Mbowe: JWTZ imepeleka Wataalamu wa IT NEC

Mbowe: JWTZ imepeleka Wataalamu wa IT NEC

Status
Not open for further replies.
Wewe endelea kushangilia ujinga ,utakuja kujua kwamba MBOWE anaongea UPUMBAVU ukijikuta uko nchi ya jirani kwenye kambi ya WAKIMBIZI

kwani aliyetamka kauli ya ushindi ni lazima alikuwa ni mbowe? wewe hujitambui. pole sana. ujinga unaofanywa na ccm utalisambaratisha taifa.eti ushindi ni lazima hata kwa gharama yoyote.
 
tunaomba ushaidi wa slaa zidi ya fisadi papa ndo uje kuleta ushaidi vyombo hivyo unacheza wewe fanya moyoyo zako lakini likinuka najua utakimbia mapema bali unawajaza ujinga wajione bora kama alivyowaanashangiliwa leo mwanza anajiona yuko sahihi ,akili ndogo bwana,


acha kunitisha we mnyoo...himizeni haki itendeke tu....tupige kura, zihesabiwe kwa haki na watangaze kwa haki...hakuna ugomvi katika hilo...ila mkiota bao la mkono litaishia chooni mwaka huu.
 
uchaguzi wa amani upi mbowe anamtishia kiongozi mkuu wa jeshi,unajua miiko ya siasa au unachangia ujinga tu ,wote tunayaitaji ila uhai kwenza na amani ya taifa,


Mtasema yote wategemea mbeleko maneno yako ni machozi ya samaki huenda na maji. Unatafta relief ya goli la mkono.
 
Ww unaogopa jeshi wakt walipwa mishahala kwa kodi zetu km kuingiliwa hata bunge na mahakama haviimgiliw vile vile anaambiwa amri jeshi itakuwa vp asiambiwe mkuu wa majeshi?km anakwenda mrama je?safr hii icc itahuka na tz
 
Nahic mbowe anataka kuvuka miiko ya siasa, asidanganywe na umati wa watu, ajue kuwa kama kunachombo ambacho hakiingiliwi utendaji wake ni jeshi .... sasa asijifanye kuwa anahuruma sana wakati b10 zinampelekesha... yy afanye siasa na taalm awaachie wenye taaluma

Hakuna aliye juu ya sheria ndiyo maana wanajeshi wakiua Raia wanafungwa na endapo Jeshi linajihusisha na Siasa na Ushahidi upo lazima Mbowe akemee mapema, Ujue ndani ya Jeshi wapo wanajeshi wenye mapenzi makubwa na Ukawa na pengine hao ndiyo wanatoa Siri.
 
Hawa wamejisahau sana wananchi wamewachoka wao wanataka kutuchagulia Raisi kwa kutumia jeshi wakati jeshi ni la wananchi wote#HakiHuinuaTaifa hilo Naona wamesahau sasa ivi ni mfumo wa vyama vingi. Jk na kauli zake asije akawa kama Bagbo.

binafsi nimeshangazwa sana na kauli ya hovyo sana ya jk. hajalitendea haki taifa letu kwa kauli yake ile.
 
Wasilete upuuzi wao, hata sisi tunajua jinsi ya kucheza na IT,mbaya zaidi wakileta ujinga wao I can hack hiyo infrastructure yao ya uchaguzi washindwe kufanya kazi.

Umepanic.. na sitoshangaa wakakudaka na kulisaidia jeshi la polisi.

Unajiona unajua IT? hahaha.. aisee.. lisilojaa ndio hutika.. na lile tupu ndilo linalopiga kelele...
 
Ww unaogopa jeshi wakt walipwa mishahala kwa kodi zetu km kuingiliwa hata bunge na mahakama haviimgiliw vile vile anaambiwa amri jeshi itakuwa vp asiambiwe mkuu wa majeshi?km anakwenda mrama je?safr hii icc itahuka na tz

The Hague haipo mbali na Tanzania Kama watakumbatia hayo.
 
Wewe kama maisha umeyashiba nenda mwenyewe ukapambane na jeshi.wewe ni nani uwasemee 4,499,999.uliza waganda, huo ni moto wa gesi
 
MBOWE hana uhakika na akisemacho!,Kama unakumbuka ALIROPOKA mengi kuhusu RICHMOND mwisho wa siku kaishia KUKIUZA chama cha wanaharakati kwa mafisadi.....

mwaka huu mtasema mengi. nyoka mliyomfuga leo anauma wenyewe. vumilieni msilie.mtaisoma namba.
 
hilo liko wazi ukawa hawatakubali matokeo ya uchaguzi kamwe,ni bora vyombo vya usalama vianze kuwamonitor kungali mapema.
kila decision maker wa ukawa awe monitored,kuanzia yeye na family zao.
wale masela wanajiita redbrigade kila mmoja taarifa zao ziwepo ili hata wakiingia msituni,tunakamata mama yake na kuambia yeye,"unatoka msituni ama......"

haa haa ccm mmebaki kulialia nakutegemea tu vyombo vya dola.
 
Kama kweli mbowe kasema hiyo atakua amehemka na wingi wa watu maana wanasema .........Huwezi kutapika kitu ambacho hujakila,atoae majibu ya kipuuzi ni mpuuzi,kijinga ni mjinga,uongo ni mwongo na ukweli ni mkweli. kwa hili amepotoka.

Tume ikitaka kuaminika ikubali vyama viwe na mawakala wa kujua kinachoendelea badala ya kufanya kila kitu siri. Katika usiri hata wasipofanya baya watadhaniwa wamechakachua. TRANSPARENCY please!
 
binafsi nimeshangazwa sana na kauli ya hovyo sana ya jk. hajalitendea haki taifa letu kwa kauli yake ile.

Kauli aliyetoa ka kiongozi wa nchi amiri jeshi lazima itie shaka kwa kila raia mpenda haki. Mwezi wa kumi haki itendeke basi
 
Mwenyekiti wa chadema leo hapa mwanza amemuonya vikali mkuu wa majeshi CDF DAVIS MWAMUNYANGE juu ya hatua yake ya kutoa askari jeshi kadhaa na kuwapeleka TUME YA UCHAGUZI.

Amesema tayari wanao ushahidi wa kutosha na wakiutaka watauwasilisha.

Vile vile wamemuonya mwenyekiti TUME ya uchaguzi juu ya hatua yake ya kukubali kuwapokea hao wanajeshi ambao ni wataalamu wa IT, imeelezwa kuwa wataalamu hao wameambiwa wavae kiraia na wasijitambulishe kama wanajeshi.

Source: Mimi mwenyewe leo hapa Furahisha Mwanza.

sasa hivi hawa jamaa wa chadema hawaaminiki tena.

hawachelewi kula matapishi yap kama walivyokula ya eddo.

hao wanajeshi wanaozushiwa tuhuma hizi za kimbea wakimrusha kichura dakika 4 jamaa atasema hana ushahidi. sitaki tena kuwaamini hawa matapeli na makuwadi wa demokrasia
 
na wewe unachangia ujinga unazani mtoto wa mbowe atakuwepo? au lowasa jidanganye na vitisho vyenu vya kijinga ukizani umejificha sana,na mpaka awe bagbo wewe utakuwa wapi?
tafakari kabla ya kulingania amani na dhahama,

haa haa ila mtoto wa jk,chenge na tibaijuka watakuwepo eeh...
 
Wewe kama maisha umeyashiba nenda mwenyewe ukapambane na jeshi.wewe ni nani uwasemee 4,499,999.uliza waganda, huo ni moto wa gesi

Ni vyema ufikiri kwa niaba ya watoto wako na kizazi chao! Usije lalamika mbeleni maana yanayotokea nchini yanamgusa kila mtu!
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom