Mbunge awamwagia fedha Twanga Pepeta


Viper

Viper

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2007
Messages
3,669
Likes
78
Points
145
Viper

Viper

JF-Expert Member
Joined Dec 21, 2007
3,669 78 145
Na Shakoor Jongo

MBUNGE wa Jimbo la Mvomero mkoani Marogoro kwa tiketi ya Chama cha Mapinduzi ‘CCM', Mhe. Amos Gabriel Makala (pichani) juzikati alifanya kufuru baada ya kugawa fedha kama njugu kwa kila mwanamuziki aliyekuwa anapanda jukwaani na kutaja jina lake.

Tukio hilo lilichukua nafasi juzikati ndani ya Maisha Club wakati Bendi ya African Stars International ‘Twanga Pepeta' ilipokuwa inatoa burudani ya ukweli.

Alipoulizwa na paparazi wetu sababu za kufanya hivyo Makala alisema: "Najisikia furaha kila jina langu linapotajwa, ndiyo maana nampa zawadi kila anayetoa kibwagizo cha kunisifia".

Bendi hiyo imekuwa ikitoa burudani ndani ya Maisha Club kila Alhamisi baada ya kuingia mkataba na uongozi wa ukumbi huo.



jamani hawa ndio wabunge wetu! wanachi wake huko mvomero sidhani kama watakubaliana na mambo anayoyafanya DAR mbunge wao.......

source
 
Wambandwa

Wambandwa

JF-Expert Member
Joined
Dec 3, 2006
Messages
2,255
Likes
386
Points
180
Wambandwa

Wambandwa

JF-Expert Member
Joined Dec 3, 2006
2,255 386 180
Inanikumbusha ya profesa aliyepigwa picha na mapaparazi wa magazeti ya udaku!
 
N

Ndinani

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2010
Messages
5,411
Likes
733
Points
280
N

Ndinani

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2010
5,411 733 280
Huyu Mbunge wa Mvomelo si ndio aliyekuwa muweka hazina wa chama cha magamba enzi za Makamba kabla hawajaondolewa. Hizo fedha Makalla anazofanyanazo kufulu ni mabaki ya zile alizoiba kule ccm.



jamani hawa ndio wabunge wetu! wanachi wake huko mvomero sidhani kama watakubaliana na mambo anayoyafanya DAR mbunge wao.......

source
Makalla anagawa mabaki ya pesa alizokwiba kule ccm alipokuwa treasurer kabla ya kuvuliwa gamba!!
 
AirTanzania

AirTanzania

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2011
Messages
1,139
Likes
705
Points
280
Age
33
AirTanzania

AirTanzania

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2011
1,139 705 280
Mamba Mwenye ndio huyu?



Amos Gabriel Makala
 
Mulhat Mpunga

Mulhat Mpunga

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2010
Messages
26,817
Likes
14,356
Points
280
Mulhat Mpunga

Mulhat Mpunga

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2010
26,817 14,356 280
Inanikumbusha ya profesa aliyepigwa picha na mapaparazi wa magazeti ya udaku!
<br />
<br />
MMMM KABEND KAKE SIKASKII KWA SANA SKU HIZI SIJUI IKOJE HII!!! AF MIJITU MINGINE INA SIFA ZA KIJINGA,HUKO MVOMERO WATU WANATAABIKA SANA SI ANGEANZISHA HATA SACOS WATU WAKOPOE WAENDESHE LIFE,ANATEKETEZA FEDHA WKT WATU WAKE WANALALA NJAA
 
Vin Diesel

Vin Diesel

JF Gold Member
Joined
Mar 1, 2011
Messages
8,682
Likes
1,210
Points
280
Vin Diesel

Vin Diesel

JF Gold Member
Joined Mar 1, 2011
8,682 1,210 280
Viongozi wa aina hii wanazidi kuididimiza nchi yetu...
 
MANAMBA

MANAMBA

Senior Member
Joined
Jan 16, 2011
Messages
169
Likes
1
Points
0
MANAMBA

MANAMBA

Senior Member
Joined Jan 16, 2011
169 1 0
Wanaomsifu kwani kafanya nini cha maana kwa jamii katika maisha yake? hizo pesa kapata wapi?
 
Mulhat Mpunga

Mulhat Mpunga

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2010
Messages
26,817
Likes
14,356
Points
280
Mulhat Mpunga

Mulhat Mpunga

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2010
26,817 14,356 280
Likiongozi lizima linaenda kusaka sifa za kuimbwa kwenye bendi ili iweje! Akitaka sifa za maana akafanye mambo ya maana jimboni mwake kama hajatukuzwa! Sa yeye anaimbwa huko twanga sijui anapata faida ipi nyambaf zake ningekuwa mwanakijiji wake tupa hukoo sipotez kura yangu tena!
 
Muuza Sura

Muuza Sura

JF-Expert Member
Joined
Aug 1, 2011
Messages
1,990
Likes
226
Points
160
Muuza Sura

Muuza Sura

JF-Expert Member
Joined Aug 1, 2011
1,990 226 160
kupaishwa na bendi ikipiga live burudani sana!simshangai mtu mzima kuzimwaga!hizi sifa nazipenda sana hususani shazi la mashangingi na mabinti likiwemo!!!!!!
 
KALYOVATIPI

KALYOVATIPI

JF-Expert Member
Joined
Aug 11, 2011
Messages
1,418
Likes
14
Points
0
KALYOVATIPI

KALYOVATIPI

JF-Expert Member
Joined Aug 11, 2011
1,418 14 0
akili yake imejaa m*vi huyo utafikili kule jimboni kwake watu wana huduma hata ya maji
 
Kiraka

Kiraka

JF-Expert Member
Joined
Feb 1, 2010
Messages
2,656
Likes
730
Points
280
Kiraka

Kiraka

JF-Expert Member
Joined Feb 1, 2010
2,656 730 280
kupaishwa na bendi ikipiga live burudani sana!simshangai mtu mzima kuzimwaga!hizi sifa nazipenda sana hususani shazi la mashangingi na mabinti likiwemo!!!!!!
Wewe sishangai si Muuza Sura, lakini huu ni ushamba tu ndio unawasumbua... wewe na huyo mdwanzi mwenzio wa Mvomero, anagawa hela hivyo usikute nyumbani familia imechoka!!!
 
Mulhat Mpunga

Mulhat Mpunga

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2010
Messages
26,817
Likes
14,356
Points
280
Mulhat Mpunga

Mulhat Mpunga

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2010
26,817 14,356 280
kupaishwa na bendi ikipiga live burudani sana!simshangai mtu mzima kuzimwaga!hizi sifa nazipenda sana hususani shazi la mashangingi na mabinti likiwemo!!!!!!
<br />
<br />
MEYA WA DAR!!!
 
Mulhat Mpunga

Mulhat Mpunga

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2010
Messages
26,817
Likes
14,356
Points
280
Mulhat Mpunga

Mulhat Mpunga

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2010
26,817 14,356 280
Wewe sishangai si Muuza Sura, lakini huu ni ushamba tu ndio unawasumbua... wewe na huyo mdwanzi mwenzio wa Mvomero, anagawa hela hivyo usikute nyumbani familia imechoka!!!
<br />
<br />
UMEONA EEE ETI SIJUI SHAZI AGHHHHHRRRRRR,AENDELEE KUKATA NYONGA TUU A NA KUTAJWA JINA NA KINA NYOSHI,AACHIE WATU WENGINE UBUNGE WAFANYE KAZI KUWASAIDIA WANANJI! KAMSAIDIE NA WEWE SI JU I MUUZA NINI VILEE! CRAAAAAAAAP
 
Kigogo

Kigogo

JF-Expert Member
Joined
Dec 14, 2007
Messages
20,562
Likes
1,585
Points
280
Kigogo

Kigogo

JF-Expert Member
Joined Dec 14, 2007
20,562 1,585 280
wabunge wa chama cha babake rizi hao
 
Lokissa

Lokissa

JF-Expert Member
Joined
Nov 20, 2010
Messages
7,158
Likes
231
Points
160
Lokissa

Lokissa

JF-Expert Member
Joined Nov 20, 2010
7,158 231 160
yela yale nlishasema wabunge wote walioiba kura wataaibika kwa matendo yao,ndio huyo kwani akagawe hela kwake walimpa kura au aliiba? hana uchungu na wananchi wake ambao hawakumpa kura, huo ni mwanzo tu yatafuata matukio mengi ya kustaajabisha,. shetani mbaya sana atakufanya utende jambo afu baadae atakuumbua taratibu huku akichekelela. wezzi wa kuraaa 2010 hoyeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee.
 
Bakeza

Bakeza

JF-Expert Member
Joined
Jun 30, 2011
Messages
332
Likes
81
Points
45
Bakeza

Bakeza

JF-Expert Member
Joined Jun 30, 2011
332 81 45
Kama hiz taharifa ni za kweli pumba****vu zake saaaana.
 
M

Mopalmo

JF-Expert Member
Joined
Nov 11, 2010
Messages
510
Likes
38
Points
45
M

Mopalmo

JF-Expert Member
Joined Nov 11, 2010
510 38 45
Acheni wivu jamani maisha yenyewe mafupi
 
Emanuel Makofia

Emanuel Makofia

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2010
Messages
3,849
Likes
29
Points
145
Emanuel Makofia

Emanuel Makofia

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2010
3,849 29 145
anaitwa papaa amos makalla
sishangai kwani hata kwenye kampeni kule mvomero twanga walienda!
 
Mulhat Mpunga

Mulhat Mpunga

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2010
Messages
26,817
Likes
14,356
Points
280
Mulhat Mpunga

Mulhat Mpunga

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2010
26,817 14,356 280
Acheni wivu jamani maisha yenyewe mafupi
<br />
<br />
WIV NDO NINI WEWE ACHA UVIVU WA KUFKIRI NA USIWE NA AKILI TEKETEKE KAMA YAI AMBALO HALIJAIVA SAWASAWA! KAZI YA HUYO MARANGI SI KUKATA NYONGA KWENYE MAJUKWAA YA NDOMBOLO SA ALIGOMBEA UBUNGE WA MVOMERO WA KAZI GANI SI ANGPIGANIA UPREZIDAA KWENYE HIZO NDOMBOLO ILI ANYONGEKE VYEMA? THE THING IS CCM MPS ARE NOT SERIOUS,WANAOMBA KULA NA SI KURA!!!
 
Muuza Sura

Muuza Sura

JF-Expert Member
Joined
Aug 1, 2011
Messages
1,990
Likes
226
Points
160
Muuza Sura

Muuza Sura

JF-Expert Member
Joined Aug 1, 2011
1,990 226 160
Wewe sishangai si Muuza Sura, lakini huu ni ushamba tu ndio unawasumbua... wewe na huyo mdwanzi mwenzio wa Mvomero, anagawa hela hivyo usikute nyumbani familia imechoka!!!
mkuu promo ya kurushwa na bendi ni bei rahisi sana kuliko katika media zingine!kama mtu wa mademu utamwaga laki 5 katika show moja utaokoa laki nmne za kuhonga!!!!!kama muuza magari wajinga kibao watasikia raha kuuziwa magari na wewe kisa alishasikia unapaishwa!.......huu ushamba wa kumwaga pesa naupenda sana!mwaga million upate million tano!........
 

Forum statistics

Threads 1,239,079
Members 476,371
Posts 29,341,420