Mchezo wote nauelewa, Mangi ni msafi

Mchezo wote nauelewa, Mangi ni msafi

Mimi nitawaambia humu kila siku kwa style hii mtaendelea kuwa vulnerable kwa CCM na mtabaki kila siku kushikana uchawi.
Na sababu ni moja tu Tundu Lissu yuko jela.

Tundu Lissu angekuwa hayuko jela kusingekuwepo mambo kama haya ya akina Lema.
 
Wanachama wajinga wa Chadema wanaendeshwa na mihemko..!!
Ni muhimu kuwa na uangalifu ni wanachama wapi wa CHADEMA unaowalenga.
Kuna wale waliokuwepo kabla ya uchaguzi uliomtoa madarakani Mbowe, na kuna hawa waliochukuwa chama baada ya uchaguzi..
Tendo hilo la uchaguzi na matokeo yake yalibadilisha mwelekeo wa chama na wanachama waliobaki ndani ya chama hicho.

Hata hivyo, siyo sahihi kabisa kulaumu kundi zima la wanachama kana kwamba wote wanamsimamo mmoja juu ya jambo kama hili na huyu Mange na sasa huyu Mangi aliyeamua waziwazi kushambulia chama chake.
 
Na sababu ni moja tu Tundu Lissu yuko jela.

Tundu Lissu angekuwa hayuko jela kusingekuwepo mambo kama haya ya akina Lema.
Na watu ni kama hilo hawalijui.
Viongozi waliosimamia chama wakati mwenyekiti akiwa hayupo wamejitahidi sana kufika hapa walipofika bila ya mvurugano mkubwa.
Naweza kusema kwamba haya ya Lema ni kama yamekumbukwa baada ya kushindwa kukivuruga chama wakati Tundu Lissu akiwa hayupo.
Hizi ni juhudi za maksudi kabisa.
 
Naomba kujua Strategic Engagement anayofanya Lema na serikali bila watu wengine kutoka kwenye chama chake kujua nani anaweza kupima kama ina nia nzuri au mbaya, maana hili amelisema mwenyewe anafanya nje ya utaratibu wa chama chake.
Anaweza kuwa ana nia njema, lakini kumbuka hata nia njema inaweza kukupeleka motoni.
Lema hana "nia njema".
Sisi wengine hatuna lembalemba za kupoteza muda namna hiyo.
Lema kaamua kuivuruga CHADEMA kama atapewa mwanya huo.
 
Back
Top Bottom