Mbowe kulipua ufisadi wa Bomba la Gesi

Mbowe kulipua ufisadi wa Bomba la Gesi

Mimi ni anti ccm ila kwenye bomba la gesi hamtakaa muone ufisadi labda kama tutaangalia kabla ya China kupewa huo mradi
 
Ila mtoto wa Kigoma ilishindikana kum chacha wangwe.

Hawawezi kwani Mnyika wakati anachora mipango yote Zito alijua A-Z na alifahamu ipo siku na yeye yatamkumba akajipanga mapema hadi kwenye kamati za Ufundi maana huko ndipo Mbowe kabobs zaidi
 
Hawawezi kwani Mnyika wakati anachora mipango yote Zito alijua A-Z na alifahamu ipo siku na yeye yatamkumba akajipanga mapema hadi kwenye kamati za Ufundi maana huko ndipo Mbowe kabobs zaidi

Nenda kasome katiba ya chadema usifikirie ufisadi kila saa ndio maana umeduma makalio
 
peoooopleeeee...! power. mungu yupo nasi chadema na ukawa kwa ujumla.ccm wanatakiwa kuondoka wananchi tumechoka ufisadi!
 
Mbowe hakupaswa kuwapa taarifa kuwa kuna bomu jingine analipua kuhusu gesi! manake magamba watajaribu kuziba kama walivyojaribu kuziba Escrow japo pale bomba lililopasuka lilikuwa kubwa na walishindwa! ninashangaa majizi yanawajibishwa kwa awamu ila chenji hayaambiwi kurudisha na watanzania wanasikitisha manake wamekata tamaa na sasa mali zao zinaibiwa kama shamba la bibi hawana kauli tena, manake siwasikii tena kudai mafisadi warudishe zile pesa za umma walizokwapua Escrow! bado nakumbuka ufisadi zilizopita na nasikitika zimefukiwa japo natamani kina LISSU wafufue tena yale madudu! nimesoma mahali wakimtaja mwandishi wa article Alta Vista 1 akidai kuwa sasa ni zamu ya watoto wa viongozi kutawala bongo eti 15% ya uongozi wa bongo kwa sasa ni watoto wa viongozi na asilimia inaweza kufika mia wabongo wakiendelea kulala usingizi wa pono!! ule uchifu aliofuta nyerere umerudi bongo kistaili! jamani natamani sana uraia wa nchi ingine!sitamani kabisa kurudi bongo japo visa inaniishia!

Mary Ngowi kwani uko nchi gani? Naweza kikusaidia usirudi bongo talk to me! !!!
 
Mbowe hakupaswa kuwapa taarifa kuwa kuna bomu jingine analipua kuhusu gesi! manake magamba watajaribu kuziba kama walivyojaribu kuziba Escrow japo pale bomba lililopasuka lilikuwa kubwa na walishindwa! ninashangaa majizi yanawajibishwa kwa awamu ila chenji hayaambiwi kurudisha na watanzania wanasikitisha manake wamekata tamaa na sasa mali zao zinaibiwa kama shamba la bibi hawana kauli tena, manake siwasikii tena kudai mafisadi warudishe zile pesa za umma walizokwapua Escrow! bado nakumbuka ufisadi zilizopita na nasikitika zimefukiwa japo natamani kina LISSU wafufue tena yale madudu! nimesoma mahali wakimtaja mwandishi wa article Alta Vista 1 akidai kuwa sasa ni zamu ya watoto wa viongozi kutawala bongo eti 15% ya uongozi wa bongo kwa sasa ni watoto wa viongozi na asilimia inaweza kufika mia wabongo wakiendelea kulala usingizi wa pono!! ule uchifu aliofuta nyerere umerudi bongo kistaili! jamani natamani sana uraia wa nchi ingine!sitamani kabisa kurudi bongo japo visa inaniishia!

Mary Ngowi kwani uko nchi gani? Naweza kukusaidia usirudi bongo talk to me! !!!
 
Kuna hili la sukari nalo. Juzi Mkurugenzi wa Superdol aliitwa Ikulu ili aombwe afanye kila liwezekanalo eti bomu hilo lisifike Bungeni! Kama mnakumbuka huyo ndiye anamiliki Kagera sugar na hivyo viwanda vya sukari vya Morogoro. Mie nasubiria kuona vile mchezo utakavyoenda bunge lijalo. Ila CCM kwa wizi ni nambari wani... Aibu wanayo wajameni!!!
 
Wakinga endelee kupinga cha ajabu mmesahau kuwa huwa hamlipwi bei yenu rahs sana ila aliewatuma anawacheka sana nchi inaliwa na nyie sijui mnataka mpk mliwe ndio muelewe kuwa nchi inaliwa
 
Anadhani Gesi ni Rahisi kulipua kama alivyommaliza chacha wangwe hadi leo familia yake inataabika mbowe anatesa na Ufisadi wa Ruzuku na pesa za misaada huku akiongezea na za escrow, Mbowe ni mtu Hatari sana.

Ongezea hapo yupo pia Horance Kolimba, Mbatia, Amina Chifupa,Mgimwa, Kombe, Dr Mvungi , na walioponea chupuchupu kama Mwandosya, Mwakyembe, Ulimboka,
 
Pia natamani kwenye hiyo report tuelezwe kwanini gesi inatolewa mtwara na pale kinyerezi imepitiliza kupelekwa bagamoyo? Bandari ya bagamoyo ina nini cha mno ambacho hakipo bandari ya Mtwara?
 
True hizo taarifa ni za kweli kabisa; kuna namna Ujenzi ulivyotumia pesa nyingi huku viongozi wa serikali wakijichomekea pesa zao ziwe nyingi tofauti na makubaliano na huyo msambaza bomba LA gesi;patamu sana hapo na kila Mtanzania lazima aguswe
 
Tuache Malombano, Inasemekana Bil 1.4 Zimepigwa Kwenye Ujenzi Wa Bomba La Ges. Kuhusu Nani Ana Nguvu Tusubiri Oktoba Mwakani Tutamjua Mwanamme.
 
Haya majibu msiyashangae maana hata mawaziri wanatoa majibu ya hovyo kama haya.

Simshangai laki si pesa kwani ni tamaduni ya ccm kujibu maswali magumu kwa majibu mepesi na ya kipuuzi. Endeleeni na huo usingizi tutawaamsha 2015
 
Back
Top Bottom