Mulhat Mpunga
JF-Expert Member
- Oct 28, 2010
- 27,650
- 16,731
Mbowe ili mtu awe msaada kwa CHADEMA anataka apewe hela yupo kibiashara zaidi
ahaha mbowe ni tajiri tangu kuzaliwa kwake we kalagabaho
Mbowe ili mtu awe msaada kwa CHADEMA anataka apewe hela yupo kibiashara zaidi
naona hujielewi. unasema huo urais wa TLS haukuwa na athari yoyote kwa nchi, una hoja gani kudhani masha aliisaidia chadema? mambo yasiyo na athari yoyote kwa nchi yanakuwaje sifa kwa huyo masha?halafu baadaye huyo Masha akajitoa katika kugombea huo urais usio na athari yoyote ya maana nchini
kwani tulikuwa tunapambana lissu ashinde nafasi ya mwenyekiti wa chadema au ubunge ? tumia akili kidogo wewe. nafasi ya TLS ni professional siyo ya kisiasa.
TLS hivii ni ya CHADEMA etieee???? kwi kiw kwi....
hahahahahaaaa ahahaaa!!!😀😀😀 vipi katayako mmepata diwani mpyaaaa😵acha kudesa maswali, ndio maana unaambiwa hauna faida kwa chadema, mtu mwenyewe unaitwa mwalla
Labda msaada wa pesa ...lakini amekuta chama imara na tayari kutwaa dola .....kwanini hakwenda ACT wala NCCR?Msaada wa Lowassa uko wazi kwa Chadema.Kila mwenye akiki timamu anauona.Ukiambiwa hebu onesha jinsi gani Masha kaisaidia Chadema utaonesha nini????. Achana na issue ya TLS, hicho si kitengo cha Chadema kama mapimbi wawiliwatatu wanavyofikiri.
Mtazamo uchwara.Labda msaada wa pesa ...lakini amekuta chama imara na tayari kutwaa dola .....kwanini hakwenda ACT wala NCCR?
Ni vyema ukafunguwa ofisi ya unajimu ukapiga pesa, bado hatujampata mbadala wa Sheikh Yahya.In short Mbowe anakubaliana na Dr Slaa kuwa hawakuwa Asset bali Liability ....hii ya Masha cha mtoto ....soon linakuja bomu lingine ....
Kwasasa TLS ni Chadema .....mkakati wa kuitwaa TLS ulikuwa mkakati wa chama na mkashinda ....sasa TLS inaendeshwa kama kitawi cha Chadema ....TLS ni ya chadema etiee
Kwani tajiri ndio hapendi pesa?!!!ahaha mbowe ni tajiri tangu kuzaliwa kwake we kalagabaho
Kwani Juliana Shonza amefanya lipi la maana ccm hadi kuzawadiwa ubunge na unaibu waziri?Wewe uko na msaada gani kwani kwenye ilo chama lenu mfu? alafu kwanini mlitaka kumpa ubunge pale EA mtu asiyekuwa na mchango... kichaa cha siasa naona kitawapanda mda si mrefu.
Kamanda vipi enzi za Segerea na Makongoro? ....hivi kipindi tunawaka humu baada ya uchaguzi 2010 tungeambiwa ni kamanda mtarajiwa si tungezimia?Mtazamo uchwara.
Mwenyekiti wa CHADEMA, Freeman Mbowe amesema aliyekuwa mwanachama wao ndugu Masha hakuwahi kuwa na msaada wowote ndani ya chama chao tokea alipojiunga akitokea CCM.
Chanzo: Gazeti la Nipashe!
My take:
"Sizitaki mbichi hizi", Sungura akagumia
===============
Mwenyekiti wa Chama cha Demokrasia na Maendeleo (CHADEMA) Freeman Mbowe amesema kuwa aliyekuwa mwanachama wao, Lawrence Masha hakuwa na msaada wowote ndani ya chama hicho.
Amesema kuwa kuondoka kwa Masha katika Chama hicho hakijatikisika chochote bali kinazidi kuimariki na kupokea wanachama wengi wapya, hivyo kuondoka kwa mtu asiyekuwa na msaada ndani ya chama hicho si tatizo.
“Alikuwa hatusaidii chochote ndani ya maji, kwani ulishawahi kumsikia amefanya chochote akiwa chadema? acha amfuate babu yake, acha aondoke zake, sisi hatujapoteza chochote, hata alipokuwa waziri alifanya nini, acha aende kwenye biashara zake Uingereza maana tunasikia anawekeza kule,”amesema Mbowe
Aidha, Masha alitangaza uamuzi wa kuondoka Chadema kupitia taarifa yake iliyosambazwa kupitia vyombo vya habari na mitandao ya kijamii ya kuamua kuachana na Chadema huku akisema chama hicho kinasafari ndefu ya kuweza kutwaa dola.
Mimi sijawahi kuwa Chadema na si mtumwa wa vyama, adui yangu ni ccm tu.Kamanda vipi enzi za Segerea na Makongoro? ....hivi kipindi tunawaka humu baada ya uchaguzi 2010 tungeambiwa ni kamanda mtarajiwa si tungezimia?
kweli mkuu akae kimya, kwa TLS , Masha alitoa mchango mkubwa Lisu kupitauchaguzi wa TLS?? masha did well
insipiration to new members..
mbowe akae kimya, kuna siku atahama.na yy wenzake watasema alikuwa mzigo