Mbowe: Masha hakuwahi kuwa na msaada wowote CHADEMA


M

Martin George

JF-Expert Member
Joined
Jun 4, 2017
Messages
1,668
Likes
1,434
Points
280
M

Martin George

JF-Expert Member
Joined Jun 4, 2017
1,668 1,434 280
Mwenyekiti wa CHADEMA, Freeman Mbowe amesema aliyekuwa mwanachama wao ndugu Masha hakuwahi kuwa na msaada wowote ndani ya chama chao tokea alipojiunga akitokea CCM.

Chanzo: Gazeti la Nipashe!

My take:
"Sizitaki mbichi hizi", Sungura akagumia
===============

Mwenyekiti wa Chama cha Demokrasia na Maendeleo (CHADEMA) Freeman Mbowe amesema kuwa aliyekuwa mwanachama wao, Lawrence Masha hakuwa na msaada wowote ndani ya chama hicho.

Amesema kuwa kuondoka kwa Masha katika Chama hicho hakijatikisika chochote bali kinazidi kuimariki na kupokea wanachama wengi wapya, hivyo kuondoka kwa mtu asiyekuwa na msaada ndani ya chama hicho si tatizo.

“Alikuwa hatusaidii chochote ndani ya maji, kwani ulishawahi kumsikia amefanya chochote akiwa chadema? acha amfuate babu yake, acha aondoke zake, sisi hatujapoteza chochote, hata alipokuwa waziri alifanya nini, acha aende kwenye biashara zake Uingereza maana tunasikia anawekeza kule,”amesema Mbowe

Aidha, Masha alitangaza uamuzi wa kuondoka Chadema kupitia taarifa yake iliyosambazwa kupitia vyombo vya habari na mitandao ya kijamii ya kuamua kuachana na Chadema huku akisema chama hicho kinasafari ndefu ya kuweza kutwaa dola.
 
Consultant

Consultant

JF-Expert Member
Joined
Jun 15, 2008
Messages
7,211
Likes
9,234
Points
280
Consultant

Consultant

JF-Expert Member
Joined Jun 15, 2008
7,211 9,234 280
Yaani mpaka atoke mtu ndo mumlipue?

Yale yale ya akina Kigwangallah kutaka TAKUKURU wamkamate Nyalandu kwa kugawa vitalu hovyo wakati wanajua viligawiwa Ikulu - sawa tu na sasa tender za bombadier as well as ujenzi wa uwanja wa Chato zilivyosimamiwa na mkuu mwenyewe. Utashangaa miaka 8 ijayo mtu kama Prof. Mbarawa anatakiwa kuchunguzwa na kuhojiwa na vyombo. Unafiki huu ndo asili ya Watanzania
 
M

Martin George

JF-Expert Member
Joined
Jun 4, 2017
Messages
1,668
Likes
1,434
Points
280
M

Martin George

JF-Expert Member
Joined Jun 4, 2017
1,668 1,434 280
uchaguzi wa TLS?? masha did well

insipiration to new members..

mbowe akae kimya, kuna siku atahama.na yy wenzake watasema alikuwa mzigo
Hata Lowassa atakaporejea CCM watasema hivi hivi eti hakuwa na msaada wowote!!
 
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2007
Messages
80,664
Likes
117,958
Points
280
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2007
80,664 117,958 280
Baada ya kuukosa ubunge wa EAT. Kaamua kukimbia kwenda kuganga njaa.

Mwenyekiti wa CHADEMA, Freeman Mbowe amesema aliyekuwa mwanachama wao ndugu Masha hakuwahi kuwa na msaada wowote ndani ya chama chao tokea alipojiunga akitokea CCM.

Chanzo: Gazeti la Nipashe!

My take:
"Sizitaki mbichi hizi", Sungura akagumia
 
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
45,451
Likes
31,732
Points
280
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
45,451 31,732 280
Mbowe anaendelea kudhihirisha kuwa wapinzani hawana nia ya kuchukua nchi.

Sisi tuliona msaada wa masha kwenye tls ila mbowe hajaona.

Labda huyu mchaga anaposema msaada anamaanisha pesa.
(Business)
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
80,987
Likes
46,676
Points
280
Age
28
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
80,987 46,676 280
Si ajabu hata Dkt. Slaa wanamwona hakuwa na msaada wowote kwa CHADEMA.

Ila nakumbuka jinsi huyo Masha alivyosifiwa humu wakati wa ule uchaguzi wa TLS [ambao wachache wetu tulisema hauna umuhimu wala athari zozote zile za maana nchini].

Watu walimsifia kuwa eti yeye na Lissu walicheza gemu kama Pele halafu baadaye huyo Masha akajitoa katika kugombea huo urais usio na athari yoyote ya maana nchini.

Leo kajitoa huko CHADEMA....wameanza kumponda!

Oh well, it's par for the course, anyway!
 
Chakaza

Chakaza

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2007
Messages
27,296
Likes
30,681
Points
280
Chakaza

Chakaza

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2007
27,296 30,681 280
Alisaidia kumpa Mange kimambi siri za serikali,hivyo alisaidia
Sasa wewe unamtafutia Balaa Masha huko aliko enda. Kesho tuu lazima wamhoji kuwa kweli ni wewe ulikuwa unampa yule Mange siri za serikali?
Umemuwashia moto mkubwa!
 
M

Martin George

JF-Expert Member
Joined
Jun 4, 2017
Messages
1,668
Likes
1,434
Points
280
M

Martin George

JF-Expert Member
Joined Jun 4, 2017
1,668 1,434 280
Mbowe anaendelea kudhihirisha kuwa wapinzani hawana nia ya kuchukua nchi.

Sisi tuliona msaada wa masha kwenye tls ila mbowe hajaona.

Labda huyu mchaga anaposema msaada anamaanisha pesa.
(Business)
Umegonga mule mule!!
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
80,987
Likes
46,676
Points
280
Age
28
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
80,987 46,676 280
Kwani TLS ni Chadema?au nimekuelewa vibaya?
Oh yeah...TLS hii ya hawa 'team Mange kasema' ni tawi la CHADEMA.

Hukuwaona walivyofurahi Lissu alipochaguliwa?

Yaani ungedhani ni ujio mpya wa Yesu jinsi walivyofurahia....wakati mwisho wa siku hakuna lolote la maana hiyo TLS inachoweza kufanya kuhusu jambo lolote lile la maana hapa nchini.
 
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
31,875
Likes
8,036
Points
280
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined Mar 10, 2006
31,875 8,036 280
Nakumbuka jinsi huyo Masha alivyosifiwa humu wakati wa ule uchaguzi wa TLS [ambao wachache wetu tulisema hauna umuhimu wala athari zozote zile za maana nchini].

Watu walimsifia kuwa eti yeye na Lissu walicheza gemu kama Pele halafu baadaye huyo Masha akajitoa katika kugombea huo urais usio na athari yoyote ya maana nchini.

Leo kajitoa huko CHADEMA....wameanza kumponda!

Oh well, it's par for the course, anyway!
Halafu watakuja kutuambia kuwa kina Lowassa hawakuwa na msaada wowote, something has happened to CHADEMA and it ain't sweet!
 

Forum statistics

Threads 1,238,972
Members 476,289
Posts 29,338,438