Mbowe: JWTZ imepeleka Wataalamu wa IT NEC

Mbowe: JWTZ imepeleka Wataalamu wa IT NEC

Status
Not open for further replies.
Na ccm wasidhani majeshi yetu ni yao kwani kila askari anajua moyoni upande anaousimamia!

Furahia maneno ya uchonganishi na uvurugaji wa amani lakini kikiwaka hutamwona Mbowe akimbie na wew mwenzako anauwezo wa kuruka kwenda kuishi kokote je wew bodaboda,kijana wa kijiwen,mchaga muuza genge,mpare fundi cherehani na mpiga debe utakimbilia wapi? Fedha yenyewe ya akiba huna tafadhali acheni ushabiki kwa kauli za kichochezi kwa majeshi yetu! Ongeeni siasa zenu msiliingize jeshi kwa kujifanya mnajua wayafanyayo ndani ya kambi zao maana hata madaktari wa jeshi wanasaidia hospitali za raia!! Kwann msiwakatae mahospitalini? Mbowe aangalie kauli zake zisije leta shida na matatizo kwa wanyonge wasio na uwezo wa kuvuka mpaka kama yeye mama wanyonyeshao,maana kuna watoto,mama wajawazito,vilema na wengi wasiojiweza kuhimili vurugu.
 
Kama lowassa kaapa lazima awe rais watanzania watake wasitake kuna amani tena hapo. Hizo chokochoko kwa jwtz itakuwa Mbowe anatumwa na lowassa aongee hivyo. Mnatuletea machafuko tu.wajinga nyie

JK amesema mara ngapi Magufuli atakuwa rais?
 
Kugombana na jeshi ni strategy mbovu mno ,unagombana na watu ambao utahitaji wakulindie serikali yako!! Hawajifunzi yaliyompata morsi? Amechaguliwa kihalali kabisa but akakosa Army support sasa hivi yupo wapi?so kutawala huhuitaji tu watu but na jeshi uliridhishe.
 
Nyie leweni tu hivyo viroba vyenu mjitoe ufahamu. Hivi unadhani walichofanya Libya kilikuwa sahihi? Wamesettle sasa au ndo balaa kuliko ilivyokuwa? Misri je? Wame settle? Mnayatafutia miguu eeh? Mbowe hajitambui maana kama mahusiano na jeshi hayapo nani atampa nchi hii? Na nyie mnasupport kama nyumbu hata kwenye uchochezi. Mbowe anachochea na kuwa brain wash wafuasi wake waamini kuna kushinda tuu kwa kuwa na watu wengi mkutanoni. Hivi, fanya hao watu mkutanoni ni alfu hamsini au hata laki moja. Mwanza kuna wapiga jura wangapi? Acheni kufikiria kitoto
Mbowe kapewa taarifa za ndani na wanajeshi wapenda mabadiliko ambao kwa sasa wanaipenda ukawa Kama ni nyumbu ni nyie mliokariri maisha yale yale miaka nenda rudi hakuna maendeleo mnadhani Jeshi wapo juu ya sheria wanaweza kuingia kwenye fojali za kuhujumu matokeo ya kura Watu wakae kiimya! Nguvu ya Umma ikiamua hata Jeshi watachemsha kumbuka Hilo ni jeshi la wananchi si Jeshi la CCM, wanataka kuwa Kama polisccm sasa.
 
Wewe kama maisha umeyashiba nenda mwenyewe ukapambane na jeshi.wewe ni nani uwasemee 4,499,999.uliza waganda, huo ni moto wa gesi


Unadhani misri hakukua na jeshi wakat mubarak anasepeshwa think again joh
 
kama mowe kamtafuta chalii mmoja wa machame na kumwambia akibahatisha kushinda atampa ukuu wa majeshi anajidangana sana.
wanajeshi ni haohao anaowatukana sasa.
hata akishinda watampiga chini tu
 
Kugombana na jeshi ni strategy mbovu mno ,unagombana na watu ambao utahitaji wakulindie serikali yako!! Hawajifunzi yaliyompata morsi? Amechaguliwa kihalali kabisa but akakosa Army support sasa hivi yupo wapi?so kutawala huhuitaji tu watu but na jeshi uliridhishe.

Wanajeshi wengi wanawapenda ukawa ndiyo maana wanavujisha Siri za ndani hiyo mipango na ccm ni mipango ya wachache haiwezi kulifanya Jeshi liwachukie ukawa ambao wana mipango ya kulifanya jeshi liwe bora zaidi pindi wakiingia madarakani.
 
chagadema wanadhani kununua toyota pickup tatu na kuwapa wanywa viroba waning'inie huko nyuma kwenye mabomba huku wamevaa sungoogles,ndo tayari wana jeshi la kupambana na JWTZ,,,,,,kweli enyewe wahenga walisema UJINGA NI KIPAWA.

Naona leo upo zamu,hivi Ghadafi,Mubarak na yule wa Tunisia hawakuwa na Jeshi na nini kiliwapata?
 
Jeshi lishasema waachwe na wanasiasa wafanye siasa hebu tusubiri mkuu wa kitengo cha habari na mawasiliano atasemaje. Lakini kwa maono yangu mbowe hakua na haja ya kumtaja jina huyu jenerali hasidhani huyu ni spika repucation kwa hili itaicost chama

Acheni ushamba nyie! Mwamunyange ni mtumishi wa umma kama wengine wote na anapaswa kufanya kazi kwa mujibu wa katiba na taratibu za kazi yake. Na anapokwenda kinyume anahojiwa kama wanavyohojiwa wengine ikibidi kufukuzwa kazi anafukuzwa tuu.
Jifunzeni kutoka Nijeria, Buhari katamka wazi kuwafukuza kazi Majenerali kwa kushindwa kazi waliyopewa na wananchi na kimeeleweka nyie mnaona ajabu kuhojiwa tuu? Nyie ndio mnaosababisha askari jeshi wakipiga raia wajione sawa tuu kwani eti wako juu ya sheria. Ni upuuzi huo.
Kama analosema Mbowe ni kweli basi hafai kuwepo madarakani kwani tayari kesha vunja uaminifu wa Katiba iliyompa cheo hicho.
 
Hela jamani hela! Hela imemfanya Mbowe amuone Dr Slaa si chochote. Sasa anaona Jeshi nalo si chochote!
 
Huyu darasa la saba amehadaa watanzania kw muda mrefu sana
 
kila upande unadai ushindi lazima,kwanini iwe sawa kwa chagadema na isiwe kwa ccm?.
hizo si ni kaulimbiu tu?

kauli mbinu zingine ni za hatari. huwezi sema ushindi ni lazima tena kwa gharama yoyote. jk hakulitendea haki taifa letu kwa kauli ile.
 
Wao ni wadau wakubwa kwa kuwa nao pia ni Watanzania. Nchi nyingine wametumia majeshi yao kuwa chanzo cha umwagaji wa damu. We must address the issue if we want the prevailing peace to be sustainable.

Siasa ibaki siasa na jeshi libaki jeshi
 
kama mowe kamtafuta chalii mmoja wa machame na kumwambia akibahatisha kushinda atampa ukuu wa majeshi anajidangana sana.
wanajeshi ni haohao anaowatukana sasa.
hata akishinda watampiga chini tu

Mkuu wa majeshi wa kwanza Gen Sarakikya ni mchaga ukawa wapo vizuri na jeshi na 70% ya wanajeshi sasa wanatii Ukawa wanapenda wanataka mabadiliko wanajua mabadiliko pia yataboresha masilahi ya jeshi hivyo wapo sambamba na mbowe ndiyo maana wanampa siri za ndani kabsa.
 
nakushauri bule mbowe na wenzako , miaka mingi mumekuwa mnacheza na polisi lakini mnapoanza kucheza na jeshi basi taifa mnaliangamiza asubuhi na mapena ,

leo nimekusikia ukilewa sifa za bule ukizani wewe ni waziri mkuu kama mlivyoaidiana na kutoa amri zidi ya mkuu wa majeshi,mtu mwenye heshima kubwa katika taifa hili,

jua yafyatayo

1,makamanda wa jeshi sio watu wakutishia vijiweni kama mlivyokuwa mnawatisha makamanda wa polisi,wananagaika,
2, jua rais yeyote ili aweze kuongoza nchi lazima hasiwe na migongano na jeshi,ili aweze kuwa amir jeshi mkuu,
3,kauri zako ni janga la taifa
4,usijidanganye na kelele za washabiki wako ukazani unaweza kutoa amri juu ya mkuu wa majeshi,

nakukumbusha migogoro yenu na polisi kisa kauri zenu za kipuuzi na usizani na makamanda wa jeshi wako hivyo,

mwisho
jitaidi sana tena sana ukishidwa kueleza ilani yako basi kaa kimia lakini taifa letu liache libaki salama,
wewe ni nani unampa amri za kipuuzi mkuu wa majeshi au unazani wewe ni rais , kuwa makini huyu mtu sio wa kutishwa hivyo,



Wewe msukule jidanganye hivyo hivyo Ghadafi yupo wapi yeye alifikia kujiiita mfalme wa Wafalme wa Afrika kwa sababu aliamini ana jeshi imara na linalomtii kumbe ni wale wakubwa tuu huku chini hakubaliki,na Hussein Mubarak wa Misri aliishia wapi pale Jeshi lilipopambana na nguvu ya umma,nani alikuwa mshindi?
 
Naona leo upo zamu,hivi Ghadafi,Mubarak na yule wa Tunisia hawakuwa na Jeshi na nini kiliwapata?

Hebu tuweke rekodi sahihi:
Kwa Mubarak na Tunisia - jeshi ilikuwa upande wa wananchi na walikataa kuwapiga kwani waliona kuwa wananchi hawana silaha wanaandamana tu
Kwa upande wa Gaddafi jeshi liligawanyika na kilichofuata ni vita vya wenyewe kwa wenyewe na mpk leo hapajatulia.
Kesi haiko hivi Tanzania kwa sasa na Mbowe asijidanganye. Jeshi la Wananchi Tanzania ni ya kizalendo lakini hawatavumilia ujinga huu wa Chadema. Dr Slaa alikuwa na kesi na polisi lakini hakuigusa jeshi kwani alielewa kuwa ni muhimu kuwa mstahamilivu ukipanga kuwa Amiri Jeshi Mkuu.
 
kama nusu ya wanajeshi wanatii amiri jeshi wa kuchonga mbowe,maana yake kumbe kuna maasi.
which means hata mshinde hampewi nchi.itakula kwenu

haa haa hayo ndo mawazo ya ccm. kwamba wapinzani wakishinda nchi hawapewi. jihadharini sana na kauli zenu hizo.
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom