Mbowe: Hatuwezi kushiriki utapeli wa Chama cha Mapinduzi

Mbowe: Hatuwezi kushiriki utapeli wa Chama cha Mapinduzi

Kwa haya yanayotokea bungeni kama Watz watashindwa tena kupatta sababu ya msingi ya kuikataa ccm basi hata aje Yesu kwa mara ya pili kuwafundisha hawataamini

mimi nilichojifunza ni kuchimba andaki la kujificha 2015 wakati bavicha wanavunjwa miguu.
 
Mbowe alianza utapeli tangu akiwa karani wa benki na ndiyo sababu ya kufukuzwa uhudumu pale benk
Raisi mpya nina imani kabisa IQ yako inaongozwa na Lumumba na ndiyo maana hujui unakoelekea!
 
Akizungumza na waandishi wa habari leo mjini dodoma amesema hawawezi kushiriki ktk uchakachuaji wa mswada wa sheria ambao umekiuka haki za watanzania na wazanzibari,naye mh mbatia amemwomba rais kikwete kuwacha kuburuzwa na ccm ambayo imekua ikiona kama wao ni miungu watu na mawazo yao ndio sahihi kuliko ya watanzania.naye mbunge wa cuf amesema awana budi kushirikiana na chadema kwakua wameona ni jinsi gani wanzanzibar wamedharauliwa na kutoshirikishwa ktk muswada wa sheria.

Je?hiki kinachoendelea bungeni ni sahihi kwa kuwanyima watanzania haki yao ya msingi ya kupata katiba ambayo aijachakachuliwa.tafakari na chukua hatua mtanzania .

Big up sana Mbowe, endeleeni kuwatetea watanzania
 
Nafiri kilichotokea Australia kwa labor party iwe fundisho kwa ccm.kilichobaki hapa kwetu upinzani unganeni kumuondo dumuzi ccm
 
asante sana mkuu. Tangu asubuhi nilikuwa sijacheka. Hili ndilo kundi la ifweero, simuyu, sumu, rais mpya, hammy-d etc.

Sent from my blackberry 9860 using jamiiforums
maccm ni mambulula sana
 
Utapel wanao CDM,kwan waliobak bungen sio watanzania?achen kutetea ujinga na utoto,Mbowe na cruw yake hawajaiva kisiasa,waachen waendelee hvo hvo CCM inajiimarsha zaidi,2015 aangukie pua na chama cha mkwe wake atangaze maandamano na fujo nchi nzima,poor mbowe

Una miaka mingapi?
 
Akizungumza na waandishi
wa habari leo mjini dodoma amesema hawawezi kushiriki ktk uchakachuaji
wa mswada wa sheria ambao umekiuka haki za watanzania na
wazanzibari,naye mh mbatia amemwomba rais kikwete kuwacha kuburuzwa na
ccm ambayo imekua ikiona kama wao ni miungu watu na mawazo yao ndio
sahihi kuliko ya watanzania.naye mbunge wa cuf amesema awana budi
kushirikiana na chadema kwakua wameona ni jinsi gani wanzanzibar
wamedharauliwa na kutoshirikishwa ktk muswada wa sheria.

Je?hiki kinachoendelea bungeni ni sahihi kwa kuwanyima watanzania haki
yao ya msingi ya kupata katiba ambayo aijachakachuliwa.tafakari na
chukua hatua mtanzania .

hatushangai walibelari kufunga ndoa ya mkeka
 
Hata cdm hamna jipya.....

CHADEMA siku zote ni kama mbwa kichaa. hata umtendee mema kiasi gani mwisho wa siku ataishia kukuuma tu. licha ya kupata fursa ya kunywa chai ikulu, akili zao zimeyeyuka
 
Nasikia harufu ya juice nyingine kunywekwa Ikulu. maana hata wakati ule ilikuwa hivi hivi
 
Back
Top Bottom