kwa kuwatumia baadhi ya wanaharakati kuwafarakanisha bila kujua

Kwa sasa harakati zimekuwa ni nani karipot wa kwanza , nani anatumia maneno makali nani anaonesha misimamo hata Kama ni ya kipuuzi

Suala la Mangi wamemsingizia hahusiki kabisa na kumpeleka Mkuu wa xxxx kwa Mgwai, alompelekea ni mtu wa nyumba ya xxxx ambaye mwaka ***** alifanikisha jambo!

Chadema muwe makini sana, si kila taarifa mnayopokea mrushe mtandaoni

Alafu Taasisi ijifunze ku address issues za chama kupitia formalities Siyo kila mwana harakati ni msemaji wa Chama

Soma pia

Masikitiko yangu ni kwamba TISS Haiwezi kutofautisha CCM na Tanzania.
 
Wengi boss ntakutag one day tuipe assignment
Hapa Brits nakupinga, hao wanaharakati hawasemi km viongozi au wasemaji wa chama, wanasema km wao binafsi na kuwasanua wananchi, km ambavyo wee hapa unavyotuletea habari za ndani, huwa unatusanua km msemaji wa chama au wewe binafsi kutujuza waja ya jikoni??

Lema anajibizana na wanaharakati wanao mtuhumu, na sio chama chake, ndio maana viongozi wa chama hawajawahi kumtuhumu hivyo.

Asichanganye hapo. Lol
 
Chadema sasa hivi hakuna maslahi, hakuna maridhiano, hakuna kugombea n.k, usitegemee mtu kama Lema kuendelea kuwepo kwenye sera kama hizo.
Siasa za akina Lema, zilikuwa zile za Mbowe, watu wawe na magepu ya kupata ugali mezani.
Umemaliza kila kitu.
 
Hapa wa kutuliza upepo ni viongozi wakuu wa chama,ukimsikiliza lema ana make sense ila ukifuatilia mashambulizi mengi unaona kuna watu wamelenga kupasua chama,ila viongozi wapi kimya
 
Mkuu Kalamu Nadhani umenielewa tofauti kidogo. Sijasema CHADEMA imefanya maamuzi fulani ya kimakosa kwa maagizo ya Mange au wanaharakati wengine.

Hoja yangu ni kuhusu mwelekeo wa mijadala na ushawishi ndani ya chama. Kwa mfano, tunapoona mijadala ya tuhuma dhidi ya viongozi, madai ya usaliti na misimamo kuhusu maridhiano ikitawala mijadala ya wanachama, wakati mwingine hoja za wanaharakati zinaonekana kuwa na ushawishi mkubwa katika kuamua nani ni msaliti na nani ni mfia chama, je chama kinasemaje? Mfano hai ni hii case ya Mange vs Lema, uhisi kwa ushawishi mkubwa wa Mange na madai anayotoa dhidi ya Kiongozi kama Lema ilibidi uongozi uje front, kwa kukaa kimya huoni kuna damage inapatikana kwenye chama?

Hapo ndipo ninapohoji nafasi ya taasisi za chama na mifumo yake ya ndani katika kusimamia baadhi ya mambo.

Sipingani na haki ya wanachama kukosoa viongozi, wala siungi mkono maridhiano yasiyo na masharti. Ninachosisitiza ni kwamba chama kinapaswa kuwa na msimamo na mwelekeo wake wa kitaasisi, badala ya kuonekana kinayumbishwa na kila upepo wa mijadala ya mitandaoni.
Mbona ishu ya Pole pole inajadiliwa na wanaharakati kila uchwao, na wao CCM hawajawahi kutoka nje kukanusha? Vipi kuhusu Nchimbi? Wametoka front kujuza umma kuwa yuko wapi na anafanya nini?

Veggies mna nini lakini?
 
Msingi wangu ni huu:

Kwa tuhuma anazopewa kiongozi wa chama zisizo na ushahidi, hiyo ni kazi ya Brenda kumsafisha.

Lakini kwa tuhuma anazopewa kiongozi wa chama zenye ushahidi, ni lazima mtuhumiwa ajitokeze personally ajibu, transactions zote zilipita kwa account ya Heche personally, Brenda amjibie vipi?

Au ndio unataka Brenda nae aje na majibu ya kutunga kama yale mliyokuwa mkijitungia kumjibia Heche.. ooh kabaki na kadi za magari tu, lakini magari aliyauza... kisha mnagongeana likes!.
Yaani Mange amtuhumu Lema, afu aje ajibu Brenda kumsafisha? Kwani Lema mwenyewe asijibu hizo tuhuma zake binafsi? Mbona Dada wa lissu alijitokeza kujibu?

Ilisikika Lissu anashawishiwa kuomba msamaha ili aachiwe huru, kaka yake (RIP) kwenye interview kasema ni kweli na barua aliambiwa aandike yeye kwa niaba ya lissu na alikataa.

Kila mtu tuhuma zake ajibu yeye mwenyewe, acha kumchosha Brenda bhana.
 
Back
Top Bottom