Mbowe: JWTZ imepeleka Wataalamu wa IT NEC

Mbowe: JWTZ imepeleka Wataalamu wa IT NEC

Status
Not open for further replies.
ukweli ni kuwa hata chadema wakishindwa kihalali hawatakubali.

watasema mbona walikua wanajaza watu,kiufupi vyombo vya usalama vikae vikijua kuwa vujo ipo na vijiandae haswa kudeal na hali hiyo.
mimi wanangu nimeshawapeleka dubai,tayari nimebaki mimi tu,
hawa watu wameachiwa mda mrefu hadi wanajiona wanaweza fanya chochote watakacho.

Dah,mim mwanangu wa kiume wa pekee hata mwaka hana,ntamlinda kwa nguvu zangu zote,mali zangu zote,damu yangu yote mpaka tone la mwisho..
 
Mm nadhani haina haja ya kujibizana, tumeambiwa upande 1 unasema unauthibitisho,the upande 2 ukanushe,hoja kwa hoja tu
 
mtu mwenyewe alikua mpiga miziki kwenye kumbi za babake baada ya kuzungusha form four,eti nae anaota atakuwa waziri mkuu,ha ha ha ha.
bora akarudi katika fani yake ya mziki.
nasikia kina dj bushdocor ndo walimfundisha kazi ya udj na akaimudu vzuri tu na ni mzuri sana katika kuruka majoka

haa haa mbona maghufuli aliwapa hongo ya chakula hao wanamziki pale mlimani city akiwa na jk ili wamoigie kura?
 
Mm nadhani haina haja ya kujibizana, tumeambiwa upande 1 unasema unauthibitisho,the upande 2 ukanushe,hoja kwa hoja tu

mkuu upande gani wa kukanusha kwahoja? labda sio jw. utasikia wakitoka na vitisho badala ya kujibu hoja au kutaka ushahidi.
 
Haya mamtu yaliyopata zero hya majinga sana jamani.
 
Hizi NI details ...,Ila hali Ilivyo Askari WENGI wa chini wa Majeshi yote NA a hata wa vyeo vya Kati ...wanaunga mkono mageuzi ( ushahidi wa awali NI matokeo ya Urais maeneo yenye makambi Mwaka 2010 NA serikali za mitaa 2014)

Kikwete baada ya kuona ameshaharibu Chama NA hakiwezi kuleta ushindi ....ameanza kupiga ndogondogo za jeshi kumsaidia Kama watashindwa ...Ili magufuli apishwe ...hili Suala limeshaleak KWENYE mashirika yote makubwa ya kijasusi ....NA juzi tayari mahakama ya ICC imetuma wapelelezi wake NA mawakala wao nchini kuanza kuchukua ushahidi....wameaza NA KAUli tata hasa za rais.

Kwa Sasa SIO Siri KUWA ccm hawana Tena Matandao wa ushindi ...kwa Mara ya kwanza toka uhuru .....

Mimi sitaki kuhitimisha maoni yangu ...LAKINI KAUli za jk kutumia jeshi SIO Mara ya kwanza ...KWENYE bunge la Katiba ..alitoa hiyo KAUli NA pia ashawahi kuirudia vikao vya NDANI

Jeshi letu linasifika kwa nidhamu .....naomba Sana rais asiwaingize KWENYE Hizi siasa Zake .....Kama Kauwa Chama ...atafute mganga wa kufufua HUKU ccm ...leave millitary alone ...HUo mpasuko wake alioleta ccm asiulete jeshini ...kwani atawapoanza makamanda NA kutuharibia nchi ....hawa Askari vijana ...NA Watu wa Makam ...wanna nidhamu LAKINI hatujui impact ya kuwachokoza ....

Kikwete umevunja ccm ...usituvunjie nchi tafadhali.....Urais usitutoe KWENYE utamaduni Wetu..

Kakobe alimwandikia barua ya kinabii last year March 10, sasa mnara wa Babeli ndo unaanguka hivyo.

Ndimi zao zimeshavurugwa!
 
Mbowe anatakiwa ashughulikwe kijeshi..
 
Kwani Mbowe ni nani mpaka ampe mkuu wa majeshi amri! Naomba Mbowe asilewe na wingi wa watu akajua watu wote yuko naye! Na ache mara moja!!

Foolish! Ukiwa mkuu wa majeshi ndo iweje? Ndo ufanye upuuzi. Ndo ulawiti watu? Unawezaje kuwa mkuu wa majeshi halafu utumike kama kopo la chooni?
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom