Mbowe kulipua ufisadi wa Bomba la Gesi

Mbowe kulipua ufisadi wa Bomba la Gesi

Mbowe alichelewa wapi? Huu utapeli wa sisiemu kwenye bomba la gesi uliwekwa humu mda mrefu sana,ni vyema kama ataibua J3.

Alishautoa ila amesahau si unajua umri umeenda? Alisema bomba la gas linatoka mtwar kwenda ulaya.
 
Mbowe alimugawia pande toka kwenye lile gunia la escrow ndizo anatumia kudhurula huko kupiga umatonya kuwahadaa wazungu wadhani kuwa ni mtu mwema kumbe naye ni Mwizi mkubwa.

FUNZA napata shida kukujibu huku nilipo net inasumbua.ni hivi mijadala km hiyo inapotolewa tunafaidika zaidi sisi tulio nje kdg ya nyumbani sasa mnapotokea mnaharibu mijadala na rugha zisizo staha tunaonekana wote watoto Mkuu jadili hoja iliyopo usimjadili Mbowe binafsi ukisema tuchambue viongozi wetu hakuna mkamilifu au unafurahia nchi inavyoliwa Mkuu leo au Mkuu mnalizika na hivyo vimalipo mnavyolipwa kuharibu mijadala na kuitetea Ccm.Mkuu naamini wewe ni msomi badilika kaka hao viongozi wanawatumia kama ngazi kufanikisha malengo yao hivyo vyeo wanavyo waahidi ni danganya toto tu kumbuka kuna uzee mkuu waache watu wawe huru kuchangia sio kuharibu nyuzi za watu MODS tusijadili watu mtende haki Funza anatoka nje ya taratibu zetu hata Msalani na Lizaboni hawapo kama wewe Mkuu
 
KWANI SI ALISEMA AKIWA TABORA.............................au kuna nyingine,kwani tabora akua na ushahidi
 
Huu uzi ni mchungu mno kwa magamba na misukule yao bila kuwasahau policcm

UZI ni mfupi, haumchoshi msomaji...hauna mbwembwe kama wafanyavyo magamba. ...na umewalenga magamba penyewe sasa magamba na mafisadi na misukule yao yamejazana humu hahaha hahaha hahaha kauzi kadogo kanawatoa jasho hahaha hahaha mpaka raha.
 
Mbowe ni muhujumu uchumi. Ingekuwa enzi za Nyerere angenyongwa
 
Huu uzi ni mchungu mno kwa magamba na misukule yao bola kuwasahau policcm

Wameshajua mianya yao yote tumeshaijua ukitaka kujua kwenye hizi kampeni za uchaguzi wa serekali za mitaa na vijiji wamefanya kwanja kubwa sana walikua wanasukuma magari yao kwa mikono na mafuta yanaisha kwenye genereta katikati ya mikutano. Kwani wao wanachowaza si wizi tu
 
Wameshajua mianya yao yote tumeshaijua ukitaka kujua kwenye hizi kampeni za uchaguzi wa serekali za mitaa na vijiji wamefanya kwanja kubwa sana walikua wanasukuma magari yao kwa mikono na mafuta yanaisha kwenye genereta katikati ya mikutano. Kwani wao wanachowaza si wizi tu

Hahaha hahaha ka Uzi kadogo kamewaleta mbio mbio humu hahaha hahaha
 
Nchi inaharibiwa na wahuni kama wewe, wanaosubiri kudra za Mzee Slaa kuwauzia mfuko wa Cement kwa shs 5000, sio Rais KIKWETE.

Usipomtaja Dr Slaa husikii raha? Hakuna hata siku moja uliyo changia Uzi ukaacha kumtaja. ...kwa kifupi ni kwamba Dr Slaa ana mtu wake ..pia hapendi wanaume kwa hiyo kafie mbele
 
Mbowe hakupaswa kuwapa taarifa kuwa kuna bomu jingine analipua kuhusu gesi! manake magamba watajaribu kuziba kama walivyojaribu kuziba Escrow japo pale bomba lililopasuka lilikuwa kubwa na walishindwa! ninashangaa majizi yanawajibishwa kwa awamu ila chenji hayaambiwi kurudisha na watanzania wanasikitisha manake wamekata tamaa na sasa mali zao zinaibiwa kama shamba la bibi hawana kauli tena, manake siwasikii tena kudai mafisadi warudishe zile pesa za umma walizokwapua Escrow! bado nakumbuka ufisadi zilizopita na nasikitika zimefukiwa japo natamani kina LISSU wafufue tena yale madudu! nimesoma mahali wakimtaja mwandishi wa article Alta Vista 1 akidai kuwa sasa ni zamu ya watoto wa viongozi kutawala bongo eti 15% ya uongozi wa bongo kwa sasa ni watoto wa viongozi na asilimia inaweza kufika mia wabongo wakiendelea kulala usingizi wa pono!! ule uchifu aliofuta nyerere umerudi bongo kistaili! jamani natamani sana uraia wa nchi ingine!sitamani kabisa kurudi bongo japo visa inaniishia!

bora ubaki huko huko ukimbizini. Bongo hatuhitaji mataahira kama wewe
 
Back
Top Bottom