Mbowe: JWTZ imepeleka Wataalamu wa IT NEC

Mbowe: JWTZ imepeleka Wataalamu wa IT NEC

Status
Not open for further replies.
Kama kweli Mbowe amefanya hivi akidhani yuko sawa mbele ya watu basi amekosea sana,asubiri kufuatwa na kuombwa kutoa ushahidi wa anachokisema
 
Nonsense!!!!.....,we endelea kujipa moyo tu ila tambua kuwa MBOWE sio type ya WANAHARAKATI tunaowahitaji,anatuona watanzania wote ni TUMELEWA kama yeye!

Toka lini chama tawala kika mu appreciate MTU anaye wanyima usingizi. Wanaye muhofia kuwaharibia mirija yao ya ujangili.
 
Mmeambiwa Kama mna ushahidi kafungueni kesi mahakamani siyo kupiga domo majukwaani kutafuta umaarufu kunuka.

Mahakama ipi? Hii hii ya kesi Miaka 8 ? Umaarufu upi? Hakuna mtu anatafuta Umaarufu hiyo habari ni ya kweli mnatakiwa kujua kuwa wanajeshi wengi sasa ni wafuasi wa Ukawa hivyo wakisikia kitu au kuona wanatoa taarifa ukawa na si jwtz pekee hadi police wapo hadi takukuru kote utawala bora unatii ukawa wanapata taarifa mapema Waziri yupo njiani kuhamia ukawa.
 
Wawaulize wanajeshi wa Gaddafi kama walifua dafu kwa nguvu ya Umma!

Nyie leweni tu hivyo viroba vyenu mjitoe ufahamu. Hivi unadhani walichofanya Libya kilikuwa sahihi? Wamesettle sasa au ndo balaa kuliko ilivyokuwa? Misri je? Wame settle? Mnayatafutia miguu eeh? Mbowe hajitambui maana kama mahusiano na jeshi hayapo nani atampa nchi hii? Na nyie mnasupport kama nyumbu hata kwenye uchochezi. Mbowe anachochea na kuwa brain wash wafuasi wake waamini kuna kushinda tuu kwa kuwa na watu wengi mkutanoni. Hivi, fanya hao watu mkutanoni ni alfu hamsini au hata laki moja. Mwanza kuna wapiga jura wangapi? Acheni kufikiria kitoto
 
hapa tanzania vita haiwezi kusababishwa na kina mbowe kamwe. bali inaweza kusababishwa na ccm kwa kutaka kutumia vyombo vya dola ili kuendelea kubaki madarakani..

Balozi za nje vyombo vya kimataifa na Taasisi mbali mbali mpaka FBI Na wengineo wapo wanaangalia huu mchakato wakileta mambo ya Burundi hapa The Hague itawamulika.
 
Kumbuka yule mkenya alikuja kwenye mkutano wa CDM alionyaje. Alisema "Be careful, dont burn this beautiful country" . Msifanye matani aisee.
 
sasa hivi hawa jamaa wa chadema hawaaminiki tena.

hawachelewi kula matapishi yap kama walivyokula ya eddo.

hao wanajeshi wanaozushiwa tuhuma hizi za kimbea wakimrusha kichura dakika 4 jamaa atasema hana ushahidi. sitaki tena kuwaamini hawa matapeli na makuwadi wa demokrasia

wewe waamini kina chenge,baba rz na hata yule muuza nyumba za umma kwa bei ya kutupa.
 
Mwenyekiti wa chadema leo hapa mwanza amemuonya vikali mkuu wa majeshi CDF DAVIS MWAMUNYANGE juu ya hatua yake ya kutoa askari jeshi kadhaa na kuwapeleka TUME YA UCHAGUZI.

Amesema tayari wanao ushahidi wa kutosha na wakiutaka watauwasilisha.

Vile vile wamemuonya mwenyekiti TUME ya uchaguzi juu ya hatua yake ya kukubali kuwapokea hao wanajeshi ambao ni wataalamu wa IT, imeelezwa kuwa wataalamu hao wameambiwa wavae kiraia na wasijitambulishe kama wanajeshi.

Source: Mimi mwenyewe leo hapa Furahisha Mwanza.

Acha wog
 
Mm nadhani haina haja ya kujibizana, tumeambiwa upande 1 unasema unauthibitisho,the upande 2 ukanushe,hoja kwa hoja tu

JWTZ wanajua kutoa vitisho. Safari hii wameumbuka.
 
hapa tanzania vita haiwezi kusababishwa na kina mbowe kamwe. bali inaweza kusababishwa na ccm kwa kutaka kutumia vyombo vya dola ili kuendelea kubaki madarakani..

Kama lowassa kaapa lazima awe rais watanzania watake wasitake kuna amani tena hapo. Hizo chokochoko kwa jwtz itakuwa Mbowe anatumwa na lowassa aongee hivyo. Mnatuletea machafuko tu.wajinga nyie
 
Jeshi lishasema waachwe na wanasiasa wafanye siasa hebu tusubiri mkuu wa kitengo cha habari na mawasiliano atasemaje. Lakini kwa maono yangu mbowe hakua na haja ya kumtaja jina huyu jenerali hasidhani huyu ni spika repucation kwa hili itaicost chama
 
Nyie leweni tu hivyo viroba vyenu mjitoe ufahamu. Hivi unadhani walichofanya Libya kilikuwa sahihi? Wamesettle sasa au ndo balaa kuliko ilivyokuwa? Misri je? Wame settle? Mnayatafutia miguu eeh? Mbowe hajitambui maana kama mahusiano na jeshi hayapo nani atampa nchi hii? Na nyie mnasupport kama nyumbu hata kwenye uchochezi. Mbowe anachochea na kuwa brain wash wafuasi wake waamini kuna kushinda tuu kwa kuwa na watu wengi mkutanoni. Hivi, fanya hao watu mkutanoni ni alfu hamsini au hata laki moja. Mwanza kuna wapiga jura wangapi? Acheni kufikiria kitoto

Hakuna atakae kaa kuona haki yake inahujumiwa.
 
Yeye si ana ushahidi anasubiri nini kwenda mahakamani.mpaka leo tunasubiri apeleke ushahidi wa ufisadi wa lowassa amegeuka anasema lowassa siyo Fisadi tena.anawafanya watanzania mandondocha.aende zake akafie mbele huko

Sote tuliaminishwa na CCM, chini ya mwenyekiti wake Dr Jakaya Mrisho ya kuwa, Mh Lowassa ni fisadi na mnufaika namber uno wa skendo ya Richmond.

LAKINI sasa, Watanzania tumeambiwa wazi kabisa na Mh Lowassa ya kuwa, mwenyewe mwenye Richmond ni Baba Miraji......!

Kumbe sasa, kwakuwa mwenyewe (baba mwanaasha) au wasaidizi wake, hawajaja hewani kuipinga kwa hoja kauli hiyo ya lowassa, hivyo basi inamaanisha wazi kabisa kuwa Lowassa siyo fisadi tena, na amebatizwa upya...hivyo ameokoka!

Na kwa kuokoka kwake huko na pia kuweka wazi dhambi zake, ndiyo kukapelekea akakubaliwa kujiunga na UKAWA na kupewa nafasi aliyonayo!
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom