Mbowe kulipua ufisadi wa Bomba la Gesi

Mbowe kulipua ufisadi wa Bomba la Gesi

Tulia dawa ikuingie vizuri, kikwete tumemchoka, hatumtaki aondoke aende zake.hafai ametuharibia nchi

Nchi inaharibiwa na wahuni kama wewe, wanaosubiri kudra za Mzee Slaa kuwauzia mfuko wa Cement kwa shs 5000, sio Rais KIKWETE.
 
Hii inahusianaje na mambo ya gesi. Nini maana ya "aludishe". Jamani hivi mbona some people hawawezi kuchangia post husika? Hivi ni lazima kuchangia kila post hata kama huna cha kuchangia kama huyu funza? Wakati mwingi majina ya watu huakisi akili zao. Sasa mtu mwenye akili anaweza kujiita funza, msalani, ebola etc? Hapana!

Ndiyo vina uhusiano sana kwani huyo Mbowe boss wako anajidai kulipua Mabomu wakati yeye mwenyewe ni mhusika wa Mabomu hana siifa za kuwakosoa wengine kumbuka kala mgao wa escrow na pesa za Ruzuku na za misaada huwa anazifisadi sasa anapata wapi nguvu ya kusema wengine wakati yeye mwenyewe ni Fisadi. Hilo jina lako ID ni Tusi kubwa kwa akina mama jitambue.
 
Mbowe mnamuogopa na anajiamini ndiyo maana alisema atakuwa wa mwisho kutoka chadema.

Sasa kanunua nyumba South Africa kwa pesa zao za Ruzuku ni nani athubutu kuhoji? Deus Mallya na Rwakatare wapo wanawasubiri ukileta Mdomo utapakaziwa Usariti kisha Deus Mallya anakuchacha wangwe faster chezea Mbowe wewe......
 
Mbowe kwa kulipua ndiyo fan yake kama alivyolipua mkutano Arusha, ila kwa bomba la gas aangalie asije akapoteza maisha si unajua gas inalipuka vibaya?

elewa mada acha kuropoka usichokijua we kijakazi maescrow cc.
 
Mbowe alichelewa wapi? Huu utapeli wa sisiemu kwenye bomba la gesi uliwekwa humu mda mrefu sana,ni vyema kama ataibua J3.
 
Naona vijibwa vya lumumba leo vimekusanyana kuja kubweka kwenye thread inayomhusu kamanda wa anga.

Ila mhhh! Viwango vyao vinafanana na akili ya Daudi Makonda (aliyeghushi cheti na kujiita Pauli Makonda).
 
Naona mta wa mafisadi wamesikia kamanda anawaumbua wameitana lakini mechelewa kitu kiko mezani subirini kunyolewa tu
 
Naona vijibwa vya lumumba leo vimekusanyana kuja kubweka kwenye thread inayomhusu kamanda wa anga.

Ila mhhh! Viwango vyao vinafanana na akili ya Daudi Makonda (aliyeghushi cheti na kujiita Pauli Makonda).
Kamanda naona leo mafisadi wamejazana kwenye huu uzi lakini tutawadabisha tu mpaka wache kuwafanya Watanzania niwajinga
 
Back
Top Bottom