Mbowe: JWTZ imepeleka Wataalamu wa IT NEC

Mbowe: JWTZ imepeleka Wataalamu wa IT NEC

Status
Not open for further replies.
We jamaa ni mitonyo tu...sema kitu chrnye uhakika usiwe muongo na mzushi...jeshini kulivyo hakuna private au mtu wa chini anayeweza kumtishia kiongozi wake cuz huku ni amri tu na sio porojo kama huko mitaani...sasa maelezo yako yanaProve kuwa umetunga hayo mambo na ni uongo mtupu...siamini hata kidogo

Sifa nitatizo
 
"Mwnyekiti wa chama cha CHADEMA Freeman Mbowe amesema kuna vijana watatu wametoka jeshini wataalamu wa mambo ya Kompyuta wamenda Tume ya Taifa Uchaguzi kushughulika na BVR na wakiwa pale hawajitambulishi kama wanajeshi".

Mbowe amesema ushahidi upo na kama Mwamunyange akibisha atamuekekeza kambi wanaotoka, wameanza kazi tarehe ngapi na majina yao na wapo NEC kwa kazi ipi.

Amesema jaji Lubuva naye ajitokeze asema vijana hao wako ofisini kwake kwa malengo yapi..

Mbowe aliyasema hayo alipokuwa kwenye mkutano wa kutambulisha mgombea urais kwa tiketi ya CHADEMA Edward Lowasa jana kwenye uwanja wa furahisha ulioudhuriwa na umati mkubwa sana wa watu.

Chanzo: Tanzania Daima
 
Wanajeshi Wa nchi hii hasa wakubwa wao ni ccm ,hakuna cha jeshi la Tanzania ni jeshi la ccm
 
Akili za mbowe ni kuongoza disco tu mengine tunadanganyana tu.
 
Mipango Ya Goli La Mkono, Mimi Namuonya Kikwete Aache Mipango Yake Michafu Kwani Ataliingiza Taifa Hili Katika Machafuko Mabaya Sana Molali Waliyonayo Watanzania Wakati Huu Ni Molali Ya Kiwango Cha Juu Kuwahi Kutokea Hivyo Mambo Yakaenda Tofauti Na Matalajio Yao Ni Dhahli Nchi Itaingia Machafukoni,
 
Mwaka huu bao la mkono limeshindikana, Kila Mbinu ovu inabainika katika hatua za awali.
KWAHERI CCM!
 
jeshi letu ...sisi watanzania msituumize kwa chama cha ccm hakibebeki kwa sasa tunaomba ulinzi wenu.
 
mbowe acha kuhusisha TPDF na kukwamishwa kwa harakati zenu, jeshi ni la watu wote wapinzani na watawala kwaiyo tupunguze ukali wa maneno na hisia.
 
CCM wanataka kuleta machafuko Tanzania!
 
"Mwnyekiti wa chama cha CHADEMA Freeman Mbowe amesema kuna vijana watatu wametoka jeshini wataalamu wa mambo ya Kompyuta wamenda Tume ya Taifa Uchaguzi kushughulika na BVR na wakiwa pale hawajitambulishi kama wanajeshi".

Mbowe amesema ushahidi upo na kama Mwamunyange akibisha atamuekekeza kambi wanaotoka, wameanza kazi tarehe ngapi na majina yao na wapo NEC kwa kazi ipi.

Amesema jaji Lubuva naye ajitokeze asema vijana hao wako ofisini kwake kwa malengo yapi..

Mbowe aliyasema hayo alipokuwa kwenye mkutano wa kutambulisha mgombea urais kwa tiketi ya CHADEMA Edward Lowasa jana kwenye uwanja wa furahisha ulioudhuriwa na umati mkubwa sana wa watu.

Chanzo: Tanzania Daima

Ulinzi waachiwe walinzi.Ulinzi ni pamoja na kulinda data za serikali zilizoko kwenye makomputer.Anataka zisilindwe ili iweje? AKA-HACK?Mbowe hajui kuwa walinzi wa nchi wako hata ndani ya CHADEMA?

Anamtaka Lubuva amjibu kama nani? Yeye mbowe ni amiri jeshi?
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom