Mbowe: JWTZ imepeleka Wataalamu wa IT NEC

Mbowe: JWTZ imepeleka Wataalamu wa IT NEC

Status
Not open for further replies.
Mwenyekiti wa chadema leo hapa mwanza amemuonya vikali mkuu wa majeshi CDF DAVIS MWAMUNYANGE juu ya hatua yake ya kutoa askari jeshi kadhaa na kuwapeleka TUME YA UCHAGUZI.

Amesema tayari wanao ushahidi wa kutosha na wakiutaka watauwasilisha.

Vile vile wamemuonya mwenyekiti TUME ya uchaguzi juu ya hatua yake ya kukubali kuwapokea hao wanajeshi ambao ni wataalamu wa IT, imeelezwa kuwa wataalamu hao wameambiwa wavae kiraia na wasijitambulishe kama wanajeshi.

Source: Mimi mwenyewe leo hapa Furahisha Mwanza.

Ni uzushi mtupu,
Hii ni kwasababu cdm hawana sera za kuuza kwa wananchi zaidi ya kubunibuni mambo wanayotegemea wananchi wawaonee huruma na waichukie serikali.

Mbowe weka sera zenu hapa zikiuze chama,,,, siyo kila kukicha malalamiko ya kizushi.
 
Acheni ushamba nyie! Mwamunyange ni mtumishi wa umma kama wengine wote na anapaswa kufanya kazi kwa mujibu wa katiba na taratibu za kazi yake. Na anapokwenda kinyume anahojiwa kama wanavyohojiwa wengine ikibidi kufukuzwa kazi anafukuzwa tuu.
Jifunzeni kutoka Nijeria, Buhari katamka wazi kuwafukuza kazi Majenerali kwa kushindwa kazi waliyopewa na wananchi na kimeeleweka nyie mnaona ajabu kuhojiwa tuu? Nyie ndio mnaosababisha askari jeshi wakipiga raia wajione sawa tuu kwani eti wako juu ya sheria. Ni upuuzi huo.
Kama analosema Mbowe ni kweli basi hafai kuwepo madarakani kwani tayari kesha vunja uaminifu wa Katiba iliyompa cheo hicho.
Ndiyo maana Uganda Mseveni hubadilisha wakuu wa majeshi kila mara huwa hasubili wakae miaka kibao mpaka wabweteke.
 
Acheni kuendelea Kuwa wazembe mwaka huu tunataka free and fair ata akishinda mmoja wao turidhike lakini sio kwa wizii
 
Ya Misri yaja hakuna cha ukawa usichezee jeshi babu utafanywa kama yule wa BROTHERHOOD
 
Afuliko ya mwanza hayajawai kutokea kila mtu kadhibitisha mtanyooka tu
 
Wewe msukule jidanganye hivyo hivyo Ghadafi yupo wapi yeye alifikia kujiiita mfalme wa Wafalme wa Afrika kwa sababu aliamini ana jeshi imara na linalomtii kumbe ni wale wakubwa tuu huku chini hakubaliki,na Hussein Mubarak wa Misri aliishia wapi pale Jeshi lilipopambana na nguvu ya umma,nani alikuwa mshindi?
Nguvu ya umma ni zaidi ya kila kitu hata waje na nini nguvu ya umma ikiamua lazima Jeshi watii
 
Mwenyekiti wa chadema leo hapa mwanza amemuonya vikali mkuu wa majeshi CDF DAVIS MWAMUNYANGE juu ya hatua yake ya kutoa askari jeshi kadhaa na kuwapeleka TUME YA UCHAGUZI.

Amesema tayari wanao ushahidi wa kutosha na wakiutaka watauwasilisha.

Vile vile wamemuonya mwenyekiti TUME ya uchaguzi juu ya hatua yake ya kukubali kuwapokea hao wanajeshi ambao ni wataalamu wa IT, imeelezwa kuwa wataalamu hao wameambiwa wavae kiraia na wasijitambulishe kama wanajeshi.

Source: Mimi mwenyewe leo hapa Furahisha Mwanza.

dah kweli mkuu baeleze leo kamanda mbowe kawatumia salam
 
Hela jamani hela! Hela imemfanya Mbowe amuone Dr Slaa si chochote. Sasa anaona Jeshi nalo si chochote!
UTAJIRI HALALI WA MH MBOWE unakadiriwa kufikia TRILLION 1.2 hii ni kwa mujibu wa vyanzo vya ukweli vya nje ya nchi hii , hivi mtu kama huyu unaweza kumlipa bei gani ? msituletee hapa umasikini wenu , nimekudharau sana !
 
Kama lowassa kaapa lazima awe rais watanzania watake wasitake kuna amani tena hapo. Hizo chokochoko kwa jwtz itakuwa Mbowe anatumwa na lowassa aongee hivyo. Mnatuletea machafuko tu.wajinga nyie

haa kumbuka kauli hii ya jk" ushindi kwa ccm ni lazima hata kwa gharama yoyote ile" je nani analazimisha ushindi?
 
Acheni ushamba nyie! Mwamunyange ni mtumishi wa umma kama wengine wote na anapaswa kufanya kazi kwa mujibu wa katiba na taratibu za kazi yake. Na anapokwenda kinyume anahojiwa kama wanavyohojiwa wengine ikibidi kufukuzwa kazi anafukuzwa tuu.
Jifunzeni kutoka Nijeria, Buhari katamka wazi kuwafukuza kazi Majenerali kwa kushindwa kazi waliyopewa na wananchi na kimeeleweka nyie mnaona ajabu kuhojiwa tuu? Nyie ndio mnaosababisha askari jeshi wakipiga raia wajione sawa tuu kwani eti wako juu ya sheria. Ni upuuzi huo.
Kama analosema Mbowe ni kweli basi hafai kuwepo madarakani kwani tayari kesha vunja uaminifu wa Katiba iliyompa cheo hicho.

Asante mjanja wa town naona mifano yako unazungumzia nchi zilizo zoea kupinduliwa serikali zao na majenerali je hapa kwetu tunayo experience iyo eti mjanja?
 
huyu mbowe sasa anataka kuchokoza pabaya.... awatanie wooote sio jeshi la nchi..
mkuu wa majeshi ana mamlaka ya kufanya hivyo anapofuatilia jambo lolote lile ili kujua nini kinaendelea ...sasa mbowe asilewe sifa akadhani kila kituni siasa tu.
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom